เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 3 จับมวยที่เคยชนะมาไว้ก่อน สบายใจดีกว่าอ่ะ..  (อ่าน 15570 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

ช่อง3วันนี้จัดมวยคู่คี่สูสี มีโอกาสพลิก เล่นด้วยความระวังนะไอ้น้อง... :dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]:

ไฟหนาว

คุณไปอยู่หน้าตู้ไหน เอาพวกเราไปด้วย พวกเราจะคอยช่วยเมื่อคุณถูกรุม   14คนเชียวนะ ไม่ต้องกลัวหน้าไหนเน้อ..ขอบอก..

ไฟหนาว

ขอหน่อย..กำลังใจอ่ะ...แค่โพสต์แป๊บเดียวเอง   นะ..นะ..

ไฟหนาว

บอกก่อนนะ เดี๋ยวจะหาว่าทำไมไม่บอกล่ะ...

ไฟหนาว

นี่งัยครับ ตัวแปรที่ทำให้มวยรองพลิกชนะบ่อยๆ   ลูกพี่เขาอยู่ในเวทีกัน  เขาใช้วิธีการร้อยแปด ไม่รู้แหละ งัยเขาตัองดันมวยที่เขารองไว้จนพลิกชนะได้ก็แล้วกัน     ถ้าเป็นพี่แขก..แกก็เอาทองไปยั่วน้ำลายนักมวย เฮ้ยเอ็งลุยเต็มที่นะ ถ้าชนะเอาไปเลยสร้อยทองคำ(ของแท้)   ผลงานล่าสุดก็ สิบแสนงัยเป็นรองมังกรขาวตั้งหลาย1 พอพี่แกไปบอกจะให้ทอง สิบแสนไม่รู้เอาแรงมาจากไหน มังกรขาว กลายเป็นงูดินไปซะงั้น..อิอิ..  วันนี้มวยคู่คี่ต้องระวัง คอยกดฟังอาร์มี่ตอนหมดยกทุกครั้ง  จะได้รู้ลูกพี่เขารองมวยตัวไหน..จำไว้นะครับ รวมทั้งผมด้วยแหละ...

เอิน ไอ๊

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
 ท่านครับรุูปใช่ หมู  สะพานใหม่ที่เล่นหนักหรอครับ :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

ตอบคุณ เอิน ไอ๊ ใช่ครับ..หมู สะพานใหม่..
ฟันธงกันมาแล้ว บรรดาจิตอาสา...
4 จิตอาสา ฟันธงไปที่มวยคนเดียวกัน..ตามนี้ครับ
ตาแม่นชี้มวยชัวร์ จาก ตาแม่น ขอนแก่น
มองอย่างเซียน จาก เอ๋ บางนา กทม
มวยกินดิบ จาก น้าตรี อุบลราชธานี
มวยน่าติดตาม 3 ดาว จาก โจ้กระแทกR  กทม

ไฟหนาว

ฟันธง...
2จิตอาสาให้มวยคนเดียวกัน..จัดไปครับ
มวยเต็งจ๋าน่าลงทุน จาก ดีเจ จ๊อบ เมืองอำนาจ  อำนาจเจริญ
มวยกินขาก จาก พลเมืองดี  กทม.

ไฟหนาว

ฟันธง
มวยเด็ด คนเกินร้อย จาก ไพ ร้อยเอ็ด  กทม.

ไฟหนาว

ฟันธง...
2จิตอาสาให้มวยคนเดียวกันอีกแล้วครับ..
มวยติดดาวเอาไปลุย จาก แป๊ะ เดชอุดม  อยุธยา
มวยเข้าตา จาก จอบบ้อน ฝากบอกมาว่าเป็นของขวัญปีใหม่ครับ..

nim

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ช่วยกันโพสต์ให้กำลังใจพวกเราด้วย ขอบคุณครับ
ฟันธง..
สองคู่สู้เซียน บาสจัดให้ จาก สนทะเล  ประจวบคีรีขันธ์

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
ขอขอบคุณ14จิตอาสา ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ครับ
ขอขอบคุณจากจิตและวิญญาณ

wat

• ชอบกด Like + 4

srivang

• ชอบกด Like + 61
ชาตรี 3 สี
คู่ 1-2 เปิด แดง ปิด น้ำ
คู่ 3-4 สลับ ไหล่ แพง หัว ขาด
9 สี
คู่ 1-2 หมวกเหลือง ส่งแดง หมวกเขียว ส่ง น้ำ
คู่ 3-4 สลับ ไหล่ แพง หัว ขาด

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
ซิกอู๋
ช่อง 3
คู่ที่ 1,2,4,5
ปิดเสื้อ..แดง
เปิดเสื้อ..น้ำเงิน
คู่ที่ 3 สลับ
ราคา
มือซ้ายถือกระดาษหรือจับคาง..แพง
มือขวาถือกระดาษหรือจับคาง..ขาด
ผ้า..ไล่ลง

ซิกอู๋
ช่อฃ 9
คู่ที่ 1
ถือกระดาษ..แดง
จับคาง..น้ำเงิน
คู่ที่ 2,3,4 สลับ
ราคา
มือซ้าย..ถูก
มือขวา..แพง
ปิดเสื้อ..ราคาขาด

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal