เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งแต่ บัดนี้ผมจะไม่ลงซิก(อู๋) อีแล้ว ครับ เพราะมี "คน..ถุย"..ใส่ผม ครับ  (อ่าน 18316 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
deegree

1,2ปิดแดง..ถุย...

...ผมทำอะไรให้คุณ  ต่อไปนี้  ผมจะไม่ลงเกี่ยวกับซิกให้แล้ว นะครับ...ผมจะไม่ลงให้อีกแล้ว นะครับ  ...มีคนถุย..ใส่ผม ครับ  ขอบคุณครับ 

สิงห์โตน้อย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
เป็นกำลังใจให้นะครับ ผมก้อเป็นอีกหนึ่งคนที่ติดตามข้อมูลจากท่านครับ

เพชรพิจิตร

• มวยใหม่
  • **
ผมติดตามตลอดแต่ก็เคารพการตัดสินใจของท่านนะครับแต่บอกตรงๆเสียดายมาก

โคราช B18

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
คนติดตามท่านมีเยอะครับท่าน  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

Niyom Rooksorn

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21
สังคมคนหมู่มาก มีทั้งคนดีและเลวปะบนกันครับท่านซอยต้องทำใจ แต่ถ้าตัวท่านตั้งใจดี มีจิตอาสาที่จะทำดี เพื่อคนส่วนมาก ก็ต้องทำต่อไปครับ แล้วกรรมดีอันนั้นจะตอบสนองท่าน ให้กิจการของท่านเจิรญก้าวหน้า ตัวท่านและครอบก็มีความสุขยิ่งๆขึ้นไป
ขอเป็นกำลังใจครับ

กรรมการ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
พี่น้องสมาชิกมากมายที่ชื่นชมท่าน เค้ารอซิกจากท่านซึ่งมันน่าเชื่อถือ แค่คนคนเดียวที่พูดไม่ดี มันทำให้ท่านเจ็บปวดรวดร้าวขนาดนั้นเลยเหรอคับท่านซอย อย่าให้ความสำคัญกับสิ่งไม่ดีเลยครับ ทำดีแล้วก็ขอให้ทำต่อไปเถอะครับ

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
เป็นกำลังใจให้ท่านซอยถ้าท่านซอยเลิกให้ซิกอาจจะทำให้คนที่ถุยใส่ท่านมีความสุขที่ทำให้ท่านเลิกลงซิกได้เหตุที่เขาทำคือเขาต้องการให้ท่านเลิกถ้าท่านเลิกจริงๆคงเข้าทางเขาแล้วแต่ท่านจะตัดสินใจผมขอเป็นกำลังใจให้และจะติดตามท่านต่อไป

ซำจั๋ง

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 3
ต้องขออภัยครับท่านวันอาทิตย์ไม่ใด้เข้ามาทั้งที่วาง(มวยชอบล่วงหน้า)เอาไว้
ติดธุระส่วนตัวนิดหน่อย
ผมคนหนึ่งที่ติดตามท่านมาตลอดท่านคงทราบดี..
ผม"ซำจั๋ง"เป็นกำลังใจให้ท่านเสมอครับ...
ด้วยความเคารพฯ :Onion-s-160[1]:

สังเวียนลูกผู้ชาย

• ชอบกด Like + 4
อย่าไปใส่ใจกับปากหอยปากปูเลยครับท่านทำดีทุกคนก็เห็นครับเป็กำลังใจให้ครับสู้ๆๆ :Onion-s-1[1]:

jamheng

• มวยใหม่
  • **

ธีรพงษ์

• ชอบกด Like + 2
สู้สู้ครับพวกเราติดตามท่านอยู่คับ :dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]:

เงาะป่า

• มวยใหม่
  • **
อีกหนึ่งเสียงครับที่ตามตลอด  ทำดีต่อไปครับท่าน  มีพี่น้องเราอีกเยอะที่ติดตามท่าน เพียงแต่พี่น้องที่เล่นไม่หนัก อีกเยอะที่ตามท่าน และอยากขอบคุณ ข้อมูลการตัดสินใจเล่น  แต่พี่น้องเราบาางท่านไม่เก่งเนตที่จะลงขอบคุณทุกครั้งที่ได้ตามท่านครับ

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ผมก็เคยให้ซิกพี่น้องบางบอนครั้งหนึ่งนะ  แต่ให้แล้วให้เลยไม่ขอแม้แต่คำขอบคุณ  เพราะผมคิดว่าผมทำในสิ่งที่ผมอยากทำ  ทำแล้วสบายใจ  เลยไม่เคยย้อนไปอ่านกระทู้เดิมๆเลยไม่รู้ว่ามีคนทำแบบที่ทำกับท่านหรือเปล่า  อย่าไปสนใจเลยครับท่านซอย  ผ่านแล้วผ่านไป  ทำใหม่ในสิ่งที่เราอยากทำครับ  สบายใจกว่ากันเยอะครับ  เป็นกำลังใจให้นะครับ

แสนฝาง

• ชอบกด Like + 28
ท่านคือผู้ให้ ผู้ให้ย่อมเป็นที่รัก ท่านเปรียบเสมือนภูผาที่ยิ่งใหญ่ อย่าไปสนใจเศษหินที่มากระทบ ขอเป็นกำลังใจให้ท่านอีกคนครับ  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

นายช่าง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ใจเย็นๆๆป๋า สู้ๆๆ :dookdik_smile-circle_49[1]:

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
อิดฉากับเสียผลประโยชน์มังครับ/ถ้าท่านตัดสินใจแล้วก็แล้วแต่ท่านครับ
แต่ถ้าถามพี่น้องส่วนมากก็อยากให้ท่านทำเหมือนเดิมครับ

พลเมืองดี

..ผมไม่ลง อีกแล้ว นะครับ ขอบคุณครับ..มาดูซิกแล้ว ไม่ขอบคุณผมก็ไม่ว่า เสือกมา...ถุย..ใสกระทู้ผมอีก ครับ..

prointer

• ชอบกด Like + 23
ใจเย็นครับท่าน ผมอีกคนครับเป็นกำลังใจให้เสมอครับ สู้ๆคนติดตามท่านเยอะมากนะะครับ

บินหลา

ถ้าใครยังไม่รุ้ผมจะบอกครับ  ซิกของท่านพลเมืองดี  ของแท้ๆๆๆๆๆๆๆๆครับ
ของท่านอื่นๆๆหลอกเลียนแบบท่านพลเมืองดีส่วนมาก  ปลอมมีเยอะ

พลเมืองดี

ซิกอู๋  ของผมมาแล้ว แต่ไม่ลงว  ครับ ถ้าลงไป ก้อจะมีคนมา..ถุย ใส่กระทู้ผมอีก ครับ

Prasit Juntarat

ขอเป็นกำลังใจท่านผู้มีจิตอาสาทุกท่าน

พลเมืองดี

ซิกอู๋
ช่อง 3 โดยซอยบ้านพลเมืองดี
คู่ 1,3,4,5
ปิด...แดง
เปิด...น้ำเงิน
คู่ 2(สลับ)
ราคา
มือซ้ายถือกระดาษหรือจับคาง...แพง
มือขวาถือกระดาษหรือจับคาง...ขาด
ผ้า..ไล่ลง

ซิกอู๋
ช่องไทยรัฐ  โดยซอยบ้านพลเมืองดี
คู่1
ปิดเสื้อ..แดง
เปิด...น้ำเงิน
คู่ 2,3,4,5(สลับ)
ราคา
มือซ้ายถือกระดาษหรือจับคาง...แพง
มือขวาถือกระดาษหรือจับคาง...ขาด
ผ้า..ไล่ลง

ซิกอู๋
ช่อง5 โดยซอยบ้านพลเมืองดี
คู่1,2
ถือกระดาษ..แดง
จับคาง...น้ำเงิน
คู่ 3,4 (สลับ)
ราคา
ซ้าย...ถูก
ขวา...แพง
ปิด....ขาด

นั่งข้างตู้

• มวยคู่เอก

prointer

• ชอบกด Like + 23
ของแท้มาแล้ว ขอบคุณครับ

บินหลา

นึกว่าไม่มาขอบคุณมากๆๆครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

โชคชัย

• มวยคู่เอก
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:อีกหนึ่งกำลังใจครับท่าน

ood

• ชอบกด Like + 10
บางที่เป็นคนขายซิกก็ได้คับ ไม่ต้องไปสนมัน :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal