เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย ศึกยอดมวยไทยรัฐ น่าลุ้น 2 ก้อของเขาแรงอ่ะ..  (อ่าน 17208 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

มวยใช่ให้มวยสู้ บอกก่อนนะ มวยทรงชัยจัด คู่คี่สูสี ดูดีๆมีรางวัล... :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

วันนี้ โทรทัศน์รวมการเฉพาะกิจแห่งประเทศไทย จะถ่ายทอดสดพระราชพิธี การเสด็จสู่สวรรคาลัยของในหลวง ครบ 100 วัน  เริ่มตั้งแต่เวลา 10.30 น.เป็นต้นไป  ไม่รู้ว่าจะเสร็จสิ้นเวลาไหน  เวลามันคาบเกี่ยวกับมวยช่อง 3...  เพื่อความสบายใจ พวกเราจิตอาสาจึงงดฟันธงมวยช่อง 3(เฉพาะเสาร์นี้เท่านั้น)   แต่เราจะฟันธงมวยช่องไทยรัฐแทน  โปรดติดตาม และให้กำลังใจด้วยการโพสต์ด้วยครับ   และ ผมขอแจ้งว่า..หงอคง..กลับมาร่วมฟันธงด้วยเหมือนเดิม...

yutsing

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
สุดยอดมากครับ...ทุกท่าน ขอเป็นกำลังใจให้กับทุกจิตอาษาครับ

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
น้ำเอยน้ำใจ ของใครให้มา เหมือนการพึ่งพา ภาษาความเข้าใจ
ขอขอบคุณจากจิตและวิญญาณครับ

ไฟหนาว

สุดยอดมากครับ...ทุกท่าน ขอเป็นกำลังใจให้กับทุกจิตอาษาครับ

ขอบคุณครับ   ใครที่เข้ามาหาข้อมูลช่วยโพสต์ด้วย..รอ..กำลังใจครับ
ฟันธงกันมาแล้ว...
8 จิตอาสาให้มวยตรงกัน เหมือนนัดกันไว้ ทั้งๆที่อยู่กันคนละจังหวัด..จัดไปเหอะ อย่าคิดมาก..
มวยเด็ด เมืองเกินร้อย  จาก ไพร้อยเอ็ด กทม
ตาแม่นชี้มวยชัวร์ จาก ตาแม่น ขอนแก่น
มวยเต็งจ๋าน่าลงทุน จาก ดีเจ จ๊อบ เมืองอำนาจ  อำนาจเจริญ
มวยกินดิบ จาก น้าตรี อุบลราชธานี
มวยกินขาด จาก พลเมืองดี กทม
มวยน่าติดตามสามดาว จาก โจ้กระแทกR  กทม
สองคู่สู้เซียน บาสจัดให้ จาก สนทะเล  ประจวบคีรีขันธ์
มวยเด่นเล่นได้ จาก หงอคง ชลบุรี

ไฟหนาว

มวยกินขาด จาก พลเมืองดี กทม

ไฟหนาว

ฟันธง..
2 จิตอาสาให้มวยตรงกัน อีกแล้วครับทั่น..
มวยเข้าตา จาก จอบบ้อน สกลนคร
มองอย่างเซียน จาก เอ๋ บางนา กทม

ไฟหนาว

ฟันธง..
มวยติดดาวเอาไปลุย จาก แป๊ะ เดชอุดม อยุธยา

prointer

• ชอบกด Like + 23
โบว วี่จัดไปคับซ้อมดีมากๆ

ไฟหนาว

โบว วี่จัดไปคับซ้อมดีมากๆ
ขอบคุณครับ ที่ร่วมแจมข้อมูล
ใครยังไม่ได้โพสต์ ให้กำลังใจ เชิญครับ
  มวยใช่คนที่2...เห็นๆกันอยู่ จัดไปครับ..

tonkhong

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:ขอบคุณพี่ ๆ จิตรอาสาทุกคนเลยนะครับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
อู๋ 3 สี
คู่ ทุกคู่ ปิด แดง เปิด น้ำ
ซ้าย แพง ขวา ขาด
ไทรัฐ
คู่ คู่ 1 ปิด แดง เปิด น้ำ
 2-3-4-5 สลับ ซ้าย แพง ขวา ขาด
อู๋ 9สี
คู่ 1 2 3 ถือกระดาษ คาง เปิด น้ำ
ราคา  ซ้าย ถูก ขวา แพง ปิดเสี้อ ขาด
นาว คู่ 1 ถือกระดาษแดง คาง เงิน
2345สลับ ซ้าย ถูก ขวา แพง ปิดเสี้อ ขาด

บินหลา

• ชอบกด Like + 15

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:
ขอบคุณข้อมูลครับ

ลองของ

• ชอบกด Like + 27
เดี่ยว

ช่อง3
ยก 123 ปิดแดง เปิดเงิน
ยก45 สลับ
หู ไหล่ คาง กำปั้น

ช่องไทยรัฐ
คู่ 1 ปิดแดง เปิดเงิน
คู่ 234สลับ
ไหล่ หู หัว คาง

ช่อง9
คู่ 12 ถือดาษแดง ไม่ถือเงิน
คู่34 สลับ
คาง หัว หู ไหล่

prointer

• ชอบกด Like + 23
ได้เงินกินเบียร์อีกแล้ว😁😁😁😁

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal