เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 4 ตัวชอบ (สรุปหวยเด็ด 16 มีนา และมวย ทุกช่อง 17 18 19 มี.ค.60) จากใจมวยเจียงฮาย  (อ่าน 27458 ครั้ง)

มวยเจียงฮาย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
สวัสดีสมาชิกชาวบางบอน  วันนี้วันที่ 16  มีนาคม 2560 เรามาร่วมสนุกและ มาร่วมแสดงความคิดเห็น เป็นการร่วมสนุกๆๆ นะครับ สำหรับ กระทู้ของ มวยเจียงฮาย   :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หวย...การเล่นมีความเสี่ยง อย่าเล่นเยอะ  ลงทุน 100 บาท อาจจะได้คืนมา 50000 หรือ 6500 บาท  เงิน 100 คงไม่ได้ทำให้สมาชิก เดือดร้อนนะครับ  สำหรับ หวย  (อย่าคิดมาก) :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

สำหรับมวย  เป็นการให้ข้อมูลเบื้องต้น (ผมชอบเล่นมวยตู้ เสาร์ อาทิตย์ และ เวทีลุมพินี ราชดำเนิน ถ้ามีรายการดีๆ ) ไม่ใช่เซียน แต่ชอบมวยเป็นชีวิต จิตใจ  ก่อนไปเล่น ผมต้องหาข้อมูล เช่น ชื่อค่าย ซ้อมที่ไหน การฟิตซ้อมดีมั่ย น้ำหนักมาเต็มเวท มั้ย ข้อมูลจากเพื่อนฝูง ข้อมูลจากการวิจารย์   แล้วก็จดใส่สมุด ก่อนไปเวที ก็แวะ เอามาลงใ้นกระทู้  มวยเจียงฮาย ให้สมาชิกพี่น้องชาวบางบอน  เหมือนที่ผมจดในสมุดของผม  แต่พออยู่หน้าตู้  ผมมีตัวช่วย  ไลน์กลุ่มเพื่อนๆ ที่ชอบมวยเหมือนกัน คุยกันว่าชอบตัวไหน  มีอะไรเปลี่ยนแปลงมั้ย   ตั๋วมาสู้หรือปาว โดนยามั้ย น้ำหนักมาดีมั้ย และมีหูอีก  2 หู  บางที หู 2 หู ยังให้ข้อมูล ไม่เหมือนกัน   เราต้องมองดูเวที ดูอาการมวย ดูทรงมวย  ข้อคอได้มั้ย ข้อแข็งมั้ย   นักมวยบางคน ชอบลงเอว  ทรงมวยจะไม่สวย โอกาสแพ้มีสูง    สุดท้าย พอได้ราคาดีๆ  ก็ออกตัว บังๆ  กำไรน้อยหน่อย ดีกว่าเสีย อันนี้ผม ท่องขึ้นใจเลยครับ  (กระทู้ผม ไม่มีของร้อน ไม่มีมวยล้ม ) :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

******   สำหรับ การเล่นไลน์  ตอนนี้มือถือ ถูกมากๆๆ  ถ้าท่านอยากเล่นไลน์  ขอให้มีตังค์  เดินไปที่ร้านขายมือถือ  ไปหาน้องคนขายสวยๆๆ แล้วยิ้มให้  บอกว่า...อะแฮ้มๆๆ  พี่อยากได้มือถือที่เล่นไลน์ ได้ ราคาไม่แพง (งบไม่เกิน 2-3000 บาท)  ช่วยลงโปรแกรมให้หน่อย  สมัครไลน์ให้ด้วย (แถมสมัคร เฟส ให้ด้วยนะ)   ทำได้หรือปาวครับ   น้องคนสวย  ..ขี้คร้าน น้องเขาจะรีบทำให้  แถมเคส -ใส่ฟิม กันรอย ให้เรียบร้อย  ก่อนออกร้าน ให้น้องเขาสอนเล่นไลน์ ให้ด้วย  ...สุดท้าย ขอแลกไลน์ กับน้องเขาด้วย  55555555 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

*****สำหรับ หู  แนะนำให้ใช้ หูบางบอน เลยครับ เราอยู่บ้านบางบอน อุดหนุนหูบางบอน เดือนละ 1000 บาท  (1 อาทิตย์ มีมวย ทุกช่อง 32 คู่  คุณ 4 อาทิตย์  มีมวยประมาณ 130 คู่/เดือน หาร 1000 บาท ตกมวยคู่ละ 8 บาท  ไม่แพงนะ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เฮงๆๆๆ รวยๆๆๆ

มวยเจียงฮาย

ก่อน 10 โมง  มาลงครับ หวยชอบ  เดี๋ยวเช็คโต๊ะก่อน ว่า อั้นหรือปาว :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

มวยเจียงฮาย

สรุป หวยงวด วันที่ 16 มีนาคม 2560  ที่ผมจะซื้อ (การลงุทนมีความเสี่ยง สมาชิกโปรดพิจารณา)
3 ตัวบน.. 965 165 135  65
2. ตัวล่าง   24 26 

ร่วมกันสนุกๆๆ อุดหนุน ล็อตเตอรี่รัฐบาล นะครับ สมาชิก   ขอให้สมาชิก เฮงๆๆ รวยๆๆๆ  หาเงินไปเล่นมวย วันเสาร์ อาทิตย์นี้ครับ :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

มวยเจียงฮาย

ขอให้สมาชิกโชคดีทุกๆๆ ท่าน เย็นๆๆ เรามาลุ้นกันนะครับ.... :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

มวยเจียงฮาย

โห  งวดนี้ ไม่เห็นฝุ่นเลย   :dookdik_smile-circle_92[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]: ขอโทษสมาชิกนะครับ  สู้มวยดีกว่านะ เสาร์ อาทิตย์นี้

mid2015

• ชอบกด Like + 7
ผมก็ว่างั้นแหละเก่งมวยมาเล่นหวย555ล้อเล่นครับ สู้ๆ

มวยเจียงฮาย

ขอบคุณ mid2015 ที่เข้ามา ร่วมแสดงความคิดเห็น 5555 หวย ผมก็อยากให้มัน สนุกๆๆ เป็นสีสันบันเทิง :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

มาวิเคราห์คู่เอก 7 สี ดีกว่า...คุณว่าใครจะชนะ :dookdik_smile-circle_58[1]:
-พงษ์ศิริ  ซ้อม พี.เค  เด็กเสี่ย  เคยชนะมา แบบ ฝ่ายตรงข้ามยอม  ชกวันนี้ ก็เป็นเสียเปรียบรูปร่าง  คงเดินเข้าหา ไปรับแข็ง รับหมัด รับเข่า  คือ ยิ่งโดน ยิ่งเดิน  หัวใจใหญ่กว่าตับๆๆๆๆๆๆ

-นนทกิจ  ข่าวบอก ซ้อมค่ายดี และซ้อมดีมากๆๆ เด็กตั้งใจซ้อม  เอาละสิ  วันนี้ได้ใหญ่ ซ้อมดี คงจะสนุกแน่ๆๆ คงแลกกันสนุก คุณที ผมที  ( ครั้งที่แล้ว แพ้เพราะ หมด และ ยอม  ครั้งนี้จะออกมาแบบไหน ..... )

ส่วนตัวชอบ ...พงษ์ศิริ  มวยเดินทำ แรดเรียกพี่  การฟิตซ้อมของค่ายนี้ น้ำเลี้ยงถึง หัวจิตหัวใจ เกินร้อย ความเชื่อถือดีกว่า ต้นๆ 12 คงจะสูสี  ยก 34 นนทกิจน่าจะเป็นต่อ  เสี่ย..รอง 7/4 (ค้ำหน้าเสี่อ)   ยก 5 นนทกิจ ออกมาถอย    หมดยก ราคาปั่นป่วน  เสมอไหน เสมอกัน   ผล พงษ์ศิริพลิกชนะ 2/1 เสียง  (กรรมการให้เครดิส มวยเดิน ชนะ) :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:  คู่นี้ถ้าซ้อมดีทั้งคู่  วัดกันที่หัวใจ  หัวใจใครใหญ่กว่า คือคนชนะ  โดนต่อโดน  พงษ์ศิริ ทนได้   :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

มวยเจียงฮาย

ทรู4U
1.น่ารอง เพชรอนันต์ บิ๊กคลองเตย  ข่าวบอกเก็บตัวที่ค่ายเพชรยินดี   วันนี้ได้เปรียบรูปร่าง
2.อีที มวยเข่า เดินแทง 5 ยก ยังไม่หมด
3.พลเอก (มองว่าเด็ดนะ)
4.พลังพล (เจ้าทีแรง)

ช่องนี้ มวยเล่นยากมาก  มีราคาบังๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

มวยเจียงฮาย

ช่อง 3

1.สำออยน้อย  มวยไม่มีทรง  เดินทำทื่อๆ กระโจนใส่ เวทีอ้อมน้อยแคบ สบายเลย ชกแบบนี้ เวลาราคาเป็นรอง เซียนชอบเชียร์ วันนี้น้ำหนักมาดี.
2.เพชรเมืองย่า  วันนี้น้ำหนักขาด 1.2  ทำให้ราคาไม่ห่าง ดูว่าน่าเล่น ครบเครื่องกว่า ชอบฝีมือ
3.บัวเขียว  ใหญ่ ยาว สดกว่า ดูสภาพร่างกายดูดีกว่า น่าเล่นมากๆๆ
4.เอกราชันย์ วันนี้มาแก้มือ ดูแล้วเหมือนชกในถิ่นตัวเอง กองเชียร์สาวๆๆๆ สวยๆๆเพียบๆๆๆ  เข้าก่อนมีราคาบังๆๆๆ

เฮงๆๆ รวยๆๆๆๆ

มวยเจียงฮาย

ไทรัฐ
1.ยอดขุนทัพ
2.โจโจ้
3.มังกรเพชร ฝากเชียร์น้องด้วย ซ้อมดีมากๆๆ น้ำหนักวันนี้ก็มาดี วันนี้ จิตร ศาลายา ขึ้นถอดมงคล วันนี้มาแก้มือ ได้น้ำหนัก เกือบ 3 ปอนด์
4.ร้อยเชิง

ช่อง 9.
1.ปราบศึก
2.เหนือเพชร
3.ลมหวล

นาว.
1.ยอดขุนทัพ
2.แสนทนง
3.ใจสิงห์
4.ศิวกร

เฮงๆๆๆ รวยๆๆๆๆ

mid2015

มวยเจียงฮาย

สมาชิก คงจะ บวก มังกรเพชร  ช่องไทรัฐ เมื่อวานนะครับ

มวยเจียงฮาย

ช่อง 7 อย่าคิดมาก
1.โดมทอง  ใหญ่กว่าเยอะ
2.ช้างมะงง  มองว่า ปลายๆ ตีเข่าเอาอยู่
3.มังกรทอง  แข็งแกร่งกว่าเยอะ
4.พงษ์ศิริ  แรดเรียกพี่  อึด ทน  ปลายๆ

มองว่าน่าเล่นทุกตัว  :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

มวยเจียงฮาย

ช่อง 11.
1.ยอดศึก
2.ยอดภูพาน
3.แสนเก่ง
4.ศักดิ์มงคล

ช่อง 5.
1.หยกเมืองไทย
2.เดชฤทธิ์
3.ชัยมงคล
4.คมปฏัก

นาว
ฝากเล่น 2 ตัว
วันมีโชค  ค่าโซดา น้ำแข็ง เหล้ารีเจนซี
เดชฤทธิ์ ค่าทิปนักร้อง

เฮงๆๆ รวยๆๆ นะครับ สมาชิก :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

mid2015

มาแล้วมวยจัดหนักผมขออัดช่องนาวครับท่าน....ตามทันที

เจ้ลักษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10

tong

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0

มวยเจียงฮาย

ขอบคุณสมาชิก  tong เจ๊ลักษ์  mid2015 ที่เข้ามาให้กำลังใจ  เสาร์ อาทิตย์ ที่ผ่านมาคงจะ  บวก+++++++++ :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

wat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 4

mid2015

ได้ค่าทิปนักร้อง ให้ทิปจนนักร้องไม่กลับบ้าน มวยจัดหนักช่องนาวท่านเจ๋งเป้งจริงๆครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal