เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สกู๊ฟพิเศษ..อาทิตย์นี้ใครจะได้แชมป์เสือตัวที่16..โดยกำนันแดง...  (อ่าน 21688 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
     สวัสดีครับพี่น้องบ้านบางบอนที่รัก..ผมกำนันแดง รายงานตัว   อาทิตย์นี้ถึงเวลาแล้วที่จะรู้ว่า เดอะกลั๊ฟ หรือ สายฝน  ใครจะได้เข็มขัดแชมป์เสือตัวที่16  พร้อมเงินสดอีก 5 แสนบาท   โดยจะชกกันที่เวทีมวยลุมพินี รามอินทรา ช่อง7สี ถ่ายทอดสดตั้งแต่เวลา 14.15 น. จนจบรายการ   ผมได้ทำยูทูป ฟันธงมวยคู่นี้ไว้แล้ว เสียดายนำลงในกระทู้นี้ไม่ได้    ใครอยากรู้ผลเกมล่วงหน้า ที่ผมฟันธงไว้  เข้าไปดูก่อนได้ทันทีในยูทูปครับ   ยังงัยก็ตามผมจะนำรายละเอียดในยูทูปมาลงในกระทู้นี้  มีเวลาตอนไหนก็คลิกเข้ามาดูตอนนั้น    คุณจะรู้ข้อมูลของมวยคูู่นี้ ผมจะอัพเดทข้อมูลทุกวัน..เมื่อคุณดูจบ คุณก็ต้องตัดสินใจเอาเองละว่า..เมื่อถึงวันชก..คุณเล่นใคร... ต้องการดูยูทูป...เชิญทำตามข้างล่างนี้ครับ

ไฟหนาว

คู่ชิงแชมป์...

ไฟหนาว

เรามารู้เรื่องราวของเดอะกลั๊ฟ กันก่อนนะครับ

ไฟหนาว

การชกในมวยรอบครั้งนี้ของ เดอะกลั๊ฟ เดอะกล๊ฟพัทยา หรือ ชื่อเดิม ศิษย์รัก พุ่มพันธุ์ม่วง...

ไฟหนาว

ผลการชก 5 ไฟต์ของ เดอะกลั๊ฟ มีดังนี้ครับ

มวยเจียงฮาย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
สุดยอดมากๆๆ ท่านไฟหนาว ที่นำข้อมูลดีๆๆ มาให้แก่ สมาชิก ดูดีมีสีสรร มากๆๆๆๆ  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

มวยเจียงฮาย

• ชอบกด Like + 24
ความเห็นส่วนตัว  ยังชอบ เดอะกลั้ฟ  ทรงมวยแข็งแรง ข้อมือแข็งแรงมากๆๆ เดินประชิดติดตัว บังแข็งซ้าย สายฝนให้ได้   ชกที่ ลุมพินี น่าเสื่อ ท่าน ผกก สุขทัศน์  ก็ไม่ธรรมดา ฟันธง...เดอะกลั้ฟ แชมป์ครับ

mid2015

• ชอบกด Like + 7

ไฟหนาว

ดีครับ ใครคิดเห็นยังงัยเข้ามาคุยได้ตามสบาย

วีรศักดิ์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 36
ขอบคุณข้อมูลดีๆ ครับ

mid2015

เสี่ยแขกปิดค่ายมีผลมั๊ยครับ ชักลังเลสายฝนแระ ตอนนี้สายฝนซ้อมที่ไหนครับ

Pond

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 17
ด้วยกระดูกแระประสพการ เดอะกลั้ฟ นิ่งกว่า ยืนมวยสวยกว่า

ไฟหนาว

ขอบคุณพี่น้องทุกคนที่เข้ามาหาข้อมูลครับ
  เรามารู้เรื่องราวของสานฝ รัตนภานุ กันบ้างนะครับ

ไฟหนาว

มาดูผลงาน การชกของสายฝน ในมวยรอบ ก่อนทะลุเข้าชิงแชมป์วันอาทิตย์นี้ครับ

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ดูคริบการชกวันนั้นอีกรอบ
เห็นเลยครับว่า สายฝนมีช่องที่จะแก้มือได้
จัดไปครับพี่น้อง ***สายฝน**** ยังซ้อมที่เดิมครับ

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ผมรู้ว่าใครคือแชมป์ เพราะอะไรไม่บอก

ดีแน่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ณ.ตอนนี้...ยังชอบสายฝน ...อีกหนึ่งเสียงครับ :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

มาดูการเปรียบเทียบสถิติการชกกันหน่อยนะครับ

ไฟหนาว

มาดูทัศนะ มุมมอง และการฟันธง ของ 7 เซียนดังครับ

ไฟหนาว

เอาผลโหวตมาฝากจ้า

ไฟหนาว

มาดูมุมมองของ..กำนันแดงมั่งครับ..อิอิ...

ไฟหนาว

สรุป..กำนันแดง ชอบ เดอะกลั๊ฟ เดอะกลั๊ฟพ้ทยา...ครับพี่น้อง

mid2015

ขอบคุณท่านไฟหนาว และจิตอาสาทุกท่านที่ช่วยชี้ทีเด็ดครับ
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ไฟต์วัดใจกรรมการ..ผมเข้าใจและมั่นใจว่า กรรมการผู้ห้ามบนเวที น่าจะเป็นกรรมการ ธนวัฒน์ วงสาสาร กรรมการตงฉิน เบอร์1 ช่อง7สี...

ไฟหนาว

เราต้องยอมรับว่า หน้าเสื่อเสี่ยแขกแข็งจริงๆ  เพราะฉะนั้นหากชกกันแบบคู่คี่ ชิงดำยก5..เดอะกลั๊ฟมีโอกาสแพ้สูง   ความกดดันจะอยู่ที่เดอะกลั๊ฟมากที่สุดครับพี่น้อง   

ไฟหนาว

ทีมงานและแฟนคลับเดอะกลั๊ฟ....จะได้เฮหรือไม่อาทิตย์นี้รู้

ไฟหนาว

สายฝน..เสี่ยแขกสนับสนุนเต็มที่..เป้าหมาย..แชมป์มวยปูนเสือตัวที่16  วันที่ 18 นี้ก็รู้ว่า ผลเกมจะลงเอยแบบไหน...

ไฟหนาว

พี่น้องครับ เราต้องยอมรับความจริงข้อหนึ่งว่า หน้าเสื่อเสี่ยแขก แข็งมากๆ...ปกติยก5 หากมวยคู่คี่สูสี ตัวไหนเสือกล้ม..แพ้ทันที....นี่คือบทสรุปที่เราเห็นบ่อยๆ ไม่ว่าเวทีไหน ช่อง7 ก็เหมือนกัน  แต่ถ้าเป็นมวยเสี่ยแขกล้ม..ไม่เป็นไร ไม่เสียคะแนน แถมชนะด้วย ดูตอนชกกับ มังกรทอง ศักดิ์บุรีรัมย์ ยก 5 สายฝนล้มไม่เป็นท่า แถมอยู่ล่างด้วย ครบยกเป็นรองเห็นๆ กรรมการก็ยังชูชนะเฉย     ดังนั้นการชกนัดชิงต้องจับตาดูดีๆ  ถ้า เดอะกลั๊ฟไม่ขยันออกอาวุธ บังตีนอย่างเดียว..แพ้  ยิ่งยก 5..หากล้ม แค่ทีเดียวพอ..ราคาไหลไปสายฝนทันที    เกมนี้เดอะกลั๊ฟต้องระวัง ห้ามล้มยก5 เด็ดขาด..

ไฟหนาว

เดอะกลั๊ฟลูกเก่งคือเตะขวาต่อยขวา วงในรัดตีเหนียวแน่น มีเหลี่ยม หักเททิ้ง
สายฝนลูกเก่งคือเตะซ้ายแม่น หนัก ออกตีนได้ต่อเนื่อง ปอดใหญ่ปลายแรง

เป็นต่อ ขั้นเทพ

• ชอบกด Like + 17
ตอนแรกผมเชียร์มังกรทองแชมป์แน่ๆๆตอนนี้เชียร์สายฝนคับอีกเสียง สายฝน แชมป์

ไฟหนาว

เสี่ยแขกยืนคุมหน้าเสื่อให้สายฝนแน่นอน..ต้องพิสูจน์แล้วครับว่าหน้าเสื่อกับหน้าแข้ง ใครเจ๋งกว่ากัน   ผมชอบเดอักลั๊ฟครับ...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal