เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 3 รอง1ลุ้น1 ช่องนี้มวยสูสีโคตรๆ ใครช้าโดนขาใหญ่ฟาด.....  (อ่าน 14889 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มวยใช่ให้มวยสู้ ช่อง3 มวยคู่คี่จัด ต้องวัดดวงละวะ.....

ไฟหนาว

ก่อนไปตู้คุณต้องดูพวกเราก่อน..ไม่ต้องเสียเงินแม้แต่บาทเดียว.. ขอแต่ช่วยโพสต์ให้กำลังใจก็พอ..ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก ผมออกไปที่มวยคู่ที่1...อินทรีดำ รุ่งถาวร ชกกับ เอกลักษณ์ ป.พีณภัทร 
         อินทรีดำเป็นนักมวยจากระนอง อายุ 16 ปี  เป็นมวยฟอร์มสด ชนะติดต่อมาหลายไฟต์ จังหวะฝีมือ เตะต่อยขวาหนัก เข่าในดี หัวใจสู้เกินร้อย    ส่วน เอกลักษณ์ เป็นนักชกจากศรีสะเกษ อายุ 18 ปี สไตล์บู๊กล้าแลกกล้าลุย ใจสู้ อาวุธมวยหลากหลาย มีทีเด็ดที่เข่า เกาะได้ตีกระจาย   วันนี่ขึ้นมาอินทรีดำเป็นต่อแน่    สำหรับผมมองว่า น่ารองนะ  หากเอกลักษณ์ไม่เผลอโดนหมัดเมา ได้เฮแน่   รองไปครับ..ไม่มีม้วนเดียว มีจังหวะให้ออกตัว  กดฟังอาร์มี่ด้วยจะได้รู้ว่า พรรณ มหาชัย รวมทั้งขาใหญ่ไปทางไหน  หากเข้าเอกลักษณ์ก็ยิ้มหวานได้เลย..ชอบเอกลักษณ์รองไปเหอะ...

ไฟหนาว

มวยใช่คนที่2...ผมออกไปที่มวยคู่เอก ลมหวล ศิษย์ลมหนาว ชกกับ ขุนหาญ เกียรติเจริญชัย
    ชื่อเสียงเมืองกรุง ลมหวล ได้เปรียบแน่นอน ผ่านกระดูกมาไม่น้อย ฟอร์มชนะมากกว่าแพ้ แฟนตู้ติดตามดูมาก็จะรู้  ลมหวลเป็นมวยเตะต่อยหนัก ตีนซ้ายออกได้แม่นยำ วงในมีขวางดันแทงสู้  ส่วน ขุนหาญ เกียรติเจริญชัย นักชกสายเลือดใหม่ของโกเกียรติ เป็นมวยรูปร่างสูงยาว ไอคิวมวยดี เกาะในได้ตีระเบิด หัวใจสู้เกินร้อย  นานๆชกกลางวันที หากไม่แผ่ว ผมว่าน่ารองมาก  เกมเบียดคู่คี่สูสีไม่ห่าง    ลมหวลวงนอกได้เปรียบชัดเจน หากขุนหาญไม่บัง โดดนเตะอานขี้  แต่ถ้าขุนหาญประกบในได้เมื่อไหร่เป็นเริ่อง เพราะได้ใหญ่ กินกันที่ปลายๆ   อย่าลืมช่วงพักยกกดฟังอาร์มีด้วย  ส่วนตัวผมออกรองขุนหาญได้ลุ้นเพราะ วงในได้เปรียบ.ใครจะเป็นทั่นรองไปกับผมครับ ถือหางขุนหาญไว้ได้ออกตัวสบาย...เจี๊ยะ 2 ข้าง...

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ขอบคุณครับท่าน

ไฟหนาว

ขอบคุณมากน้องคม 1 กำลังใจให้มาแล้ว ลุยกันเลยนะ...
ฟันธง..
มวยคู่ 1
มวยน่าตามสามดาว จาก โจ้กระแทกR

ไฟหนาว

มวยคู่1
มวยดอกฝิ่น อิ่มน้ำ นนทบุรี

ไฟหนาว

มวยกินดิบ จาก น้าตรี

ไฟหนาว

มวยคู่เอก 4จิตอาสา ฟันธง...ลมหวล...จะเป็นผู้ชนะ

ไฟหนาว

มวยคู่เอก 3จิตอาสา ฟันธง..ขุนหาญเล็ก..จะเป็นผู้ชนะ..

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
อู๋ 3 สี
คู่1-2-4-5  ปิด แดง เปิด น้ำ
คู่ 3 สลับ
ซ้าย แพง ขวา ขาด
ไทรัฐ
คู่ 12 ปิดแดง เปิด น้ำ
คู่ 3456 สลับ
ซ้าย แพง ขวา ขาด
อู๋ 9สี
คู่ 1ถือดาษ แดง คาง น้ำ 2345 สลับ
  ราคา  ซ้าย ถูก ขวา แพง ปิดเสี้อ ขาด
ช่องไทรัฐไม่แน่ใจเพิ่งได้มาสังเกตุเอานะตรับ
คู่1 น่าเล่นกระต่ายขาว/น้ำเงินลุ้นนับน๊อค/อยากได้ซิกอะไรบอกนะครับ/ชาตรี/สรร

srivang

ไทรัฐกำลังหาซิกคนใส่หมวกขาวอยู่ ถ้ารู้ได้เปรียบแน่นอน หาค่าขนมรอช่อง9ครับ

บินหลา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15

wichai

• ชอบกด Like + 18

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ

srivang

คนเข้ามาดูเป็นหมื่น แต่โพ๊สให้กำลังใจ3-4 คน อยากได้อะไรก็ไปขุดค้นมาให้ แม้แต่ช่องไทรัฐ แถมมวยน่าเล่นอีก ชักท้อใจ พรุ่งนี้อาจไม่โพ๊สแล้วครับ

ดูมวยแทนพ่อ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
 ขอบคุณครับท่าน...อย่าเพิ่งน้อยใจครับ:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal