เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: โลตัสต่อยคู่เอกลุมพินีได้ไง  (อ่าน 3713 ครั้ง)

thawee

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
โลตัสต่อยคู่เอกลุมพินีได้ไง
« เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2017, 15:15 »
มวยยังงี้ต่อยคู่เอกได้ไง เสียเวทีหมด มันแค่มวยคู่สองหรือเอาไปต่อยคู่สุดท้ายโน้น มวยแต่ละคู่ลุมพินีเอาอะไรมาให้ดู สมัยก่อนต่อยมวยเป็นร้อยกว่าครั้งยังไม่มีโอกาสเข้าเวทีลุมพินีเลยทุกวันนี้ไม่ต่างกับเวทีบ้านนอก มวยโนเนมได้ต่อย ขอให้มีชื่อค่ายหน่อย นักมวยสมัยก่อนถ้าได้ต่อยลุมพินีถือว่ายอดแล้วแต่ทุกวันนี้เฉยเฉย ดูแลหน่อยครับ ผู้มีส่วนเกี่ยวข้อง

บอลอยูใจมวยไทยอยู่ในเลือด

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
Re: โลตัสต่อยคู่เอกลุมพินีได้ไง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2017, 15:24 »
ช่อง 3  มันกว่าครับคู่ 2  มวยเดินชิงดำยก 5  น้ำได้ขี่คอแม่งไห้เสมอ  ผมเริ่มดูมวยไม่เป็นแล้วครับ  แล้วมวยคู่เอกช่อง  3  แม่งไม่จับอีกมันเอาอะไรคิดว่าแดงจะกลับมาได้เกิดมาเพิ่งเคยเห็น :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
Re: โลตัสต่อยคู่เอกลุมพินีได้ไง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2017, 21:10 »
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:
  มวยเดี๋ยวนี้เอาอะไรแน่นอนไม่ได้หรอกครับ  เพราะ เงินเป็นตัวกำหนด อยากแพ้ก็ได้ อยากชนะก็ได้ มวยไม่ต้องการชื่อเสียงหรือศักดิ์ศรีเหมือนสมัยก่อน  แต่ก่อนกว่าจะเป็นมวยเด่น มวยดังได้ ต้องสะสมฟอร์มการชกให้ชนะมาตลอด ถึงจะมีรายการต่อย  แต่เดี๋ยวนี้ ไม่เลย ทำไงข้าพเจ้าถึงจะได้เงินเยอะ ๆ  ค่อยชนะบ่อย ๆ แล้วเป็นไง มันกินไม่ได้  แพ้บ้างชนะบ้าง ตอนที่ว่าน่าจะชนะ ก็แพ้แต่ได้เงิน ตอนที่ว่าจะแพ้แต่ชนะเพราะได้เงิน  แพ้ก็ได้เงิน ชนะก็ได้เงิน มันสบายทั้งสองทางเลย  คนจัดก็ไม่สนค่อยเลยขอเพียงมีคนเข้าดูเยอะ ๆ ได้เงินค่าตั๋วเยอะ ๆ ก็พอ เรื่องคุณภาพมวยไม่สน ใครจะแพ้ชนะไม่สน   คนเล่นก็เหมือนกันทำยังไงถึงจะได้เงิน  ขาใหญ่เข้ามาเพราะจะกินขาเล็ก ขาจร  มวยล้มต้มคนดูจึงเกิดขึ้นทุกเวที  เพราะเงินเป็นตัวกำหนด...
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal