เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 3 ลุ้น 1 รอง1 คู่คี่สูสีมีเสียวแน่ เข้าไว้ก่อนกะแล้วกัน...  (อ่าน 16236 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มวยใช่ให้มวยสู้ เข้าไว้ได้ลุ้น ได้เฮ แล้วต้องได้เงินซิน่า....จัดไป... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

กระทู้นี้มีแต่ให้   อยากรู้อะไร ก่อนไปลุยหน้าตู้ คุณต้องดูพวกเรา...ขอแค่ช่วยโพสต์ให้กำลังใจก็พอ..ขอบพระคุณครับ
รักกันจริงขอ 1 โพสต์ คงได้นะครับ

ไฟหนาว

ด่วน...มวยรอบคู่แรก หม่ำหม่ำ...ถอน ไม่ได้ชกนะครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

อุ๊ยตาย..ไม่มีใครโพสต์เลย..รักกันจริงหรือเปล่าเนี้ยะ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
อยากตะโกนดังๆ ยังรักจิตอาสาทุกท่านคคคคคครัรัรัรัรับบบบบบบบบบบบบ
ขอขอบคุณจากจิตและวิญญาณ

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
จัดมาครับลุง  รออยู่ครับ  ขอบคุณทุกจิตอาสาเด้อครับเด้อ

แจ็คเชียงใหม่

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณข้อมูลดีๆ จากท่านคับ
ผมอีกหนึ่งกำลังใจ จากเด็กป่าแฝก แม่ใจ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

กำลังใจเทมาแล้ว พวกเราขอบคุณครับ  ฟันธงกันเลยนะ..
มวยคู่แรก 3 จิตอาสา ฟันธง..น็อตใหม่..จะได้รับการชูมือ...

ไฟหนาว

มวยคู่ที่2..2จิตอาสาฟันธง..ชาละวัน..จะเป็นฝ่ายชนะ....

ไฟหนาว

มวยคู่ที่1
มวยกินดิบ จาก น้าตรี   ฟันธงไว้แล้วครับ

ไฟหนาว

มวยคู่ที่2..3จิตอาสาฟันธง..เพชรวารินทร์..จะได้รับการชูมือ...

ไฟหนาว

มวยคู่ที่4..2จิตอาสา ฟันธง..ดีที..จะเป็นผู้ชนะ...

ไฟหนาว

มวยใช่คนที่2 ผมออกไปที่ มวยไม่เคยมาชกช่อง3 ได้แก่ ดีที ลูกบ้านใหม่   วันนี้เป็นรอง เพชรมงคล ศิษย์อิติสุคโต ซึ่งชกข่อง 3 บ่อยๆ   เพชรมงคล จังหวะฝีมือดี เตะเข่าหนัก    ส่วนดีที เป็นมวยอาวุธหลากหลาย รูปร่างสูงยาว ทีเด็ดอยู่ที่เข่าใน กระซวกได้หนักรุนแรง  เกาะเมื่อไหร่ตีกระจาย  ผมว่าน่ารอง  กดฟังอาร์มี่ด้วยจะได้รู้ว่าขาใหญ่เล่นใคร    ส่วนตัวนะ ผมรองแน่นอน ไม่มีม้วนเดียว พลิกไปมาได้กิน 2 ข้าง..ครับ

vinai kamsarnsophon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณลุงกำนันกับจิตอาสาทุกท่าน :dookdik_smile-circle_49[1]:

Prasit Juntarat

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณข้อมูลจากจิตอาสาทุกท่านด้วยความนับถือเป็นอย่างสูงครับท่าน

srivang

• ชอบกด Like + 61
สรร 3 สีใส่เสื้อขาว-ในชมพู
คู่ 1-2 เปิด แดง ปิด น้ำ
คู่ 3-4 สลับ  คาง/ ดาษ/ หัว/ไหล่
9 สี
คู่ 1เปิด ส่งแดง ปิด ส่ง น้ำ
คู่ 2-3-4สลับ คาง/ไหล่/ดาษ/หัว/ผ้า
นาว
ทุกคู่  เปิด แดง ปิด น้ำ
ราคา คาง/ไหล่/ดาษ/หัว/ผ้า
เอาสรรไปก่อนอู๋ทันจะลงให้ครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
คู่ 1 น่ารองครับพื่แดงเสียงเชียดังมากครับอย่าพึงต่อครับ  ให้นังดูไปก่อนเป็นห่วงตรับท่านพี่ ราคาแแพงเกินไป

srivang

• ชอบกด Like + 61
อู๋ 3 สี
คู่1-2  ปิด แดง เปิด น้ำ
คู่ 3-4 -5 สลับ
ซ้าย แพง ขวา ขาด
อู๋ 9สี
คู่ 12ถือดาษ แดง คาง น้ำ 345 สลับ
  ราคา  ขวาเปิด ถูก ซ้ายเปิด แพง ขวาปิดเสี้อ ขาด
นาว
ทุกคู่ ปิด แดง เปิด น้ำ
ซ้าย แพง ขวา ขาด

บินหลา

• ชอบกด Like + 15

wichai

• ชอบกด Like + 18

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal