เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตที่3 ของปี60คับ จากใจอ้วนอุบล  (อ่าน 11752 ครั้ง)

อ้วนอุบล

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
มาคู่ที่1นะคับ พยัคจิ๋วเด็กเหนือมาอีกเเล้วคับคัยที่อ่านของผมจะรู้นะคับที่บอกว่าช่วงนี้ของเค้าดีจิงถึงส่งมาเรื่อยๆเเพ้ชนะอีกเรื่องเเต่วันนี้เสียเปรียบความสูงนิดหน่อยเเล้วราคามามูเชอต่อชะด้วยมวยทรงนี้!
!รองไว้ขายนะคับเปิดหัวสบาย!น่ารองนะคับ

มวยคู่ที่2  ไม้โท เจอกับ โล่เงินเล็กผมมองว่าโล่เงินเล็กได้หนานิดหน่อยเเต่วันนี้ผมยังมองไปที่โล่เงินเล็กยุนะคับ!!บังไว้สักนิดชีวิตเเจ่มใส่!!

คู่ที่3 วันมีโชค มีทุกวันนี้ก้อเพราะเข่า เสือเจอเสือ มีดีกรีทั้งคู่ รุง่เพชร มวยฝีมือดีเเต่วันนี้ ปลายออ่นเเอกว่าเยอะยก4โดนจับล็อคได้ตีดีๆนะ ขี้เเตก !!! วันมีโชคคับ!!!

คู่เอกนะคับ ผมไม่พูดมากวิจารมากเดี๋ยวคนที่เค้ารู้กว่าผมจะหาว่าผมไม่รู้เเล้วเอามาพูด
ฝีมือทั้งคู่ ช้ายเหมือนกัน เเต่กำลัง ฟรอมสดช่วงนี้ไห้พี่เค้าเลย เทพบตุร วันนี้นะไม่พูดมากคับ ทีเด็ดเลย เทพบุตร

ตามที่เคยกว่าไว้ ออกตัวสุขัง วัดดวงมรณัง
       เเสดงคิดเห็นกับวิจารผมได้นะคับ

prointer

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 23
Re: อาทิตที่3 ของปี60คับ จากใจอ้วนอุบล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 07:37 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

อ้วนอุบล

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
Re: อาทิตที่3 ของปี60คับ จากใจอ้วนอุบล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 23:49 »
ขอบคุนคับผมวิจารตามหน้างานเละข้อมูลที่ผมรู้ผมไม่ไช่เทวดาจะได้รู้หมด ผิดบ้างถูกบ้างเป็นธรรมดาคับ เเต่ถึงกะนั้น เข้าถูกเเล้วบัง มีตังไปไห้ลูกไห้เมียเเน่นอนคับ ฝากติดตามเเล้ววิจารผมด้วยคับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal