เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 3 ลุ้น1 รอง1..ข้อมูลดีทีเเด็ดติดตามดูจากอีก 11 จิตอาสาครับ...  (อ่าน 14218 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

วันนี้มวยคู่คี่สูสี ถือหางไว้ก่อน ดูว่ามีโอกาสได้ชูมือ..แบบเสียวโว้ย... :Onion-s-44[1]: :Onion-s-44[1]:

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

โคราช B18

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

ไฟหนาว

ขอบคุณมากครับ แค่ขอบคุณก็พอ ที่พวกเราจิตอาสาอยากได้ จะได้มีกำลังใจทำงาน หาข้อมูลมวยน่าเล่นมาฝากพี่น้อง..ช่วยโพสต์กันเยอะๆเด๊อคับเด๊อ
    ฟันธงกันมาแล้ว ติดตามได้เลยครับ..
4 จิตอาสาเห็นพ้องต้องกันว่า มีโอกาสชนะ มีดังนี้
มวยเข้าตา จาก จอบบ้อน สกลนคร
มวยเด่นเล่นได้ จาก หงอคง ชลบุรี
ตาแม่นชี้มวยชัวร์ จากตาแม่น ชุมแพ ขอนแก่น
มวยเต็งจ๋าน่าลงทุน จาก ดีเจ จ๊อบ อำนาจเจริญ

ไฟหนาว

ฟันธงมาอีก 2 จิตอาสา ให้มวยตัวเดียวกัน เชิญครับ
มวยกินดิน จาก น้าตรี
มวยน่าติดตาม 3 ดาว จาก โจ้กระแทกR

ไฟหนาว

ผมเปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์ใหม่แล้ว  ถ้าอาร์ถูกบล๊อคโทรบอกผมทันทีนะครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ฟันธงมาอีก 1 จิตอสา...มวยกินขาด จาก พลเมืองดี กทม...

ไฟหนาว

ฟันธงมาแล้ว..
มองอย่างเซียน จาก เอ๋ บางนา กทม.

ไฟหนาว

ขอแนะนำ จิตอาสาหน้าใหม่ คนดังทางเฟซบุ๊ค ที่ผมติดตามการโพสต์เขามาตลอด อยู่วงการมวยมาไม่ต่ำกว่า 20 ปี  บ้านอยู่อุบลราชธานี  ปัจจุบันทำงานอยู่ที่อยุธยา   ผมสายตรงคุยด้วย ขอให้ช่วยมาเป็นจิตอาสาในเว็บบางบอน เขายินดีตอบรับ    ผมก็เลยให้เขาทำหน้าที่เลยตั้งแต่เสาร์อาทิตย์นี้เป็นต้นไป   เขาชื่อ แป๊ะ เดชอุดม  ฝากติดตามผลงานและให้กำลังใจเขาด้วยครับ
มวยติดดาว  จาก แป๊ะ เดชอุดม  อยุธยา...

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก ผมมองไปที่ หม่ำหม่ำ เอกบางไทร มวยเจ้าถิ่นชกช่อง3 ประจำ เป็นมวยเจาะยางเก่ง ต่อยหมัดรุนแรง เจอคู่ชกดาวรุ่งจากช่องไทยรัฐ จรวดศึก ก.กัมปนาท สูงยาวเข่าแหลม แถมเตะซ้ายแม่นยำ มีศอกเป็นอาวุธ กระดูกเป็นรองหน่อยแต่ฟอร์มสด  คู่คี่สูสีครับ หม่ำหม่ำได้เปรียบเสียงเชียร์เตี้ยกว่าก็จริง แต่หัวใจดวงโตกว่า  แต่บางทีโดนหนักๆก็ยอม แต่ในฐานะเจ้าบ้านคงไม่ยอมง่ายๆ   โอกาสชนะแพ้ 50-50  ผมว่ากดฟังอาร์มีดีที่สุด ขาใหญ่เข้าไหน ตามเขาไปปลอดภัยดี   แต่ถ้าหม่ำขยันเจาะยางบ่อยๆ โอกาสที่จรวดศึกยางแตกทิ้งตัวก็มีสูง ตรงข้ามหากเอาไม่ลงทก็ลำบากเหมือนกัน

ไฟหนาว

มวยใช่คนที่2 ผมมองไปที่บัวเขียว ป.พงษ์สว่าง ของจ่าตุ๊  ไฟต์นี้ชกตัดเชือกกับดวงสมพงษ์ นายกเอท่าศาลา(ก.สะเภาทอง)  มวยเก๋าส์เกม กระดูกดีกว่าเยอะ แต่เสียเปรียบความสด แถมเตี้ยกว่า   ดูเกมใน 3 ยกแรก  ผมว่าดวงสมพงษ์ไปก่อนแน่ เตะต่อยหนักรุนแรง ศอกดี  บัวเขียวโดนหนักแน่ หาก 3 ยกไม่ร่วงหล่น หรือโดนนับ ยก 4-5 บัวเขียวเกาะในได้ตีไม่เลี้ยงแน่ เพราะดวงสมพงษ์แรงแลายเหี่ยวตลอด  คู่นี้รองทิ้งน้ำไว้   คู่นี้ใครชนะเข้ารอไปชิงชนะเลิศมวยรอบ..ผมชอบมวยรอง บัวเขียวครับ

จำรัส199

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับ     ขอให้พวกเรารวยทุกคน

ลองของ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 27
ซิก เดียว เสาร์ 19 พ.ย.59

ช่อง 3
ยก 1,2,3
ไม่ถือดาษแดง
 ถือดาษน้ำเงิน
ยก 45 สลับ
ราคา
ไหล่ /หู/ คาง /กำปั้น

ช่องไทยรัฐ

ทุกคู่
 ถือกระดาษ/แดง
ไม่ถือดาษ/น้ำเงิน
ราคา
คาง /ไหล่/ หัว/ หู

ช่อง 9

คู่ 1,2
ไม่ถือดาษแดง
 ถือดาษเงิน
คู่ 3,4,5 สลับ
ราคา
หู /คาง/ หัว/ ไหล่

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal