เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 3 น่าลุย1 น่าลุ้น1 มวยน่ะสู้แน่ แต่ระวังขาใหญ่..ทำให้มวยพลิก...  (อ่าน 15393 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

มวยใช่ให้มวยสู้ ช่อง3 โคตรคู่คี่ ตอนหมดยกให้กดฟังอาร์มี่ เด๊อพี่น้อง.... :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

กรทู้นี้ตัวช่วยมีเพียบ  อยู่หน้าตู้ไม่ต้องกลัวหน้าไหนครับ... แต่ขอกำลังใจจากคุณนิดนึง..กรุณาโพสต์ให้กำลังใจพวกเราด้วย..แค่นี้พอ...ขอบคุณล่วงหน้าครับ
         ขอแจ้งว่ามี 2 จิตอาสาขอพักเนื่องจากมีธุระยุ่งมาก ได้แก่ ไพร้อยเอ็ด กับ สนทะเล ก็ขอขอบคุณน้องทั้ง2 มีโอกาสคงได้ร่วมงานกันอีก   แต่ผมมีอีก 2 จิตอาสาเข้าเสริม  ได้แก่ มวยหูดอกฝิ่น  และ มวยหูวงศ์วุฒิ วัยมาลี(เซียนวุฒิ ดินแดง) ฝากติดตามผลงานและให้กำลังใจน้องทั้ง 2 คนนี้ด้วยครับ

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก ผมออกไปที่มวยคู่1  กตัญญูเล็ก-เพชรท่าเรือ   ชื่อเสียงมวยอยู่ที่ เพชรท่าเรือ เก๋าส์ การผ่านมวยดีกว่า เตะเข่ารุนแรง แต่หายไปนาน   ส่วน กตัญญูเล็ก ใหม่กว่า แต่เป็นมวยที่ชกบ่อย หัวใจสู้บู๊ดี เข่าในกอดรัดฟัดตีได้ทุกท่า    เรตต้องเปิด เพชรท่าเรือเป็นต่อแน่ แต่ผมอยากให้รองกตัญญูเล็ก  ได้เปรียบสภาพร่างกาย  ยังงัยให้กดฟังอาร์มี่ตอนหมดยก  ขาใหญ่ในเวทีเข้าไหนก็ตามเขาไป  มวยคู่คี่ชนะ-แพ้ 50-50   วัดดวงครับ..

ไฟหนาว

มวยคู่1 ช่อง3 วันนี้ เป็นการชิงแชมป์ 108 ป.  เอารูปร่าง สภาพเนื้อตัว ตอนชั่งน้ำหนักเมื่อเช้ามาฝากครับ...  ยังไม่เห็นโพสต์เลย..ขอหน่อยดี้ เดี๋ยวจะเอามวยที่จิตอาสาฟันธงไว้ มาลงให้..

ไฟหนาว

ยังไม่มีใครโพสต์เลย รอออออออออออออออออออออ..ครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
จิตอาสาผู้มีนำ้ใจ และเป็นคนธรรมดาทั่วไปที่ไม่เห็นแก่ตัว ผมยังเป็นกำลังใจให้ตลอดและ
ขอขอบคุณจากจิตและวิญญาณ

ไฟหนาว

จิตอาสาผู้มีนำ้ใจ และเป็นคนธรรมดาทั่วไปที่ไม่เห็นแก่ตัว ผมยังเป็นกำลังใจให้ตลอดและ
ขอขอบคุณจากจิตและวิญญาณ
   ขอบคุณครับ...พวกเราขอแค่ ช่วยกันโพสต์ให้กำลังใจ..พอแล้ว..ขอนะ...
ฟันธง...
มวยน่าตามสามดาว จาก โจ้ กระแทก R  dm,

ไฟหนาว

ฟันธง...
มวยติดดาวเอาไปลุย  จาก แป๊ะ เดชอุดม  อยุธยา

jake puton

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2

ไฟหนาว

ฟันธง...
มวยคู่ชิงแชมป์ 3จิตอาสา ให้..เพชรท่าเรือ..วันนี้ได้แชมป์แน่..จัดไปครับ..มวยกินขาด  จาก  พลเมืองดี  กทม
มวยจิบเหล้าข่าวมวย จาก  ดอกฝิ่น  นนทบุรี
มวนเด่นเล่นได้ จาก  หงอคง  ชลบุรี

ไฟหนาว

....กำลังใจเริ่มทยอยเข้ามาแล้ว  ขอบคุณแทนพวกเราทั้งหมดครับ..
ฟันธง..
มวยคู่ที่3 คู่เอก 4  จิตอาสาให้..เพชรบุญส่ง...จะได้รับการชูมือ จัดเต็มครับ...มวยเข้าตา จาก จอบบ้อน  สกลนคร
ตาแม่นชี้มวยชัวร์ จาก ตาแม่น ขอนแก่น
มวยเต็งจ๋าน่าลงทุน จาก ดีเจ จ๊อบ เมืองอำนาจ  อำนาจเจริญ
ส่องกล้องมองมวย  จาก เซียนวุฒิ ดินแดง  กทม

NIT

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_83[1]:หนึ่งกำลังใจ มอบให้แก่จิตอาสาทุกท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ฟันธง...
มวยกินดิบ  จาก น้าตรี อุบลราชธานี

ไฟหนาว

ฟันธง..
มองอย่างเซียน จาก เอ๋ บางนา  กทม

ssk

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 3
มวยคู่เอกน่าสนใจมาก ถูกคู่ซะเหลือเกิน ความมันคงล้นสนามแน่  ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านครับ   :dookdik_smile-circle_58[1]:

srivang

• ชอบกด Like + 61
อู๋ 3 สี
ทุกคู่ ถือกระดาษ แดง จับคาง น้ำ
ซ้าย ถูก ขวา แพง ปิดขาด
ไทรัฐ
ทุกคู่  ปิด แดง เปิด น้ำ
 ซ้าย แพง ขวา ขาด
อู๋ 9สี
คู่ 1ถือดาษ แดง คาง น้ำ 234สลับ
 สลับ  ราคา  ซ้าย ถูก ขวา แพง ปิดเสี้อ ขาด
นาว
คู่ 1 ปิดแดง เปิดน้ำ 2345สลับ
ซ้าย แพง ขวา ขาด

บินหลา

• ชอบกด Like + 15

srivang

9สีคู่เอกน่าเล่น วายุน้อยฯซ้ายจัดจ้าน ได้เปรียบเวต มวยทีมงาน
บิกแบงค์ปกติเวต 122-125 แพ้ความใหญตลอด

หมอมวย...แพร่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 71
ยุทรการ มาแทนสลับดอก ครับ
เอาวายุน้อย ต่อยกะแสนเก่ง พรุ่งนี้ ครับ 129 เท่าเดิมครับ

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22

srivang

ขอบคุณครับท่านหมอมวยแพร่ มวยคู่4 มาแปลกๆ ก็ยังน่าเล่นเหมือนเดิม
มาซัก 70% หรือซ้อมรอรายการเผลอๆถึงน๊อค มาแทนหรือมากินก็ไม่รู้

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal