เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: แค่ชอบๆ..  (อ่าน 4919 ครั้ง)

ลมทะเล

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 25
แค่ชอบๆ..
« เมื่อ: สิงหาคม 28, 2016, 11:29 »
คู่1.ต้องบอกเลยว่า เกินคาด??..มันเป็นอะไรที่ลึกลับซับซ้อน+ซ่อนกล ผมก็พยายามคิดทบทวนดูหลายๆรอบว่า บ้านพี่-เมืองน้อง..แล้วเขาจะเอาใครเข้ารอบกันแน่ ตัวแปร!!ที่จะให้คำตอบได้ก็ต้องเป็นคนถือเป้า(เก่า)แล้วมันก็จริง ..อีกทั้งแรงสนับสนุนจากเงามืดก็คงเทมาที่มวยที่ดูกำยำ..ตัวใหญ่อย่างมังกรทอง เงามืดนั้นก็ได้แรงหนุนจากปลาไหลตัวพ่ออีกทีที่เคยนำเสนอมวยตัวเองชกกับค่ายศักดิ์บุรีรัมย์จนค่ายนี้ทำท่าอ้วกแตกจะแพ้เข่าจะทิ้งตัว...แต่พอปล่อยตัวอีกยกมวยของนายปลาไหลก็ทิ้งตัวแพ้น๊อกไปซะงั้น(ทำมาต้ม+ทำมากิน)..แล้วระยะนี้พ่อปลาไหลก็มาจ้องเป็นหน้าเสื่อให้ค่ายศักดิ์บุรีรัมย์อยู่ล่ำไป นี้แหละวงการมวย ไม่เรียนรู้+ไม่จดจำ...ก็จะทำให้โดนเขาหลอกอยู่เสมอๆ ใจผมยังคิดว่า ไม่มีอะไรได้มาฟรีๆ...วันนี้ถึงตกตาชั่งตามคำแนะนำของใครก็แล้วแต่ แต่ผมยังมองว่า กาก้า มีดีพอที่จะฟัดมังกรทองให้อยู่มือได้..รวดเร็วกว่า พลิ้วกว่า กล้าแรกกล้าสวนกว่า ข้อแขน+พลังเข่าเป็นรองซะที่ไหน ยัดต่อยัด-แทงต่อแทง...มาดูกันว่าตัวใหญ่ๆหนาๆโดนสาระพัดอาวุธ จะยุบหรือไม่??? พับในอย่าให้โดน-ขาอ่อนทันที..จุดอ่อนใครมองเห็นบ้าง......แค่ชอบ กาก้า....ไม่เด็ด  แพ้ได้+ชนะเป็น  เป็นรองแพงซะด้วย อิอิอิ ขอรองซะหน่อยนะ(ของฟรีไม่มีในโลก)
 คู่.2ชอบ สายฝน  กระดูกเป็นรอง เก้งก้างไปนิด นอกมองไม่ค่อยสวย แต่ขอให้เดินชน+จับในเถอะ  แทงต่อแทง ขอให้แรกเข่าอย่ามีเหลี่ยมมากมาย...แทงได้หนักและแรงกว่า กำลังแขน+พลังล็อกดีกว่า....ปล้ำไปฟัดมาน่าจะกินได้นะ....ชอบสายฝน..ส่วนตัว(วันแพ้หนสุดท้ายเหมือนอยากรีเพลย์มาต่อยรอบนี้..แพ้วันนั้นเพื่อวันนี้หรือเปล่า??)

ลมทะเล

Re: แค่ชอบๆ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2016, 11:43 »
วันนี้ น่าจะมีของแปลกๆ..มาให้ดูกันทั้งวัน  ขอให้รอด+แคล้วคาด..กันนะครับ

nim

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2016, 11:45 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

Lion smiling

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2016, 11:53 »
 :Onion-s-33[1]: :Onion-s-90[1]: ผมคิดว่า มวยซ้อมมาดีฟิตซ้อมทุกวัน วิ่งไม่กี่รอบก็น่าจะลดได้สบายๆ ไม่ใช่ปันหา เหมือนจงใจมากกว่าครับ สับขาหลอก คิดว่าคนไทยที่เล่นมวย80%เล่นมังกรทอง   :Onion-s-49[1]: :Onion-s-5[1]:สำเพ็งไฟไหม้แน่ๆคับวันนี้ :Onion-s-1[1]:

ลมทะเล

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2016, 20:43 »
ของแปลกเยอะไหมครับ....รอดกันไหม???

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal