เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 3 รอง 1 ลุ้น 1 ดูว่าน่าได้กะตังค์....  (อ่าน 22226 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

มวยใช่ให้มวยสู้ ดูว่าน่ารองน่าลุ้น..ระวังด้วยครับ ช่องนี้มวยพลิกประจำ... :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

พวกเราคือตัวช่วยของคุณ ขอความกรุณาช่วยโพสต์ให้กำลังใจด้วย แค่นี้แหละครับที่พวกเราต้องการ...

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ขอบคุณน้องโน็ตครับ     คนอื่นว่างัย เงียบเลย...ขอได้ป่ะกำลังใจ....
       ฟังธงมาแล้วครับ   5 จิตอาสา ให้มวยตรงกัน..มวยเข้าตา จาก จอบบ้อน..   มองอย่างเซียน จาก เอ๋ บางนา..    มวยเต็งจ๋าน่าลงทุน จาก ดีเจ จ๊อบ เมืองอำนาจ..  มวยกินดิบ จาก น้าตรี..  ตาแม่นชี้มวยชัวร์ จาก ตาแม่น ขอนแก่น....
หยั่งงี้จัดไปครับ อย่าคิดมาก..

ซำจั๋ง

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 3
กำลังใจให้จิตอาสาทุกๆท่าน..
ไม่มากมายอะไรแต่ให้ด้วยใจครับผม..(ขาวโบ๊ะ)555

ไฟหนาว

ขอบคุณมากครับคุณ Srivang...ผมขอให้คุณจัดการเรื่องซิกโดยตรงเลยนะครับ   ต่อไปนี้ทุกเสาร์อาทิตย์...รอซิกจากท่านศรีวัง...    สำหรับน้อง ลองของ..ดูแล้วคงไม่ค่อยมีเวลา ผมขอยกเลิกไปเลยนะ อย่าโกรธกันนะ   ผมเองก็สงสารพี่น้องที่รอซิก ท่านลงมั่ง ไม่ลงมั่ง..ผมก็เหนื่อยใจจริงๆ   ...สรุป  การเอาซิกมาลงขอให้เป็นหน้าที่ของจิตอาสาที่ชื่อ Srivang...กรุณารับทราบโดยทั่วกันนะครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณกำลังใจจากคุณซำจั๋ง..สุดยอดครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ฟันธงมาแล้ว...มวยเด่นเล่นได้ จาก หงอคง....จัดไปครับ

ไฟหนาว

ฟันธงมาจากอีก 1 จิตอาสา..มวยกินแบบนิ่มๆ จาก พลเมืองดี    หากตรงใจจัดไปครับ

mid2015

• ชอบกด Like + 7
 :dookdik_smile-circle_48[1]:แทนคำขอบคุณ มอบให้จิตอาสาทุกท่านครับ

คนน่าน

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณจิตอาสาคุณภาพทุกๆท่านโดยเฉพาะเจ้าของกะทู้ท่านไฟหนาวที่ห่วงใยสมาชิกตลอดมา :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

wat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 4

ไฟหนาว

ขอบคุณกำลังใจที่ให้พวกเราครับ
      มวยใช่คนแรก ผมออกไปที่ นิเชาว์ สุวิทย์ยิม ถึงจะเคยแพ้หยกดำมาหนก็จริง ไฟต์นี้นิเชาว์และทีมงานเตรียมแก้เกมมาแล้ว  หากนิเชาว์ไม่เร่งมากในยกต้นๆ ชกตามเกม เดินยก 4-5 วันนี้น่าจะอาศัยเก๋าส์ พลิกเกมชนะได้   รองไปครับ ยังงัยออกตัวได้แน่  กดฟังอาร์มี่ด้วยขาใหญ่เข้าใคร..ยังงัยไม่มีม้วนเดียวแน่นอนครับ

ไฟหนาว

กล้าๆหน่อยค่ะ...

srivang

• ชอบกด Like + 61
อู๋ 3 สี
คู่ 1-2-4-5 ปิด แดง เปิด น้ำ
คู่ 3 สลับ ซ้าย แพง ขวา ขาด
ไทยรัฐ
ส่งเหมือนกันทุกคู่
เปิด แดง
ปิด น้ำ ราคาไม่ได้บอกมาเพื่อนๆ สังเกตุเอานะครับ หรือจิตอาสา
ท่านใดทราบช่วยบอกนะครับ ขอบคุณ ส่งอู๋ก่อน

srivang

ชาตรี3 สี      
คู่ 1-5 ซ้าย แดง ขวา น้ำ      เปิด แพง จับหัว ขาด
คู่ 2-3-4 ปิดแดง เปิด น้ำ      ซ้าย แพง ขวา ขาด
ไทยรัฐ      
คู่ 1-5 หมวกแดง ส่งแดง  หมวกขาวส่งน้ำ      
คู่ 2-3-4 สลับ       ซ้าย แพง ขวา ขาด
5 สี      
คู่ 1-2  หมวกเหลือง แดง หมวกเขียว น้ำ      
คู่ 3-4-5 สลับ      
ราคา ไหล่แพง หัวขาด      

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
ซิก  อู๋  ลอกเขามาผิด ครับ

พลเมืองดี

..ซิก..ที่นำมาลง มันผิด นะครับ เตือน สมาชิกด้วยความหวังดี  ครับ 

prointer

• ชอบกด Like + 23
ซิกน่าจะผิดนะครับ

พลเมืองดี

ซิกอู๋
ช่อง 3 โดยซอยบ้านพลเมืองดี
คู่ 1,3,4,5
ปิด...แดง
เปิด...น้ำเงิน
คู่ 2(สลับ)
ราคา
มือซ้ายถือกระดาษหรือจับคาง...แพง
มือขวาถือกระดาษหรือจับคาง...ขาด
ผ้า..ไล่ลง

ซิกอู๋
ช่องไทยรัฐ  โดยซอยบ้านพลเมืองดี
คู่1
ปิดเสื้อ..แดง
เปิด...น้ำเงิน
คู่ 2,3,4,5(สลับ)
ราคา
มือซ้ายถือกระดาษหรือจับคาง...แพง
มือขวาถือกระดาษหรือจับคาง...ขาด
ผ้า..ไล่ลง

ซิกอู๋
ช่อง5 โดยซอยบ้านพลเมืองดี
คู่1,2
ถือกระดาษ..แดง
จับคาง...น้ำเงิน
คู่ 3,4 (สลับ)
ราคา
ซ้าย...ถูก
ขวา...แพง
ปิด....ขาด

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
สดยอดๆๆๆ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ลองของ

• ชอบกด Like + 27
ชิกเดี่ยว เสาร์ที่ 30 ก.ค.59

ช่อง 3
 คู่1,2 เปิดเสื้อแดง
ปิดเสื้อน้ำเงิน
คู่3,4,5 สลับ
ราคา
ใหล่-คาง-หู-กำปั้น

ช่องไทยรัฐ

คู่ 1,4,5
ปิดเสื้อแดง
เปิดเสื้อน้ำเงิน
คุ่ 2,3 สลับ
ราคา
กำปั้น-หู-ใหล่-คาง

ช่อง5

คุ่1,3,4
จับใหล่แดง จับหูน้ำเงิน
  คู่ 2 สลับ
ราคา
ไม่ถือกระดาษถูก
ถือกระดาษเล็กแพง
ถือกระดาษใหญ่ขาด

srivang

ท่านไฟหนาวบัดนี้จิตอาสา  2 ท่านก็กลับมาทำหน้าที่เหมือนเดิมแล้ว
ดีใจครับจะได้ช่วยๆกันไป ของผมลงน่าจผิดอย่างท่านท้วง ก็ขอให้ท่าน
ทำหน้าที่ต่อไปเหมือนเดิม ถ้ายังไงค่อยว่ากันอีกครั้งครับ

ไฟหนาว

ครับ..ขอบคุณท่าน Srivang  มากๆ...อันนี้สำคัญที่สุดเลย  หากเอาซิกผิดมาลง  พี่น้องมีปัญหาแน่ๆ     คำว่า ปิด-เปิด นี่มีผลเลย   ต้องชัดเจน..   ผมอยากให้การเอาซิกมาลงในกระทู้..วันนี้พี่สั่งลุย  เป็นของจริง..   อยากรบกวนท่านพลเมืองดี ท่านก็งานล้นมือ.. ท่านลองของ ท่านก็เดี๋ยวมา เดี๋ยวก็หายไป      ผมอยากให้รับผิดชอบ โดยถือว่าเป็นหน้าที่ พี่น้องเขารอ เมื่อได้ซิกแล้วก็เอามาลงเลย
        ผมอยากคุยกับท่าน..ลองของ..ซักที ทางโทรศัพท์ก็ได้...เราจะได้ตกลงกัน  พอได้ไหม เบอร์ผมอยู่ข้างบนน่ะครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

wichai

• ชอบกด Like + 18
   ดีใจที่ท่านพลเมืองดีกลับมาให้ซิกพี่น้องบางบอลอีก ถ้ามีจิตอาสาที่ดีอยู่แล้วอย่าไปฟังเสียงอย่างนั้น

เลยครับท่านเราทำเพื่อพี่น้องเรา คนทำดีย่อมมีคนอิจฉา แต่ก็อย่าลงคำว่าไม่ลงซิกอีกต่อไปแล้วพี่น้อง

บางบอลเขาเสียความรู้สึกเพราะเขารอซิกจากท่านครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ซำจั๋ง

• ชอบกด Like + 3
สำหรับผม..
ผมเชื่อโดยบริสุทธิใจ..ว่า ในใจลึกๆของท่านพลฯ
ห่วงพี่น้องชาวบางบอน แน่นอน 100 %
"ถึงเวลาท่านลงให้ประจำไม่ว่างเว้น.."

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal