เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 4 ตัวชอบ (ทุกช่อง วันที่ 10 11 12 และหวยเด็ด 16 มีนา 60) จากใจมวยเจียงฮาย  (อ่าน 30229 ครั้ง)

มวยเจียงฮาย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
สวัสดี สมาชิก ชาวบางบอน ทุกๆๆ ท่าน  สำหรับกระทู้นี้ จะวิเคราะห์มวย วันที่ 10 11 12 ทุกช่อง และหวย วันที่ 16  เพื่อเป็นแนวทางให้สมาชิก เอาไปใช้ประโยชน์ นะครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:  :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:  รวยๆๆๆๆๆๆ นะครับสมาชิก

มวยเจียงฮาย

เลข จังหวัดเจียงใหม่ เจ้า......พระครูสิริศีลส้งวร หรือครูบาน้อยเตชปัญโญ เจ้าอาวาสวัดศรีดอนมูล อ.สารภีเชียงใหม่ ซึ่งท่านได้ออกนิโรธกรรมเมื่อวันที่ 19 กพ ที่ผ่านมา เป็นครั้งที่ 24 และช่วงเข้านิโรธกรรม ก็มีข่าวงูเห่าเลื้อยเข้าไปในกระท่อมของครูบาน้อย สร้างความอือฮา เป็นอย่างมากกับศิษยานุศิษย์ และต่างเอาครั้งที่เข้านิโรธและอายุของครูบาน้อย ทั้ง 65,66,67   หวยดังจากเชียงใหม่  ลูกศิษย์ ก็ยังติดตาม งวดวันที่ 16 มีนาคม 2560 อยู่นะครับ  สาธุๆๆๆๆ

มวยเจียงฮาย

ตอนนี้ ชอบ บน. 965  ล่าง. 24  เอาไปซื้อ ล็อตเตอรี่ สัก 1-2 ใบ นะครับ เผื่อจะมีโชคร่วมกัน  เดววันที่ 16 ค่อยมาสรุปอีกทีนะครับ สมาชิก เฮงๆๆๆ รวยๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

prointer

• ชอบกด Like + 23

mid2015

• ชอบกด Like + 7
ขอบคุณครับเป็นอีกหนึ่งช่องทาง รวย รวย

มวยเจียงฮาย

ขอบคุณท่าน prointer และ mid2015  ที่มาร่วมแสดงความคิดเห็น เป็นการร่วมสนุกๆๆ นะครับ สำหรับ กระทู้ของ มวยเจียงฮาย  การเล่นมีความเสี่ยง อย่าเล่นเยอะ  ลงทุน 100 บาท อาจจะได้คืนมา 50000 หรือ 6500 บาท  เงิน 100 คงไม่ได้ทำให้สมาชิก เดือดร้อนนะครับ  สำหรับ หวย  (อย่าคิดมาก)

สำหรับมวย  เป็นการให้ข้อมูลเบื้องต้น (ผมชอบเล่นมวยตู้ เสาร์ อาทิตย์ และ เวทีลุมพินี ราชดำเนิน ถ้ามีรายการดีๆ ) ไม่ใช่เซียน แต่ชอบมวยเป็นชีวิต จิตใจ  ก่อนไปเล่น ผมต้องหาข้อมูล เช่น ชื่อค่าย ซ้อมที่ไหน การฟิตซ้อมดีมั่ย น้ำหนักมาเต็มเวท มั้ย ข้อมูลจากเพื่อนฝูง ข้อมูลจากการวิจารย์   แล้วก็จดใส่สมุด ก่อนไปเวที ก็แวะ เอามาลงใ้นกระทู้  มวยเจียงฮาย ให้สมาชิกพี่น้องชาวบางบอน  เหมือนที่ผมจดในสมุดของผม  แต่พออยู่หน้าตู้  ผมมีตัวช่วย  ไลน์กลุ่มเพื่อนๆ ที่ชอบมวยเหมือนกัน คุยกันว่าชอบตัวไหน  มีอะไรเปลี่ยนแปลงมั้ย   ตั๋วมาสู้หรือปาว โดนยามั้ย น้ำหนักมาดีมั้ย และมีหูอีก  2 หู  บางที หู 2 หู ยังให้ข้อมูล ไม่เหมือนกัน   เราต้องมองดูเวที ดูอาการมวย ดูทรงมวย  ข้อคอได้มั้ย ข้อแข็งมั้ย   นักมวยบางคน ชอบลงเอว  ทรงมวยจะไม่สวย โอกาสแพ้มีสูง    สุดท้าย พอได้ราคาดีๆ  ก็ออกตัว บังๆ  กำไรน้อยหน่อย ดีกว่าเสีย อันนี้ผม ท่องขึ้นใจเลยครับ  (กระทู้ผม ไม่มีของร้อน ไม่มีมวยล้ม ) :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

******   สำหรับ การเล่นไลน์  ตอนนี้มือถือ ถูกมากๆๆ  ถ้าท่านอยากเล่นไลน์  ขอให้มีตังค์  เดินไปที่ร้านขายมือถือ  ไปหาน้องคนขายสวยๆๆ แล้วยิ้มให้  บอกว่า...อะแฮ้มๆๆ  พี่อยากได้มือถือที่เล่นไลน์ ได้ ราคาไม่แพง (งบไม่เกิน 3000 บาท)  ช่วยลงโปรแกรมให้หน่อย  สมัครไลน์ให้ด้วย  ทำได้หรือปาวครับ   น้องคนสวย  ..ขี้คร้าน น้องเขาจะรีบทำให้  แถมเคส -ใส่ฟิม กันรอย ให้เรียบร้อย  ก่อนออกร้าน ให้น้องเขาสอนเล่นไลน์ ให้ด้วย  ...สุดท้าย ขอและไลน์ กัน้องเขาด้วย  55555555 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

*****สำหรับ หู  แนะนำให้ใช้ หูบางบอน เลยครับ เราอยู่บ้านบางบอน อุดหนุนหูบางบอน เดือนละ 1000 บาท  (1 อาทิตย์ มีมวย ทุกช่อง 32 คู่  คุณ 4 อาทิตย์  มีมวยประมาณ 130 คู่/เดือน หาร 1000 บาท ตกมวยคู่ละ 8 บาท  ไม่แพงนะ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

prointer

เยี่ยมมากคับท่าน ติดตามท่านตลอด

มวยเจียงฮาย

ทรู4U
1.วีระพลเล็ก ปลายแข็งแกร่งกว่า เบียดชนะ
2.ฤทธิ์ เล็กพริกขี้หนู ค่ายจิตรเมืองนนท์ ไม่ดีไม่ส่งมาสู้
3.รุ่งเพชร วงในเหนือกว่า แข็งแรงกว่า(มองว่าเด็ด)
4.หรั่งขาว ใหญ่กว่า หุ่นสูงยาวใหญ่ ทำแต่ละดอก เห็นชัดกว่า

ช่องนี้ เล่นระวังครับ เจ้าทีแรง  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

มวยเจียงฮาย

ช่อง 3.
1.เสกสรร วันนี้มาแก้มือ ดูว่าเตรียมตัวมาดี เนื้อตัวดี แก้มือได้
2.กุมารเงิน (มองว่าเด็ด)  หัวใจดีกว่า เล่นค่ายจิตรเมืองนนท์  คู่นี้ น่าจะได้เงินเยอะ จะชนะก็ ยก 45 ยก 123 น่าจะคู่คี่ ดูว่าปลายๆ กุมารเงิน แข็งแรงกว่านะ
3.หม่ำหม่ำ ไม่อยากฝืนกระแส หน้าเสื่อดี มีความมุ่งมั้น ทรหด อดทน
4.เผด็จศึก น่ารองมากๆๆ วันนี้มาสูงกว่า น้ำหนักเต็มเวท เด็กซ้อมดี มีฮึดตลอด ช่วงนี้ค่ายกำลังมาแรง วันนี้มีคุณจิตร ศาลายา มาถอดมงคล เอาใจช่วยเชียร์ ครับ  มวยคู่ 4 ไม่มีม้วนเดียวแน่ๆ รองไว้มีราคา ซื้อขาย :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

มวยเจียงฮาย

ไทรัฐ.
1.ภูตะวัน
2.แดนบูรพาเล็ก
3.ชลธาร
4.กล้ารบ (มองว่าเด็ด เด็กเสี่ย)

9.
1.เจ้าจ๋อ (มองว่าเด็ดนะ)
2.ขุนพล
3.มวยเหนือ ปะมวยเหนือ  ชอบ รุ่งเพชร  มวยรุ่นพี่ เคยแพ้มา วันนี้แก้มือได้

นาว.
1. ใครอย่าขวาง พายุ  เฮอริเคน
2.วุฒิเดช  (ขุนเข่าไร้น้ำใจ  ฉายานี้ ผมตั้งให้)
3.น้องชาย ฤทธิ์เทวดา แพ้ไปแล้ว วันนี้พี่ชาย จะชนะ  เดชเทวดา  ค่าเหล้า
4.ประกายเพชร  ค่าน้ำแข็งโซดา ทิปนักร้อง

บายๆๆๆ เฮงๆๆ รวยๆๆ นะครับสมาชิก :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

mid2015

มวยเจียงฮาย

คงจะบวกกันเยอะนะครับ สมาชิก 
ช่อง 3 ได้เยอะเลยครับ
ช่อง 3 คู่ 4  ผมรอง 10/9   แล้วมาออก 30/1   ไป 1000  นึกว่าทิ้งทะเล คือให้กินฟรีๆๆ ประกันความเสี่ยง  คนต่อตายเลย :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

ช่องนาว คู่ เดชเทวดา  พอมีราคา ผมก็บัง ใครชนะ ผมก็ได้ตังค์   :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

พรุ่งนี้เจอกันใหม่นะครับ

prointer

สุดยอดท่าน

mid2015

พูดได้คำเดียวว่า ยอดเยี่ยมกระเทียมโทนดองครับ

มวยเจียงฮาย

มาๆๆๆ ไปๆๆๆ ไปรวยด้วยกันครับ
ช่อง 7.
1.เด่นสระบัว  ต้องเล่นนะ กำลังสด กำลังห้าว
2.ก้องไกล (มองว่าเด็ด)  ตัวยืนในรายการ
3.เล่นเอาเงิน วุฒิชัย  เด็กเสี่ย  แพ้ก็แพ้ตามเสี่ย  ชนะก็ตามเสี่ย  ได้เสีย ตามเสี่ย  เขาเสียเป็นแสนเป็นล้าน เราเสียหลักร้อย หลักพัน หลักหมื่น
4.สิทธิ์ศักดิ์ ตามเชิง มวยฝีมือห่างกัน อยู่ที่ว่าฟิตซ้อมถึงหรือปาว  เข้าบักซิ่งไปก่อน มีราคาบังๆ  มันชอบปล่อย ยก 5

เฮงๆๆ รวยๆๆๆ

มวยเจียงฮาย

ช่อง 11.
1.สิงห์สยาม
2.เพชรยะหา
3.เดชฝั่งโขง (มองว่าเด็ด น้ำหนักมาดี)
4.ฤทธิ์เดช  (พระเอก 3 ยก มีราคารีบัง)

ช่อง 5.
1.พิชิตสิงห์ (ลด 3 ป.) หลอกหรือปาว 
2.มังกรขาว (มองว่าเด็ดนะ)
3.ตักศิลา ช.ห้าพยัคฆ์ 
4.ขุนศึก

นาว.
1.อัศวเทพ
2.เพชรพระนาง
3.ทองพูน
4.แสนศักดิ์ (ลด 3.ป.) หลอกกันตลอด  มองว่าเด็ดนะ  ค่าเหล้า แบล็ค นะ ย้ำ แบล็ก ลิตร
5.เพชร ค่าโซดา น้ำแข็ง  ทิปนักร้อง

บายๆๆๆๆ เฮงๆๆๆ รวยๆๆๆ นะครับสมาชิก 

เมือวาน ผมเสียแค่ 2 คู่  คือ กล้ารบ พี.เค  กับ รุ่งเพชร  เพราะราคาไม่กลับมา  รองไปแล้ว หายไปเลย  นอกนั้น บวกๆๆๆๆ ซื้อขาย ครับ

mid2015

มวยเจียงฮาย

ขอโทษสมาชิกนะครับ มวยช่อง 7 ไม่เข้าสักตัว :dookdik_smile-circle_90[1]: :dookdik_smile-circle_90[1]:
คุยหลังเกมส์ ช่อง 7
คู่ 1. ไม่ทันได้เล่น เปิดมาโดนนับเลย  เสี่ยดันก็ไม่ผ่าน :dookdik_smile-circle_92[1]:
คู่ 2. คู่เล่นแดงเยอะ สาดเงินกันเยอะ  เสี่ย  เข้าแดงอีก แต่แพ้เพราะความใหญ่ :dookdik_smile-circle_92[1]:
คู่ 3  เสี่ยแทงเรต แดง  ชายหล้า  เล่นชายหล้า  ผมกลับลำ เล่นชายหล้า   ยกห้า ตู้ผมเอา วุฒิชัย ต่อ 5/4  และแล้ว  น้ำเงินก็ เอาคอให้ แดงหวด สลบ (ไม่บังเลย  นี่แหละหนา หมัดมวย กล้วยปิ้ง) :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
คู่ 4  เสี่ย รองน้ำเงิน 7/4  ผมรองตาม  สุดท้าย น้ำเงินชนะ   :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: แดงหมดสภาพ คงไม่กลับมาชกแล้วครับ

อย่างไง ช่อง 7 ก็ต้องเล่นตามเสี่ย......

รอวันที่ 16  รอสรุปหวยเด็ดๆๆ  รวยไปด้วยกันนะครับ สมาชิก :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

prointer

สุดยอดอยู่แล้ว

มวยเจียงฮาย

เมื่อเวลา 08.30 น.วันที่ 13 มีค 60 ผู้สื่อข่าวรายงานว่า บรรยากาศการขายในจังหวัดเชียงใหม่ประชาชนเริ่มออกมาหาซื้อเลขเด็ดที่ได้มาตามแผงต่าง ๆ ทั้งย่านสุสานหายยา ประตูเชียงใหม่ ประตูช้างเผือก ย่านถนนมหิดล อ.เมืองเชียงใหม่ สถานีขนส่งอาเขต ย่านสถานีรถไฟ รวมทั้งย่านตลาดต่าง ๆ ในเชียงใหม่ โดยเลขที่ประชาชนหาซื้อนั้น คือเลข 915 ซึ่งเป็นเลขเต่ากินเหรียญเต็มท้องและทางสัตวแพทย์ได้ทำการผ่าออก จำนวน 900 กว่าเหรียญ ทำให้เลขจำนวนเหรียญ คือ 915 ขายดี จนเกลี้ยงแผง รวมทั้งเลขใกล้เคียงด้วย เลขเด็ดเต่ากินเหรียญ และสัตว์แพทย์ผ่าออกนั้น เป็นกระแสเลขเด็ดจนเจ้ามือหวยใต้ดินผวา เตรียมประกาศจ่ายครึ่งเดียวก็มี :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

prointer

ติดตามตอนต่อไปคับ ทุกสถานการ

prointer

หวย สรุปได้ยังท่าน รอๆๆๆๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal