เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: กำนันแดง..เกาะติดดูการฟิตซ้อมของชายหล้า สารวัตรเป๋เลยพิทยาคม...  (อ่าน 19628 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

ชายหล้า สารวัตรเป๋เลยพิทยาคม มีคิวชกกับ วุฒิชัย  สิงห์บ้านสร้าง โดยจะชกเป็นรองคู่เอก 7 สี ในวันอาทิตย์ที่ 12 มี.ค. 60 นี้..ผม กำนันแดง..ซึ่งมีความคุ้นเคยกับครอบครัวของชายหล้าเป็นอย่างดี  บ้านผมอยู่ห่างบ้านชายหล้าไม่เกิน 2 กิโลเมตร   การเตรียมตัว การฟิตซ้อมของชายหล้าเป็นอย่างไร    ผมจะรายงานให้พี่น้องแฟนตู้ รู้อย่างละเอียด  ติดตามได้เลยครับ    การชกไฟต์นี้ ชายหล้าต้องการเรียกศรัทธาคืนจากแฟนคลับ เด็กเก็บตัวฟิตซ้อมมาเป็นเดือน  ผมยืนยันว่า ชายหล้าไม่ใช่หมูที่จะให้วุฒิชัยเชือดได้ง่ายๆแน่นอนครับ...

มวยเจียงฮาย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
ขอบคุณท่านไฟหนาว  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ความตั้งใจของชายหล้า...
   ชายหล้าซ้อมติดต่อมาเป็นเดือนแล้วครับ โดยซ้อมที่เวทีมวยที่ตั้งอยู่ในบริเวณเทศบาลตำบลนาอ้อ อำเภอเมือง จังหวัดเลย

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
..วันชก จ่าประจักษ์  เดินทางไปที่ช่อง 7 สี ด้วยเปล่า ครับท่าน

ไฟหนาว

ยังไม่ได้ถามครับ ที่รู้ชายหล้าจะเดินทางเข้า กทม.วันศุกร์นี้ ไปพัก เพื่อทำน้ำหนักที่ค่ายศิษยฺแก้วประพล ของเสี่ยไก่..ไฟต์นี้ชายหล้าพร้อมมากครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ไฟหนาว

มวยคู่นี้ ทรงมวยเหมือนกัน คือ เป็นมวยจังหวะฝีมือ เตะซ้าย เข่าดักแทงดี  คงชกกันยากหน่อย  แต่ทางทีมงานชายหล้า โดยเฉพาะ ท่าน พ.ต.ต.คมสัน ปัดถม (สารวัตรเป๋) ได้วางแผนการชก แก้ทางมวย โดยศึกษาจากคลิปการชกของวุฒิชัย   เอาไว้ดูวันชกครับ    เรตคงเปิดวุฒิชัยเป็นต่อ  ผมว่าน่ารองครับ เกมเบียดแน่นอน

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
..กระดูกการผ่านมวย..ชายหล้า..มันจะต่อยกับมวยดีๆๆมามากกว่า ครับ...วุฒิชัย..

ไฟหนาว

ขอบคุณครับ ท่านพลเมืองดี  ที่สืบมากระดูกกระเดี้ยวไม่ห่างกันเท่าไหร่  เพราะวุฒิชัยก็ชกมาเกือบ 300 ไฟต์ พอๆกับชายหล้า    มวยคู่นี้เรตเปิดวุฒิชัยเป็นต่อแน่นอน   ผมเอาฟอร์มมวย และข้อมูลเล็กๆน้อยๆ มาฝากคอมวยตู้ด้วยครับ

ไฟหนาว

วันนี้(พฤหัส ที่ 9มี.ค.60) ชายหล้าจะเดินทางเข้า กทม ครับ โดยจะไปฟิตซ้อมต่อที่ค่ายศิษย์แก้วประพล   ผมขอยืนยันว่าไฟต์นี้ชายหล้าร่างกายแข็งแกร่ง ซ้อมดีไม่มีสะดุด แฟนคลับสบายใจได้ครับ

มวยเจียงฮาย

ขอบคุณท่านไฟหนาว  ที่นำข้อมูลมาให้  ผมว่าน่ารอง ชายหล้านะครับ  ซ้าย หนักแรง ความตั้งในการฟิตซ้อม และความมุ่งมั่นที่จะเอาชนะคู่ต่อสู้ มีมากกว่า  แต่ทรงมวยคล้ายๆ กัน มองดูว่า ใครเดินทำ จะเสียเปรียบนะ   :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

mid2015

• ชอบกด Like + 7
ข้อมูลแน่นปึ๊ก สำหรับชาวบ้านบางบอน ขอบคุณลุงกำนันครับ

ไฟหนาว

เสียดายที่เอาคลิปการฝึกซ้อมของชายหล้าลงเว็ปไม่ได้   แต่ผมก็ยืนยันว่าไฟต์นี้ น่ารองชายหล้า  หาจังหวะออกตัวบังทุนได้แน่นอนครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ood

• ชอบกด Like + 10

tong

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
พรุ้งนี้เชียร์ และจัดเต็มที่ ชายหล้า คนบ้านเดียวกัน  :dookdik_smile-circle_48[1]: 

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21
ซอยฯ บอกชายหล้าเสียเปรียรูปร่าง ไฟหนาว บอกชายหล้าสูงกว่าสองเซนติเมตร
เอาไงแน่...งง...ไครกันแน่ที่เสียเปรียบรูปร่าง

ไฟหนาว

ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า 120 ป.ทั้งคู่..ฝากรองชายหล้าไว้..มีโอกาสก็ออกตัวบังทุน...

ซำจั๋ง

• ชอบกด Like + 3
วันนี้กินเต็ม :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

tong

• มวยคู่เอก

ไฟหนาว

สิงห์โตน้อย

• มวยดาวรุ่ง
แบบนี้เสี่ยแขกจะได้กร่ล้านครับ ถูกหมดทั้งหกคู่เลย

ไฟหนาว

ขอบคุณพี่น้องที่ติดตามผลงานกำนัน คงรวยกันนะ  กำนันเองต่อชายหล้า 5-3 ก่อนชก  มองแล้ววันนี้ชายหล้าตั้งใจชกมาก  แต่ขาใหญ่ในเวทีส่วนใหญ่เข้าวุฒิชัย   มีเสี่ยแขกคนเดียวเล่นชายหล้า กำนันเพิ่งรู้ว่าวุฒิชัยไม่เกี่ยวข้องเสี่ยแขกแล้ว    ต้นยก5 ชายหล้าตกเป็นรอง 5-4  แต่ได้จังหวะหวดก้านคอวุฒิชัยหลับคาเวที  คนเล่นชายหล้าเฮลั่น รวมกำนันด้วย..อิอิ... ไฟต์หน้าหากมีโปรแกรมชก7สี ผมจะตั้งกระทู้ใหม่นะครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

มวยเจียงฮาย

สุดยอดครับท่านไฟหนาว  ดีใจกับชายหล้า ที่เสี่ย สนับสนุน ทำให้เด็กมีกำลังใจ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal