เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 4 ตัวชอบ วันที่ 3 4 5 มี.ค.60 (ทรู,3,ไทรัฐ 7 5 11 นาว)จากใจมวยเจียงฮาย  (อ่าน 26054 ครั้ง)

มวยเจียงฮาย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
เพื่อเป็นการรวบรวม ข้อมูล มวยทุกช่อง ในแต่ละ อาทิตย์ มาวิเคราะห์สรูปให้ พี่น้องชาวบางบอน ได้เอาไปเป็นแนวทางการเล่น  ขอย้ำ เป็นเพียงข้อมูลเบื้องต้น   สมาชิกต้องมีตัวช่วยนะครับ  เช่น หู  ไลน์  เป็นต้น :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

มวยเจียงฮาย

เอาไปเสี่ยงดวงกันดีกว่า เล็กๆ น้อยๆ  หาค่ามวย บน  135 กับล่าง 19  ซื้อล็อตเตอรี่รัฐบาล ไม่สนับสนุนให้เล่นการพนัน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

มวยเจียงฮาย

เลขเจียงฮาย เขาเล่นกัน 737  37  :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

มวยเจียงฮาย

คู่เอก วันอาทิตย์  มงคลเดชเล็ก กับ นวพล  ก่อนชั่ง คุณชอบใคร......

มงคลเดชเล็ก  ได้สด
นวพล เก๋า

ส่วนตัวก่อนชั่ง ชอบ  มงคลเดชเล็ก  ชอบความสด  เคซ่ายิมส์ การฟิตซ้อมดี   ช่อง 7 ถ้าเสี่ย..  อัดฉีด ไม่น่าพลาดนะ คู่นี้คงสาดใส่กันได้เสียถึงเงิน คงพลิกหลายตลบ  สุดท้าย คงเป็น มงคลเดชเล็ก ที่อาศัยความสด บด ความเก๋า ชนะไปครับ..

prointer

• ชอบกด Like + 23

มวยเจียงฮาย

เลข จังหวัดเจียงใหม่ เจ้า......พระครูสิริศีลส้งวร หรือครูบาน้อยเตชปัญโญ เจ้าอาวาสวัดศรีดอนมูล อ.สารภีเชียงใหม่ ซึ่งท่านได้ออกนิโรธกรรมเมื่อวันที่ 19 กพ ที่ผ่านมา เป็นครั้งที่ 24 และช่วงเข้านิโรธกรรม ก็มีข่าวงูเห่าเลื้อยเข้าไปในกระท่อมของครูบาน้อย สร้างความอือฮา เป็นอย่างมากกับศิษยานุศิษย์ และต่างเอาครั้งที่เข้านิโรธและอายุของครูบาน้อย ทั้ง 65,66,67

มวยเจียงฮาย

สรูป หวยวันนี้รวยๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:
บน. 135 435  35
ล่าง. 27 37  :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

prointer

• ชอบกด Like + 23
สุดยอดท่าน

มวยเจียงฮาย

รวยกันมั้ยครับ สมาชิก  ผมได้ โต๊ด 435  กับ สองตัวบนกลับ  35   วิ่ง 3 วิ่ง 5  อีกนิดหน่อย  มีกระสุน เล่นมวยเสาร์อาทิตย์ นี้แล้วครับ :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

ขอเสียงคนที่ถูกหวยหน่อยครับ
สงสัยท่าน prointer คงจะถูกหวยนะครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

มวยเจียงฮาย

ช่อง 3
1.ชื่อ ไก่ชน เหมือนกัน  5555  อย่าสับสนนะครับ  เล่น ไก่ชน สจ.ไฟทูรย์ปากเกล็ด สิครับ ชื่อเสียงการผ่านมวย การทำมวยดีกว่า (มองว่าเด็ดนะ)
2.แรมบ้องส์ ชอบความทรหด เดินลุยเดินแลก ต้นๆ ไม่โดนนับโดนหล่นก่อน ปลายๆ ดูดีกว่า (น่ารอง)
3.ปิ่นเพชร  คนเหนือต้องเล่นมวยเหนือสิครับ หนักแรง มีวินาที เชือดๆๆๆ  เข้าก่อน มีราคาบังแน่นอน ( ระวังนะครับ จักรณรงค์เล็ก มวยเคยแพ้มา แก้มือช่อง 3 ส่วนใหญ่จะชนะ  ดูเวทีประกอบด้วยครับ )
4.เพชร ท.เทพสุทิน  ทรงมวยดี แข็งแรง มีราคาบังๆ คู่ 4 ช่อง 3 ไว้ใจยาก :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

เฮงๆๆ รวยๆๆ ครับ สมาชิก

มวยเจียงฮาย

ไทรัฐ
1.กริชทองคำ
2.คชสารเล็ก
3.กัดฟันรอง ฟ้ามีตา เอกบางไทร  วันนี้ได้น้ำหนัก ดีมากๆ มันต้องมีดีนะ แพ้ก็ให้เขากินไป ไม่นับไม่น็อค ดูแล้ว ได้เวท ได้น้ำหนัก ปลายๆ น่าจะมีดี นะครับท่าน ประธานเอกบางไทร
4.เพชรเกรียงไกร ความแข็งแรง แข็งแกร่ง ก็ยังเป็นจุดขาย ทำให้จะชนะในวันนี้

มวยเจียงฮาย

ช่อง 9.
1.ชัยณรงค์ วันนี้ นายทะเบียนมารอ แจ้งเกิด
2.พรชัยน้อย
3.พนมรุ้งเล็ก

มวยเจียงฮาย

นาว
1.แก่นพิทักษ์
2.เกษมน้อย
3.เพชรกัณทัศน์
4.เฟอรารี สดกว่า แรงกว่า (น่ารอง)

มวยเจียงฮาย

ช่อง 7 สี ทีวีเพื่อคุณ  ช่องนี้ ถ้าอยากได้เงิน  ใจเย็นๆ อย่าเพิ่งเล่น ยก 1 2 ไปเล่น ยก 3 4 5 ถ้าเสี่ย.. เข้า เล่นไปเลยครับ แพ้ยากมาก   คิดว่า ได้ก็ได้ตามเสี่ย   เสียก็เสียตามเสี่ย  โครต..จะภูมิใจเลย ได้เล่นกับเสี่ย.... ท่องไว้ๆๆๆๆ นะโยม
1.โล่เงินเล็ก  ต้องเล่นนะ ซ้ายยาวๆๆๆ การทำมวยค่ายนี้ สุดยอด (มองว่าเด็ดนะ)
2.ไม้เอก มองว่า อาวุธหลากหลาย ชินเวที เข้าก่อนมีราคา บังๆ  (ตรงข้ามใหญ่เหลือเกิน  วันนี้ยอมให้เมียด่าสักวัน)
3.เหนือเพชร  คนเหนือต้องเล่นมวยเหนือ มองว่าวันนี้ ร่างกายดีมากๆ สดๆ ได้เวท ได้กำลังใจ คนเหนือดวง เข้าก่อน ลุ้นนับน็อค ไม่เขาก็เรา  ดูว่าวันนี้ เสี่ย จะถือหางหรือปาว  สาธุๆๆ ขอให้เสี่ย เข้าทีเหอะ
4.มงคลเดชเล็ก  สด ใหญ่ ต้องเล่นครับ ถ้าเสี่ย เข้าอีกนะ  รวยๆๆๆๆๆ

เฮงๆๆ รวยๆๆ นะครับ สมาชิก  มวยไม่จำเป็นต้องเล่นทุกคู่  เล่นเฉพาะตัวที่มันเด็ดๆๆ  เมือวานช่องไทรัฐ  ผมรอง ฟ้ามีตา เอกบางไทร  รวยอื้อเลย 2/1 3/1 5/2   :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

มวยเจียงฮาย

ช่อง 11.
1.ศรพิฆาต
2.เรือนแพน้อย (มองว่าเด็ด)
3.ใฝ่ทอง เข้าก่อน ลุ้นหมัด แล้วบัง
4.ศักดิ์สิทธิ์ สูสีคู่คี่ เบียดชนะปลาย รวยๆๆ

ช่อง 5.
1.คีรีหลวง
2.มาวิน
3.เหนือธรณี (มองว่าเด็ดนะ ตรงข้ามใจนิดเดียว โดนหนักๆ ไม่ได้)
4.ขุนหาร (ใหญ่ ยาว เมียไม่ด่า)
ช่องนี้  ช.ห้าพยัคฆ์  เขามาแรง ของเขาดีจริงๆๆ ใครอย่าขวาง :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

มวยเจียงฮาย

นาว
1.กร
2.อินทรีย์ดำ (ลดน้ำหนักเยอะ หลอกหรือปาว เหมือนกับ ฟ้ามีตา เอกบางไทร  ลด 2.8 ป. เตะซ้าย ศอกซ้าย น็อค)
3.เพชรสีหมอก
4.ไม้โท ถ้าวันนี้ ไม้เอกชนะ  เอาเงินมาเล่นหนักๆๆ
5.ปฏักเทพ (ค่าเบียร์ ค่าเหล้า ค่ากับแกล้ม ค่าทิป นักร้อง)

มวยเจียงฮาย

ขอบคุณ สมาชิกที่เข้ามาเยี่ยมชมกระทู้ ของ มวยเจียงฮาย   :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal