เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 7สี 2มวยปูนเสือ ดีเดือด เชือดดุ..สดุดตาน่าลงทุน....  (อ่าน 32927 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

มวยใช่ให้มวยสู้ ดูว่าบู๊ไว้ ใจเกินร้อย เข้าไว้ได้เปรียบ.....[move] :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

ช่วยกรุณาโพสต์ให้กำลังใจพวกเราด้วยครับ...

ไฟหนาว

หายไปไหนหมดหนอ...

ไฟหนาว

2 จิตอาสาฟันธงมาแล้ว ให้มวยตัวเดียวกัน...ตาแม่นชี้มวยชัวร์ จาก ตาแม่น ชุมแพ ขอนแก่น...มวยเต็งจ๋าน่าลุงทุน จาก ดีเจ จ๊อบ เมืองอำนาจ...จัดไปครับ

ไฟหนาว

ฟันธง...มวยกินแบบนิ่มๆ..จาก พลเมืองดี...

ไฟหนาว

มาอีก 1 จิตอาสา...มวยกินดิบ จาก น้าตรี...  ใครชอบกินดิบ จัดไปครับ

ไฟหนาว

มาอีกแล้ว...จิตอาสาตัวพ่อ..มวยเข้าตา จาก จอบบ้อน....

ไฟหนาว

ลุยฟันธงกันต่อ..
      ฟันธงมาแล้ว..มวยเด่นเล่นได้ จาก หงอคง..ขวัญใจพี่น้องบางบอน...

ไฟหนาว

กำลังใจเริ่มหดหาย.. หรือว่าไม่ชอบกระทู้นี้ครับ  จะได้หยุดซักระยะหนึ่ง    พวกเรา 10 ชีวิตทำด้วยใจ แต่แค่คำว่าขอบคุณ ให้พวกเราไม่ได้หรือครับ ?
 :Onion-s-26[1]:

ssk

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_48[1]: อีกหนึ่งกำลังใจครับ  :Onion-s-90[1]:

โชคชัย

• มวยคู่เอก
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับ ท่านไฟหนาวและจิตอาสาทุกๆท่าน เวปนี้ถ้าไม่มีพวกท่านคงไม่มีใครอยากเข้ามาหรอกครับ ขอเป็นกำลังใจให้ครับจิตใจพวกท่านหล่อมากครับ

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_48[1]: อีกหนึ่งกำลังใจครับ  :Onion-s-90[1]:
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับ ท่านไฟหนาวและจิตอาสาทุกๆท่าน เวปนี้ถ้าไม่มีพวกท่านคงไม่มีใครอยากเข้ามาหรอกครับ ขอเป็นกำลังใจให้ครับจิตใจพวกท่านหล่อมากครับ

ชื่นใจครับ
         ฟันธงมาเป็นคนสุดท้าย...มองอย่างเซียน แชมป์วิจารณ์มวย 2 สมัย..เอ๋ บางนา..จัดไปอย่าให้เสีย....

ไฟหนาว

เอามาฝากครับ 11 เซียนดังทางเฟซบุ๊ค กลุ่ม จอบบ้อน.ทีเด็ดมวยไทย พร้อมซิกหน้าตู้..ฟันธง มวยรอบปูนเสือ 2 คู่....ตัวช่วยประกอบการตัดสินใจลงทุนของคุณ

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก..ผมออกไปทาง ไม้โท..ไอคิวดี ดักเตะดักแทงหนัก เข้าออกรวดเร็วกว่า คู่ชกเตะเข่าหนักเช่นกัน แต่ไฟต์ล่าสุดโดนเตะขาไม่กี่ทีหล่นอย่างง่ายดาย ไม่เข้าตา.. ลุ้นมวยไม่มีตำหนิดีกว่าครับ

ไฟหนาว

มวยใช่คนที่2...ผมออกไปที่เดอะกลั๊ฟ เตี้ยกว่าหน่อย แต่อาวุธหนักกว่า  ดวงค่ายมาแรง น่าลุ้นกว่าคู่ชกคือ สายฝน จังหวะฝีมือดีเช่นกัน คู่คี่สูสีมาก ช่วงพักยกกดฟังอาร์มมี่ด้วยครับ ขาใหญ่เข้าตัวไหน...ถือ เดอะกลั๊ฟไว้ สบายใจ..

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

man da

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

wat

• ชอบกด Like + 4

Prasit Juntarat

• มวยดาวรุ่ง
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณมากๆครับไม่มีท่านมาชี้แนะ ทาง พวกผมอยู่บ้านนอกมืดแปดด้านครับ ขอบอกตรงๆเลยครับอาศัยท่านผู้มีจิตอาสาทีดีเยี่ยมที่ทำให้พวกผมยืนอยู่ในวงการนี้ได้ บางครั้งผิดบ้างเป็นของธรรดา ขอขอบคุณอีกครั้งครับ

คนน่าน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณมากๆครับจิตอาสาคุณภาพทุกท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ชอลิ้วเฮียง

• มวยใหม่
  • **

ชอลิ้วเฮียง

• มวยใหม่
  • **
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณข้อมูลจากจิตอาสาทุกๆท่านด้วยใจจริง

prointer

• ชอบกด Like + 23

srivang

• ชอบกด Like + 61
คู่ นนทกิจ ได้ใหญ่ ตามที่ดูข้อมูลมาต่อยที่ ตจว.4 ยกเป็นต่อหลายหนึ่ง
มาแผ่วยก5เลยถูกเบียดเข้าวินไป เข้านนทกิจ ก่อน น่าจะออกตัวกิน 2 ฝั่ง
เอาไปพิจารณาประกอบการเล่น และขอโทษท่านไฟหนาวที่แจมกระทู้ครับ

srivang

• ชอบกด Like + 61
อู๋ 7 สี
คู่ 1-2-4-5 ปิด แดง เปิด น้ำ
คู่ 3 สลับ ซ้าย แพง ขวา ขาด
11 สี
คู่ 1 ปิด แดง เปิด น้ำ
คู่ 2-3-4 สลับ ซ้าย แพง ขวา ขาด
พีพี
คู่ 1 ชม แดง เขียว น้ำ
คู่ 2-3-4 สลับ ราคา ตั้ง นอน พัด
นาว
ทุกคู่ ปิด แดง เปิด น้ำ ซ้าย ขวา

roengraka

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 6
ขอบคุณทุกคนครับ

ลองของ

• ชอบกด Like + 27
>>> เดียว อาทิตย์ 24 ก.ค.59

ช่อง 7 สี

คู่1,3,5 เปิดแดง ปิดน้ำเงิน
ราคา
ไหล่ /หัว/ คาง/ กำปั้น
คู่2,4 จับหูแดง จับไหล่น้ำเงิน
ราคา
ปิด เปิด ดาษเล็ก ดาษใหญ่

ช่องNbt11

คู่1,2
ไม่ถือดาษ/แดง ถือ/น้ำเงิน
คู่3,4,5 เปิดแดง ปิดน้ำเงิน
ราคา
หู/ ไหล่ /หัว /คาง

ซิกหน้าตู้ อู๋ อาทิตย์ 24 ก.ค.59

ช่อง 7 สี

คู่1,2
ปิดเสื้อ/แดง
เปิดเสื้อ/น้ำเงิน
คู่ 3,4,5 สลับ
ราคา
มือซ้าย/แพง
มือขวา/ขาด
ผ้า/ไล่ลง

ช่อง Nbt11

คู่ 1,2,4,5
ปิดเสื้อ/แดง
เปิดเสื้อ/น้ำเงิน
คู่ 3 สลับ
ราคา
มือซ้าย/แพง
มือขวา/ขาด
ผ้า/ไล่ลง

ช่อง NOW26

คู่ 1,2
ถือกระดาษชมพู/แดง
ถือกระดาษสีเขียว/น้ำเงิน
คู่ 3,4,5
ถือกระดาษสีเขียว/แดง
ถือกระดาษสีชมพู/น้ำเงิน
ตรง/ถูก
ขวาง/แพง
พัดไปมา/ขาด
ถือสีขาว/ไล่ลง 

มวยชอบ สายฝน/พงษ์ศิริ

mid2015

• ชอบกด Like + 7
ขอบคุณจิตอาสาทุกท่าน วันนี้ช้าไปหน่อยทำโอเพิ่งกลับบ้าน สุดยอดครับวันนี้เสียดายมากไม่ได้เล่น

ซำจั๋ง

ตั้งแต่เย็นวันที่23จนกระทั้ง เย็นของวันนี้ผมพึ่งใด้เปิดเน็ต..
..แหม..ท่านพูดเอาข้าน้อยตกใจหมด"ชอบครับผม.." :Onion-s-34[1]: :Onion-s-34[1]: :Onion-s-34[1]:

ประกิตสุรวงค์

• ชอบกด Like + 18

jamheng

• มวยใหม่
  • **

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal