เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ได้เวลาดี ก่อนที่จะไปหาเงินหาทองมาไห้ครอบครัว  (อ่าน 6775 ครั้ง)

อ้วนอุบล

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
วันนี้เริ่มคู่เเรกเลยคับ สั้นๆนะคับ* ราคาเรตมันเเพงไปนะคับ ผมก็ไม่เชื่อด้วยมามวยมันจะสู้ไม่ได้แต่เปิดหัวมาผมว่าไม่ได้ไม่เจ็บก็คงไม่มีปัญหานะ
คู่ที่สอง+มองตัวชนะกันทั่วประเทศ เเต่อย่าลืมนะคับกุหลาบดำไม่เคยโดนปล้ำโดนล็อค           ชะนั้นเเล้วก้อตามทียุตัวถูกเเล้ว ขายถั่วดีกว่าคับ  ส่วนคู่สามนี้ ผมชอบคับ+ วรวุฒ+ มวยจับในดีตีตับเเตก ส่วนคู่ชกนั้นก้อเขาเเต่ช่วงหลังถอยเยอะไป มาคู่ที่สี่ ชอบเกมือนเดิม วายุน้อย สั้นกว่าก็จิง เเต่พลังพลถอยอีก โดนปล้ำลัดตี กินเหลี่ยมไปเรื่อยๆ ท้อ ฝากไว้นะคับ ไม่มีเด็ด ไม่มีหันหลังเล่น เเพ้ได้ชนะได้  ฝากไว้ในใจคุนะคับ ออกตัวสุขัง วัดดวงมรณัง นะจ๊ะ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal