เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 7สี มีน่าลุ้น2 มองว่าสู้ดีมีโอกาสได้ชูมือ...  (อ่าน 30484 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

มวยใช่ให้มวยสู้ ดูว่าคู่คี่สูสีนะ แต่..มีดีมาโชว์.. :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

กระทู้นี้ มีตัวช่วยเพียบ   คุณอยากได้อะไร แค่คลิกดูก็รู้แล้ว  อยู่หน้าตู้สู้เขาได้ครับ..  ช่วยโพสต์ให้กำลังใจพวกเราได้ไหม..แค่นี้แหละ ที่พวกเราอยากได้

ไฟหนาว

ฝากไว้ครับ เล่นมวยจะได้ระวัง...

ไฟหนาว

กลับมาแล้ว จิตอาสาขวัญใจพี่น้องบ้านบางบอน  หายไปหลายสัปดาห์ ชาร์ตแบ็ตชาร์จไฟเต็มแล้ว..หงอคง..ยินดีต้อนรับครับ น้องชายคนเก่ง วันนี้จะฟันธงมวยเด่นเล่นได้..คนไหน ต้องติดตามครับ

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก ผมมองไปที่ พยัคฆ์จิ๋ว กีล่าสปอร์ต มวยในสังกัดของเสี่ยคำจันทร์ นักชกจาก อ.งาว จ.ลำปาง อายุ 18 ปี เป็นมวยจังหวะฝีมือ บู๊ก็ได้ บุ๋นก็ได้ เตะต่อยหนัก วงในมีเข่าขวางแทงสู้ มีศอกเป็นอาวุธลับ  ส่วนคู่ชก เป็นนักมวยจากบุรีร้มย์ อายุ 15 ย่าง 16 ปี เป็นมวยฝีมือดี หลักเหลี่ยมแพรวพราว มีลูกดันพลิกให้คู่ชกล้ม ดีกรีแชมป์รุ่นเล็กอิสาน เคยชกคู่ 5 ช่อง7สีมาแล้วแบบ 3 ยก เท่าที่ผมดูคลิปการชกหลายๆไฟต์ของมูเซอร์ดำ ต้นๆแรง แต่ปลายๆมีแผ่วให้เห็น  ดูแล้วน่าลุ้นพยัคฆ์จิ๋ว อาศัยลูกหนักบู๊สู้ใช้ได้ใจเกินร้อย บดบี้ไปเรื่อยๆดีกว่า ที่สำคัญมีโอกาสไม่ครบยก..จัดไปครับ ยังงัยก็กดฟังอาร์มี่ด้วย ขาใหญ่ในเวทีเล่นใคร จะได้หาทางขยับขยายได้ทัน..

ไฟหนาว

มวยใช่คนที่2...ผมออกไปที่ เทพบุตร ศิษย์อุ๊อุบล พระเอก7สี นักชกจากอุบลราชธานี วัย 27 สูง 171 ซ.ม.  ส่วนคู่ชก เพชรมรกต ทีเด็ด99 นักชกจากมหาสารคาม วัย 25 ปี สูง 168 ซ.ม.  มวยคู่นี้สไตล์การชกคล้ายกัน คือเป็นมวยจังหวะฝีมือดี เตะหนัก หลักเหลี่ยมเยี่ยม ระดับซือแป๋เรียกพี่ทั้งคู่  วันนี้ชิงแชมป์ 130 ปอนด์ช่อง7ที่ว่าง    เกมคงออกมาในแบบชิงเตะกันเป็นส่วนใหญ่ ใครเตะหลุด ใครหลวม โดนฟรีคิก    ผมชอบเทพบุตร สปีดการออกอาวุธ อาจจะช้ากว่าเพชรมรกต แต่อาวุธที่ออกไปแม่นยำ แก้ปัญหาบนเวทีได้ดี   คู่นี้คู่คี่สูสี พลิกไปพลิกมาแน่  ยังงัยกดฟังอาร์มี่ด้วยนะครับ จะได้รู้ว่า เสี่ยแขก หรือเป๊กโก้ เล่นข้างไหน   รักพี่เสียดายน้อง ลุ้นมวยที่เราดูเราเห็นบ่อยๆไว้สบายใจดีกว่า..วันนี้ เทพบุตร ผมมองว่าจะได้แชมป์ครับ...

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
สวัสดีครับพี่แดง ผมชอบเทพบุตรเหมื่อนกันครับผม

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
สวัสดีครับพี่แดง ผมชอบเทพบุตรเหมื่อนกันครับผม
  ไปด้วยกัน้อง ขอบคุณทุกๆกำลังใจที่มอบให้พวกเรา 15 จิตอาสา..
ฟันธงกันมาแล้วครับ
มวยกินขาด จาก พลเมืองดี กทม.

ไฟหนาว

ฟันธง..
2จิตอาสาให้มวยตรงกันครับ
มวยเด็ด เมืองเกินร้อย จาก ไพร้อยเอ็ด  กทม
ตาแม่นชี้มวยชัวร์ จาก ตาแม่น ขอนแก่น

ไฟหนาว

ฟันธง..
2 จิตอาสา มองไปที่มวยตัวเดียวกันอีกแล้ว นี่งัยครับพี่น้อง..
มวยเข้าตา จาก  จอบบ้อน สกลนคร
มวยน่าติดตามสามดาว จาก โจ้กระแทกR  กทม

ไฟหนาว

ฟันธง..
6 จิตอาสา ให้มวยตรงกันอีกแว้ว...นี่เลยครับพี่น้อง...จัดไป...
มวยติดดาวเอาไปลุย จาก แป๊ะ เดชอุดม  อยุธยา
มองอย่างเซียน จาก เอ๋ บางนา กทม
มวยเต็งจ๋าน่าลงทุน จาก ดีเจ จ๊อบ เมืองอำนาจ อำนาจเจริญ
มวยกินดิบ จาก น้าตรี อุบลราชธานี
สองคู่สู้เซียน บาสจัดให้ จาก สนทะเล พัทลุง
มวยเด่นเล่นได้ จาก หงอคง ชลบุรี

ไฟหนาว

เอามาฝากครับ มวยคู1 และ 2 ใครดีกว่า ดูมุมมองจาก 12 เซียนดังเฟซบุ๊ค ได้เลยครับ

prointer

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 23
พยัคจิ๋วคับ ซ้อมดีมากๆ แต่วันนี้ถ้าสูสีเสร็จมูเซอรดำแน่ หน้าเสี่ยแข็งเหลือเกิน แต่พยัคจิ๋วน่าจะเอาอยู่ วันนี้ไม่แค่แน่ใจคับ มีราคาออกตัวกินสองข้าง แต่เอียงไปทางพยัคจิ๋วผีมีไอคิว อึด ลุ้นๆๆๆๆๆคับ

mid2015

• ชอบกด Like + 7
ขอขอบคุณจิตอาส่ทุกท่าน อุตสาห์บากบั่นหาข้อมูล เพื่อชาวบ้านบางบอน
จากจิตและวิญญาณ

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ขอบคุณนะครับทุกท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]:

เจ้ลักษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10

wichai

• ชอบกด Like + 18
   ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านครับ

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
อู๋ 11 สี
คู่ 1-3-4-5ปิด แดง เปิด น้ำ
คู่ 2 สลับ ถือกระดาษ แพง คาง ขาด
7 สี
คู่ 1-2   เปิด แดง ปิด น้ำ
คู่ 345 ส่งเป็นยก  1-2 ปิดแดง เปิดน้ำ345สลับ
ซ้าย แพง ขวา ขาด
5 สี
คู่ 1-เปิด แดง ปิด น้ำ
คู่ 2-3-4-5 สลับ ซ้าย แพง ขวา ขาด
นาว
คู่ 1 เขียว แดง ชมพู น้ำ
คู่ 2-3-4-5 สลับ
ราคา  ตรงถูก ขวางแพง พัด ขาด

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
ซิกอู๋
โดยซอยบ้านพลเมืองดี

ช่อง 11 (ซิกอู๋)
ส่งเหมือนกันทุกคู่
ปิดเสื้อ..แดง
เปิดเสื้อ..น้ำเงิน
ราคา
มือซ้ายถือกระดาษหรือจับคาง..แพง
มือขวาถือกระดาษหรือจับคาง..ขาด
ผ้า..ไล่ลง

tonkhong

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :Onion-s-25[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:ขอบคุณน้ำใจพี่ๆๆจิตอาสามากๆๆครับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
งง/กับซิกครับอันไหนผิดถูกกันแน่ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ขอบคุณทุกท่านที่หาข้อมูลมาใก้

ธีรพงษ์

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
คยใช้ บริการอันไหนล่ะครับ

ช่อง 11 (ซิกอู๋)
ส่งเหมือนกันทุกคู่
ราคา
มือซ้ายถือกระดาษหรือจับคาง..แพง
มือขวาถือกระดาษหรือจับคาง..ขาด
ผ้า..ไล่ลง

ซิกอู๋(ช่อง7สี)
คู่ที่ 1,2  ส่งเป็นยก
ยก 1,2,3
เปิดเสื้อ..แดง
ปิดเสื้อ...น้ำเงิน
ราคา
มือซ้ายจับคาง..ถูก
มือซ้ายถือกระดาษ..แพง
มือขวาถือกระดาษ..ขาด
ยก 4,5
ถือกระดาษ..แดง
จับคาง...น้ำเงิน
มือขวา..ถูก
มือซ้าย..แพง
ปิดเสื้อ..ขาด
คู่ที่ 3,4,5
ผ้า..ไล่ลง

prointer

:dookdik_smile-circle_58[1]:พลเมืองดี ของจริงวันนี้

บินหลา

• ชอบกด Like + 15

prointer

พยัคจิ๋ว เอาอยู่ :dookdik_smile-circle_51[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal