เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 7สี ลุ้น2 มองมุมไหนก็น่าจิ้ม..จัดไปไอ้น้อง...  (อ่าน 35869 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มวยใช่ให้มวยสู้ วันนี้ชี้ 2 เสือ น่าเชือดคู่ชกได้ จัดไป... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ที่นี่มีตัวช่วยเพียบ ก่อนไปลุยหน้าตู้ คุณต้องดูพวกเรา  จิตอาสาต้องการแค่นี้..
กรุณาโพสต์ให้กำลังใจ แค่นี้ก็พอแล้ว..เชิญครับ

ไฟหนาว

ไอ๊ยะ..F.C. หายไปไหน...
 :Onion-s-26[1]:

chav

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1

จ่าปานเมืองคอน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 165
***ขอบคุณมากท่านพี่  ที่ลงข้อมวยให้ไปประกอบการเล่นครับ  แต่อย่างว่าครับผู้ที่เสพข้อมูล  ไม่มีน้ำใจเลยครับ  ที่จะขอบคุณ  หรือขอบใจ  กับผู้ที่หาข้อมูลมาให้  บางครั้งผู้โพสก็รู้สึกว่าน้อยใจครับ  ขอแรงใจหน่อยครับ  เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจให้กับผู้หาข้อมูลด้วยครับ*** :Onion-s-1[1]:

ไฟหนาว

กำลังมาแว้ววว..ขอบคุณเด๊อคับเด๊อ...ดูฟันธงกันเลยนะ..
มวยคู่1...
มวยชัดจัดเต็ม จาก อบต.น้อย

ไฟหนาว

มวยคู่1...
มวยเด่นเล่นได้ จาก หงอคง

ไฟหนาว

มวยคู่2..
ส่องกล้องมองมวย  จาก เซียนวุฒิ ดินแดง

ไฟหนาว

มวยคู่2...
3 จิตอาสา ฟันธง..ยอดพยัคฆ์..จะเป็นผู้ชนะ...

ไฟหนาว

มวยคู่3..
มวยติดดาวเอาไปลุย จาก แป๊ะ เดชอุดม

ไฟหนาว

มวยคู่เอก..
4 จิตอาสา ฟันธง..อินทรีทอง..จะเป็นผู้ชนะ..จัดไปครับ..

ไฟหนาว

มวยคู่เอก...
มวยเต็งจ๋าน่าลงทุน จาก ดีเจ จ๊อบ เมืองอำนาจ

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
ขอบคุณจิตอาสาทุกๆท่านมากๆครับ
จากจิตและวิญญาณ

ไฟหนาว

เอามาฝากจากเฟซบุ๊คครับ..ฟันธง มวยปูนเสือ 2 คู่  ดูก่อนไปตู้ เด๊อลูกเพ่..

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก ไม่ต้องคิดมาก ลุยไปเลยครับ..ชนะมาทั้งยุทธชัย และ โจโฉ...ผมมองว่าใสนะ..ขอบอก..

ไฟหนาว

มวยใช่คนที่2..ผมมองว่ากุหลาบขาวได้เปรียบรูปร่างสูงยาว ชกในเวตเก่งของตัวเอง  ส่วน ยอดพยัคฆ์ ก็โคตรเก่ง พริ้วไอคิวดี เตะซ้ายแม่น  แต่วันนี้เล็กกว่า ต้องเบ่งน้ำหนักขึ้นไปชก ปะทะทีต่อที กุหลาบขาวดูดีกว่า  หากกุหลาบประกบในได้ เกมจบเลย..ลุ้นไปที่ กุหลาบขาว สบายใจกว่าครับ

Prasit Juntarat

• ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณท่านผู้มีจิตอาสาทุกท่าน พวกเราอยู่บ้านนอก อาศัยข้อมูลจากท่านมาประกอบการดูมวย ส่วนมากจะวัดดวงไปเลย ไม่มีท่านพวกผมอยู่ไม่ได้ครับ  ขอบคุณด้วยใจจริงอีกครั้งครับ

ไฟหนาว

ไม่เป็นไรครับ  บ้านหลังนี้ผมอยู่มานาน เข้าใจความรู้สึกของพี่น้องเสมอ  ขอบคุณครับ..วันนี้ รวยลูกเดียวเด๊อ..555..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

vinai kamsarnsophon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณลุงกำนันและจิตอาสาทุกๆท่านครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

wichai

• ชอบกด Like + 18

ดูมวยแทนพ่อ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ท่านจิตอาสาอย่าเพิ่งน้อยใจนะครับ วันนี้ผมเพิ่งเข้ามาส่องที่เว๊ปครับ....ขอบคุณทุกจิตอาสาครับ...ผมก็คนหนึ่งครับตั้งแต่เด็กๆจะชอบไปดูมวยกับพ่อมาก สมัยก่อนพ่อจะชอบอ่านมวยสยาม ซื้อทุกสัปดาห์ แต่ตอนนี้ท่านเสียไปแล้วครับ ยังนึกเสียดายอยู่ครับว่าทำไมถึงรู้จักเว๊ปนี้ช้าไปนิด แต่รู้จักช้าดีกว่าไม่รู้จักเลยจริงไหมครับ :Onion-s-160[1]:

เจ้ลักษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10

srivang

• ชอบกด Like + 61
อู๋ 11 สี
คู่ 1   ปิด แดง เปิด น้ำ 2345สลับ
ซ้าย แพง ขวา ขาด
 7 สีอู๋
คู่ 1 ส่งเป็นยก123 เปิด แดง ปิด น้ำ
ซ้ายคางถูก ซ้ายดาษ แพง ขวาดาษ ขาด
ยก45 ถือดาฦษ แดง คาง น้ำ ราคาซ้ายขวา เปิด
คู่ 2345 เปิด แดง ปิด น้ำ ราคา ซ้าย ขวา
5สี
ทุกคู่ ปิด แดง เปิด น้ำ
ซ้าย แพง ขวา ขาด
นาว
คู่ 1 ชมพู  แดง เขียว น้ำ คู่ 2345 สลับ
ตรงขวางพัด
 สรร-ใส่เสื้อขาว-ในชมพู 11 สี
ทุกคู่ ปิด ส่งแดง เปิด น้ำ
อก/คาง/ดาษ/หัว
สรร7 สี
 คู่ 1 เปิด แดง ปิด น้ำ 2345 สลับ
คาง/ไหล่/ดาษ/หัว
ช่อง5
คู่ 1-2 เปิดส่งแดง ปิดส่ง น้ำ
คู่ 3-4-5  สลับ คาง/ไหล่/ดาษ/หัว
นาว
ทุกคู่  เปิด แดง ปิด น้ำ
คาง/ไหล่/หัว
พิจารณาดู  มวยชอบ คู่1 7 สี อยากให้รอง เพชรเวียงจันทร์ทรงมวยมั่ว
 มีสิทธิ์โดนศอกหงายเก๋ง โชคดีครับ

tanachla

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณแนวทางครับ

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ

บินหลา

• ชอบกด Like + 15

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
ขอบคุณครับแต่ซิกท่านsrivangไม่เหมือนกับท่านอื่นที่ให้เลยครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

เอ๋ มอริสัน

ขอบคุณค่ะ

srivang

• ชอบกด Like + 61
เมื่อวานติดธุระไม่ได้ดูมวยหวังว่าคู่ที่1เจ็ดสีท่านที่รองน้ำไว้คงอิ่มนะครับ
ว่าด้วยเรื่องซิกได้มาก็ให้ไปก็ไม่รู้เหมือนกันว่าของแท้หรือเทียมเพราะไม่ใช่เจ้าของซิก ตั้งแต่นี้เป็นต้นไปเพื่อตัดปัญหาจะขอเลิกลงซิก ฝากผ่านกระทู้นี้ถึงท่านไฟหนาวด้วยครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal