เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง7อาทิตย์ที่17/7มวยเน้นๆเล่นเอาตังค์  (อ่าน 14802 ครั้ง)

เซียนช่อง7

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
สวัสดีเหมือนเดิมครับอาทิติย์ที่แล้วมีธุระไม่ได้เข้าไปเล่น แต่ให้มวยที่ชอบไปตายถึง3ตัวต้องขออภัยด้วยนะครับก้องศักดิ์ชนะตัวเดียวเฉียบขาดก็โดนนับก่อน เป็นต่อ ราคารอยุก็ไม่ทำ ปลากัดก็แตกยับราคาไหลรองแต่มาทำไร ยกห้าก็ไม่รู้ สรุปแพ้งถึงสามตัว ต้องขออภัยทุกคนที่ติดตามด้วยครับ แต่ผมเชื่อว่าคงไม่มีใครโทษผมหรือว่าผม เพราะการพนันมีได้ก็ต้องมีเสียยุแล้ว แต่ผมก็ยังชอบเล่นมวย กับไก่ ยุดี55555ยังไงก็สู่กันใหม่ ก็มันชอบนินะ อาทิตย์นี้มวยผมจะเล่น
 คู่1มังกรทอง (มวยหุ้น) ผมชอบมวยค่ายนี้ทำมวยมาสู่ มวยเข่าผีมือแข็งแกร่งแข็งแรง
 คู่2 กาก้า ผมว่าคงเล่นกันทั่งตู้ ราคาคงแพง แต่นิสัยผมคง รองทิ้งๆไปสักสามสี่ร้อยอะ แต่ต้อง451อะนะ(หวังหมัดกะศอก มีเตะขาหนักแรง )ให้พอได้ลุ้น
 คู่3 ชายหล้า อันนี้สดและเก่งจริงจอมฝีมือ ผมมองผ่านรอชิงแชมป์หรือวัดชั้นวันฉลอง ,จอมโหด นู้นเลยละครับ ่อีกอย่างเทวนี้มันของ ชายหล้านะคัรบ  เป็นต่อก็ต้องต่อ เป็นลองก็ต้องเล่น มวยหุ้น
 คู่4ศักดิ์ชัยน้อย สดเหลือหลาย รา่งกายดี หนักแรง ยุแล้วแต่ก็ปลายๆยุบตลอดมาช่วงหลังไม่คอยมีปัญหา ต้องกล้าเล่นครับอาจจะม้วนเดียวจบก็ได้นะ ราคาดีอย่าลืมบังทุนกันนะครับ. โชคดีครับเน้นๆเล่นเอาตังค์.

เซียนช่อง7

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
Re: ช่อง7อาทิตย์ที่17/7มวยเน้นๆเล่นเอาตังค์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2016, 12:01 »
แถมช่อง11
กุลาบดอย
ยอดอัศวิน
เพชรชินราช
พลเอก

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal