เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 4 ตัวสำหรับวันนี้ (7 สี) จากใจมวยเจียงฮาย (วันนี้ เน้น ซื้อ-ขายนะครับ)  (อ่าน 8974 ครั้ง)

มวยเจียงฮาย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
สวัสดีสมาชิก บ้านบางบอน  วันนี้ผมมีความรู้สึกว่า การเล่นมวย กรุณาอย่า ฝั่ง  มีราคาบังๆๆ ได้น้อยดีกว่า เสียนะครับ  เพราะมวยมันในเครือเดียวกัน  สั่งไปซื้อ น้ำส้ม ยังได้เลยครับ  55555

1.สมรักษ์น้อย  ชื่อเหมือนพี่สมรักษ์  ฝีมือ จิตใจ ปอดใหญ่ ปลายแรง เข้าก่อนครับ มีราคาบัง  คู่ชก กว่าจะชนะได้ก็ 45 (*** 3 ดาว)
2.กุหลาบดำ  ถ้าเป็นสีชมพู ก็จะดีนะ ให้คนรัก ในวันแห่งความรัก แต่เป็นกุหลาบดำ  เข้าก่อนครับ เผลอมีนับ มีน็อค หนักแรง ร่างกายดี ( **2 ดาว)
3.เสมาเพชร  หมัดซ้ายตีนซ้าย ง้างมาจากเชียงราย  555  เสือ ยังไงก็เป็นเสือ  เข้าก่อนครับ เผลอๆ มีนับ มีน็อค  อาจจะกินเต็มคำก็ได้  จะแพ้ ก็ยก 45   มีราคา เราก็บังๆๆ  ( *****5 ดาว)
4.เพชรมรกต ใจพี่ใจน้อง ซือแปเรียกอาจารย์ เข้าก่อนครับ  มีราคาบัง จะแพ้ ก็ 45  (* 1 ดาว) 

สรุปมวยที่ผมให้ไป  มีราคามาบังแน่นอน อยู่ที่ว่า จะบังหรือไม่บัง  ถ้าไม่บัง แขกก็ขายถั่วไม่ได้  55555ตลกๆๆ

โชคดีเน้อ  หมานๆๆๆๆ

ood

• ชอบกด Like + 10

มวยเจียงฮาย

พอได้เงินจาก ช่อง 7 มาเล่นคู่ละ 20 บาท.   อย่าลืมเหลือเงินกลับไปให้ลูกเมีย บ้างนะ เป็นห่วง :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ช่อง 11.

1.ธนูเงิน   ตรงข้าม มาแทน
2.ค้างคาวแดง ไม่ใช่ เหยี่ยวรัตติกาล 5555 หิวเลือดๆๆๆๆๆ
3.เพชรเมืองไทย มวยเข่าดุดัน มวยเดิน ช่อง 11 ชอบมวยเดิน
4.ฟ้าเป็นหนึ่ง  ศิษย์เสี่ย.... น่าเสื่อดีกว่า

รวยๆ เด้อ

จำรัส199

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

มวยเจียงฮาย

ขอบคุณ สมาชิก จำรัส199 และ ood

หาค่ากับแกล้ม โซดา น้ำแข็ง หงส์ทอง 1 แบน = 200 บาท.
1.ตี๋เล็ก
2.อนุรักษ์
3.เพชรเมืองแพร่
4.จอมโหด ฝีมือ เร็วกว่า สดกว่า น่าเล่นมากๆๆ

รวยๆๆ เด้อ

มวยเจียงฮาย

หวังว่า สมาชิกคงจะ รวยๆๆ กันทุกๆๆท่านนะครับ  ผมได้ค่ากับแกล้ม โซดา เหล้าหงส์ 1 แบนเรียบร้อย   :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

wat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 4

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal