เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: นานๆกับบ้านมาที จัดชะหน่อย ไม่ชนะก้อเเพ้ เเต่ได้ตังชัววๆ  (อ่าน 4370 ครั้ง)

อ้วนอุบล

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 มาเริ่มกันที.คู่ 1 ช่องเจ็ดสี ฉีกๆๆๆๆๆๆ ทุกความมัน
    สุภาพน้อยรีดไม่ลงตกรอบไปเเต่ชกนอกรอบนี้
    ลดไม่ลงยุเเล้วจะเอาเเรงที่ไหนมาละ คับ
เขาไปที่ยอดพยัคเข้าตัวดีเเล้วออกตัวบังทุนนะคับ
คู่ที่ 2 โล่เงิน มวยเตะต่อยเเรงราคาเเรงตั้งเเต่เข้ามาต่อยละ  เเต่ก้อเหนเเม่งเเพ้มาตลอด วันนี้มาเจอ
ไม้เอกมวยคู่แฝด กับค่ายนี้เอาเเน่เอานอนไม่ได้
เเต่ในราคา เปิดมาโล่เงินต่อชะ 5-3 เเพงอีกละ
รองดีกว่า ตีหัวเข้าบ้านเอานะคับ
มาคู่ 3 เพชรดำ มวยเวทีเค้า มาเจอ บิ๊กเเบง ลำพังก้อสูสียุ เเต่ได้เปรียบหน้าเสื่ออีก ไม่ชัด ไม่ห่าง
ก็เหมือนเดิม น่าต่อเพรชดำ
คู่เอกในรายการ ความบันเทิง ฉีกทุกความมัน
กุหลาบดำ กับปิ่นเพชร ความคิดผมนะคับ
รองเเล้วรวย ผมชอบปิ่นเพชร พิเศษ เลยคับ
             มวยที่ไห้ไปคือสิ่งที่ผมคิดเอง
ไม่มีทีเด็ด ทีเข็ดยังคัยเขา เเต่เอาไห้พิจราณา
      ผิดพลาดประการใดขออภัยท่านด้วยคับ
                  ออกตัวสุขขัง วัดดวงมรณัง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal