เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 4 ตัวชอบทุกช่อง (กระทู้เดียว ได้เสียว เอ้ย ได้เสียทั้งเดือน เม.ย.60)  (อ่าน 68914 ครั้ง)

มวยเจียงฮาย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
สวัสดีสมาชิกชาวบางบอน  วันนี้วันที่ 7 เมษายน2560 เรามาร่วมสนุกและ มาร่วมแสดงความคิดเห็น เป็นการร่วมสนุกๆๆ นะครับ สำหรับ กระทู้ของ มวยเจียงฮาย   :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หวย...การเล่นมีความเสี่ยง อย่าเล่นเยอะ  ลงทุน 100 บาท อาจจะได้คืนมา 50000 หรือ 6500 บาท  เงิน 100 คงไม่ได้ทำให้สมาชิก เดือดร้อนนะครับ  สำหรับ หวย  (อย่าคิดมาก) :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

สำหรับมวย  เป็นการให้ข้อมูลเบื้องต้น (ผมชอบเล่นมวยตู้ เสาร์ อาทิตย์ และ เวทีลุมพินี ราชดำเนิน ถ้ามีรายการดีๆ ) ไม่ใช่เซียน แต่ชอบมวยเป็นชีวิต จิตใจ  ก่อนไปเล่น ผมต้องหาข้อมูล เช่น ชื่อค่าย ซ้อมที่ไหน การฟิตซ้อมดีมั่ย น้ำหนักมาเต็มเวท มั้ย ข้อมูลจากเพื่อนฝูง ข้อมูลจากการวิจารย์   แล้วก็จดใส่สมุด ก่อนไปเวที ก็แวะ เอามาลงใ้นกระทู้  มวยเจียงฮาย ให้สมาชิกพี่น้องชาวบางบอน  เหมือนที่ผมจดในสมุดของผม  แต่พออยู่หน้าตู้  ผมมีตัวช่วย  ไลน์กลุ่มเพื่อนๆ ที่ชอบมวยเหมือนกัน คุยกันว่าชอบตัวไหน  มีอะไรเปลี่ยนแปลงมั้ย   ตั๋วมาสู้หรือปาว โดนยามั้ย น้ำหนักมาดีมั้ย และมีหูอีก  2 หู  บางที หู 2 หู ยังให้ข้อมูล ไม่เหมือนกัน   เราต้องมองดูเวที ดูอาการมวย ดูทรงมวย  ข้อคอได้มั้ย ข้อแข็งมั้ย   นักมวยบางคน ชอบลงเอว  ทรงมวยจะไม่สวย โอกาสแพ้มีสูง    สุดท้าย พอได้ราคาดีๆ  ก็ออกตัว บังๆ  กำไรน้อยหน่อย ดีกว่าเสีย อันนี้ผม ท่องขึ้นใจเลยครับ  (กระทู้ผม ไม่มีของร้อน ไม่มีมวยล้ม ) :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

******   สำหรับ การเล่นไลน์  ตอนนี้มือถือ ถูกมากๆๆ  ถ้าท่านอยากเล่นไลน์  ขอให้มีตังค์  เดินไปที่ร้านขายมือถือ  ไปหาน้องคนขายสวยๆๆ แล้วยิ้มให้  บอกว่า...อะแฮ้มๆๆ  พี่อยากได้มือถือที่เล่นไลน์ ได้ ราคาไม่แพง (งบไม่เกิน 2-3000 บาท)  ช่วยลงโปรแกรมให้หน่อย  สมัครไลน์ให้ด้วย (แถมสมัคร เฟส ให้ด้วยนะ)   ทำได้หรือปาวครับ   น้องคนสวย  ..ขี้คร้าน น้องเขาจะรีบทำให้  แถมเคส -ใส่ฟิม กันรอย ให้เรียบร้อย  ก่อนออกร้าน ให้น้องเขาสอนเล่นไลน์ ให้ด้วย  ...สุดท้าย ขอแลกไลน์ กับน้องเขาด้วย  55555555 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

*****สำหรับ หู  แนะนำให้ใช้ หูบางบอน เลยครับ เราอยู่บ้านบางบอน อุดหนุนหูบางบอน เดือนละ 1000 บาท  (1 อาทิตย์ มีมวย ทุกช่อง 32 คู่  คุณ 4 อาทิตย์  มีมวยประมาณ 130 คู่/เดือน หาร 1000 บาท ตกมวยคู่ละ 8 บาท  ไม่แพงนะ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

มวยเจียงฮาย

ทรู 4 U
1.ชนะเลิศ  ชื่อก็บอกอยู่แล้ว
2.พยัคฆ์เกาะไทร   ชอบเหลี่ยมมวย
3. น่ารอง เดชศักดา สดกว่า ปลายแรง
4. หรั่งขาว  ใหญ่เหลือเกิน เจ้าทีแรง ต้องเล่น

เฮงๆๆ รวยๆๆ :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

มวยเจียงฮาย

ช่อง 3
1.เพชรอุทัย  สูง ยาวเข่าดี ปลาย มีฮึด จิตใจดีกว่า
2.กุมารเงิน (เด็ดทุกสำนัก)
3.ลมหวล ตัวยื่นในรายการ  ใหญ่กว่า
4.ไก่ชน น้ำหนักมาดี น่าเข้าก่อน มีราคาบังๆๆๆ

เฮงๆๆ รวยๆๆ :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

มวยเจียงฮาย

ไทรัฐ
1.เก้าหมื่น  น้ำหนักมาดีมาก ร่างกายดี การฟิตซ้อมถึง น่าเชียร์นะ เบียดท้ายๆๆ
2.ภูทอก ต้นๆ ไม่หล่นปลายแรง
3.เพชรนิยม ไอคิวดี ปลายมั่นคง
4.ฟ้ามงคล (ตรงข้ามาแทน)

9.
1.กร 
2.นพรัตน์
3.น่ารอง ฝรั่งนะ ไว้ซื้อขาย ดูบนเวที ตัวใหญ่หรือปาว  กระแส ฝรั่งมาแรงนะ ช่วงนี้ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

นาว.
1.แท็กซี่
2.มรกตดำ
3.ปานเพชรเล็ก
4.ปิ่นเพชร

prointer

• ชอบกด Like + 23

มวยเจียงฮาย

ปิ่นเพชร  ต้นๆ อาจจะเป็นรอง น่ารองมากๆๆ  :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:  เชียร์ มวยเหนือ   เอาเงินไปเที่ยวสงกรานต์ :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

มวยเจียงฮาย

7 สี
1.โล่ห์เงิน ครบเครื่องกว่า ลุ้นเข้ารอบ
2.ไม้เอก หนักแรง ชินเวที
3.ศักนรินทร์ ใหญ่ กว่า มองว่าเด็ดนะ  :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:
4.เจมส์ศักดิ์  กระดูกข่มกันมิด  ตั้งใจซ้อมมาเกิด นายทะเบียนรอแล้วนะ

มวยเจียงฮาย

11.
1.แชมป์
2.ก้องธรณี
3.ยอดวิทยา
4.ธนัญชัย  ใหญ่ มากๆๆ

ช่อง 5
1.เพชรอู่ทอง แก้มือได้
2.เพชรกลางดง
3.ตักศิลา
4.วันเฉลิม เก๋ากึก

นาว.
1.สุวัฒน์ (มอง่าเด็ดนะ)
2.รัศมี
3.เพชรสายฟ้า
4.ใจสิงห์ ค่าเบียร์
5.น็อตใหม่ ค่าทิปนักร้องงง :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

wat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 4

prointer

สวัสดีปีใหม่เมืองคับ เป็นกำลังใจให้คับ

มวยเจียงฮาย

prointer  สวัสดีปีใหม่เมืองครับ ขอบคุณกำลังใจให้ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

ช่อง 3.
1.การนต์ชัย  ทรงมวยดี การผ่านมวยดูว่าดีกว่า เก๋ากึก มีลูก ศอกช่วยได้ การทำมวยน่าเชื่อถือ เบียดกันท้ายๆ
2.เพชรเมืองย่า ครบเครืองกว่า น่าเล่นมากๆๆ
3.ยอดขุนทัพ (มองว่าเด็ดนะ)  ฉายา...หม่อมเหยิน  การฟิตซ้อมดีมากๆๆ น้ำหนักมาดี เด็กตั้งใจมากๆ อาวุธหนักแรง 123 อาจจะเป็นรอง น่ารอง         :Onion-s-163[1]:        45 ตีเข่าเอาอยู่  อาจถึงน็อค  ตรงข้าม เจอหนักๆๆ ชอบถอดใจ :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:
4.เผด็จศึก  ร่างกายแข็งแกร่ง แข็งแรงมาก ซ้อมดี ซ้อมถึง  (ตรงข้ามมาแทน น่าคิดนะ ดูบนเวทีประกอบครับ) แต่เด็กคนนี้มีความตั้งใจ เป็นรองน่ารอง  ไว้ซื้อขายครับ 

เฮๆๆ รววยๆๆ

มวยเจียงฮาย

ช่อง 9
1.เพชรมรกต
2.ไฟแรง
3.ดีเซลน้อย (มองว่าเด็ดมากๆๆนะ ) ค่าเครืองบินไปเที่ยวเกาหลีเหนือ  5555 (ไปช่วย คิม จอง อุน รบ 5555 :dookdik_smile-circle_67[1]:)

นาว
1.เฮอริเคน
2.ชนะชัย
3.พยัคฆ์จิ๋ว
4.รุ่งเพชร  ใจพี่ ใจน้อง

มวยเจียงฮาย

วันนี้ ช่อง 3  ลุ้น คู่ 3 ยอดขุนทัพ คู่ 4 เผด็จศึก สก.สุไหงยิมส์    ค่ายกำลังมาแรง เด็กๆ มีกำลังใจ  มังกรเพชร เพิ่งเอาชนะ  คนองศึก มาครับ  (เด็กซ้อมดี ซ้อมถึง มีราคามาให้ออกตัวแน่นอน ฟันธง...) :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

prointer

Prasit Juntarat

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
 :do :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:okdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณมากๆๆ ครับทาน

prointer

ท่าน ขอข้อมูลพยัคจิ๋วหน่อยคับ น่าเล่นไหมคับ

mid2015

• ชอบกด Like + 7
พูดได้คำเดียวครับว่าสุดยอดจิงๆ

มวยเจียงฮาย

ขอบคุณทุกกำลังใจ ครับ   :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:เมือคืนเมาหนักไปหน่อย  ได้รอง ยอดขุนทัพ (ฉายา หม่อมเหยิน ) 7/4 อิ่มไปทั้งเดือน  555555  :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

หวยฝันชอบๆๆๆ  บน.965  65  ล่าง 28

เฮงๆๆๆรวยๆๆๆ

มวยเจียงฮาย

ช่อง 7
1.เพชรสีหมอก ดูน้ำหนักมาดีมากๆๆ แสดงถึงการฟิตซ้อมดี ร่างกายดี การผ่านมวยมองว่าดีกว่า
2.กุหลาบขาว (มองว่าเด็ดนะ) สูงยาว เข่าดี ปลายมั่นคง
3.เพชรภูซาง คนเหนือ เล่นมวยเหนือสิครับ รออะไร น้ำหนัก ได้ 1 ป.
4.น่ารอง สกุลชัย วันนี้ได้ใหญ่ ซ้อมดี พกใจมาสู้ ถ้า เสี่ย.. หนุนหลัง  ชนะแน่ๆๆๆ

เฮงๆๆ รวยๆๆๆ

เรื่องเล่า เมือวานคู่ 1 ช่อง 3   ผมเล่นสวนหู   หูบอกเล่นน้ำเงินนะ  ซ้อมดี ตั๋วเงินมาสู้   แต่ผมดูแล้ว  น้ำเงิน เพิ่งจะสดขึ้นมา เด็กเก่ง ซ้อมดี ค่ายดี    แต่............สู้ความเก๋ากึก ของแดง  ไม่ได้ เลยแพ้ไป :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

มวยเจียงฮาย

ช่อง 11.
1.ยอดสยาม (มองว่าเด็ดนะ)
2.ชาญยุทธ
3.ไผ่ทอง (ลุ้นนับน็อค)
4.เพชรเมืองไทย ใหญ่กว่าบาน

ช่อง 5.
1.นครหลวง  ปอดใหญ่ปลายแรง
2.ลูกขวัญ  3 ดาว
3.ยอดแก่นจันทร์  5 ดาว
4.ขว้านฟ้าหน้าดำ  นายทะเบียนมารอแล้วนะ  เขามาให้เกิดแล้วนะ ประกายเพชร

นาว.
1.ก้องจักรวาล
2.เอกลักษณ์ (มองว่าเด็ด)
3.ชาติพิชิต
4.เพชรภาคภูมิ  ค่าโซดา น้ำแข็ง
5.ขุนพลน้อย  ทิปนักร้อง

เฮงๆๆๆ รวยๆๆๆ

สมาชิก  ผมไปเล่นหน้าตู้แล้ว มาตอบคำถามไม่ได้นะครับ   โชคดีมีเงิน เฮงๆๆๆ รวยๆๆ วันหวยออก

มวยเจียงฮาย

ทรู4U  21/5/60
1.พลังเดช  ใหญ่ยาว ขวางหน้าแทง ทะลุ
2.เด่นสยาม  แข็งแกร่งกว่า สดกว่า  3 ดาว
3.ดาวดัง   วันนี้มาแก้มือ ฟิตซ้อมดี  4 ดาว
4.แก้วกังวาล วันนี้น่าเล่นเป็นพิเศษ  5 ดาว

มีราคา   รีบบังทุนนะครับ สมาชิก  ช่องนี้่อันตราย  มวย100/1  ยังแพ้น็อค มาแล้วครับ  เจ้าที่แรง :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

มวยเจียงฮาย

ลืมถาม    :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:   ท่าน mid2015   ได้ค่าตัวนักร้องหรือปาวครับ ช่องนาว   **ขุนพลน้อย **เขาแจกให้แล้วนะ  :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

prointer

สุดยอดไปเลยท่าน

mid2015

ได้ครับท่าน2คน เมียมาเจอพอดี เลยอด😥 ครับ

เอิน ไอ๊

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
 สุดยอดเลยท่าน :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

mid2015

เมื่อคืนกลับแต่หัวค่ำ เมียมันนั่งหัวเราะร่วนเลอะ วันนี้กะกลับสักตีสาม
ขอค่าทิปนักน่อยครับท่าน เมียมันจะได้รู้ใครแจ๋วก่วากัน

Prasit Juntarat

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
น้องเมืองเชียงรายหายไปไหน คิดถึงครับ

มวยเจียงฮาย

ขอโทษ FC  ทุกๆท่าน  ผมติดธุระไปส่งลูกชาย ไป ต่างประเทศ  เลยไม่ได้มาแจ้งข่าว  เสียดายมากๆๆ ช่องนาว คู่ 3  เรนโบว์  สก.สุไหงยิมส์  ซ้อมดีมากๆ เด็กตั้งใจมากๆๆ  (ค่าทิปนักร้อง+ค่าตัวนักร้อง) 5555  อาทิตย์หน้าก็ไม่ว่าง  เจอกัน เดือนหน้าเลยครับ     :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:  Re: 4 ตัวชอบทุกช่อง (กระทู้เดียว ได้เสียว  เอ้ย ได้เสียทั้งเดือน พ.ค60) :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

มวยเจียงฮาย

ช่อ                               ศ   

mid2015

ไม่เป็นไรครับท่าน ว่างๆ มาแจกทิปนักร้องใหม่ สู้ๆ

มวยเจียงฮาย

ช่อง 7 วันที่ 30 เมษายน ชอบ... ก่อนขึ้นเครื่อง
1.อ๊อฟไซด์  ใหญ่กว่า เดินบด เดินบี้ ตรงข้ามยุบ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
2.เก็บตะวัน ที่คอยส่องฟ้า  เก็บเอามา เก็บไว้ในใจ............... :Onion-s-2[1]:
3.มหามงคล  ใหญ่ยาว เข่าแหลม  สูสี เบียดกินท้ายๆๆ
4.ปืนกล  ใหญ่ยาว  แจ้งเกิด  เอามาชุบเนื้อตัว ไว้ออกรายการใหญ่ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

เฮงๆๆ รวยๆๆๆ ครับสมาชิก   ส่วนนักมวยค่าทิป นักร้อง เจอกันเดือน พ.ค.60

prointer

ติดตามเสมอคับ

มวยเจียงฮาย

ขอบคุณสมาชิก ที่เข้ามาดูกระทู้ มวยเจียงฮาย 62,000 ครั้ง  ของเดือนเมษายน 2560   :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
เอาโชคมาฝาก หวย+มวย+หวย    บน.108  08   ล่าง 84    รวยๆๆๆๆๆ  :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal