เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 7สี ลุ้น2 แบบว่าคู่คี่แน่ แต่เสียวแล้วรับก็น่าสน...!!  (อ่าน 20303 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มวยใช่ให้มวยสู้ 7สีคู่คี่ อยู่ตัวดีต้องออกตัวบังทุน ปลอดภัยชัวร์ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

แจ้งข่าวพี่น้อง...โจ้กระแทกR ขอพักการฟันธงไปก่อน งานยุ่งมาก  ไม่ว่ากัน  ยังงัยว่างก็เชิญเข้ามาร่วมอุดมการณ์จิตอาสาได้เสมอนะน้อง  ขอขอบคุณเด๊อ
    ข่าวดี..ตั้งแต่นี้ไปเรามีจิตอาสาคนใหม่ คือ ต้น พระตะบอง หรือ ต้น มวยไทย  เขาทำมวยหูอยู่ที่ เมือง พระตะะบอง กัมพูชา(เขมร)  ประสบการณ์ในการดูมวยไทยมากว่าสิบปี   ฝากเป็นกำลังใจและติดตามผลงานหนุ่มคนนี้ด้วยนะครับ  เมื่อวานเขาเริ่มต้นฟันธงช่อง 3 ได้สวยงาม  มาดูกันว่าทีเด็ด 7 สีวันนี้เขาจะให้ใคร

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ขอบคุณครับท่านพี่

ไฟหนาว

ขอบคุณครับท่านพี่
ขอบคุณแทนจิตอาสาทุกคนเลยนะน้องรัก ไม่ได้คุยกันเลย สบายดีนะน้อง    ใครจะให้กำลังใจอีกเชิญเด๊อ
  ด่วน...เบอร์อาร์มี ซิกเสื้อเขียว เปลี่ยนใหม่ ตามข้างล่างนี้เลยครับ

ไฟหนาว

2มวยใช่7สีวันนี้  คนแรก ผมออกไปที่ วันมีโชค ศักดิ์บุรีรัมย์  แชมป์ปูนเสือ  ถึงฟอร์มหลังๆจะไม่ค่อยดีก็ตาม  แต่ข่าวว่าไฟต์นี้ฟิตซ้อมเยี่ยม วันมีโชคเป็นมวยจังหวะฝีมือดี เตะเข่าคล่อง เข้าออกรวดเร็ว  ส่วนคู่ชกคือไอ้เงาะป่าซาไก เผด็จศึก ช.พัชรพล ฟิตซ้อมอยู่ชลบุรี ไฟต์หลังชกไว้เข้าตาเซียน เป็นมวยเตะต่อยหนัก บู๊สู้ยันป้าย  เกมเบียดแน่นอน  ผมยังชอบไอคิวมวยของวันมีโชคครับ  ยังงัยกดฟังอาร์มี่ช่วงพักยกด้วย จะได้รู้ว่าขาใหญ่ในเวทีเล่นใคร จะได้รู้ทันเกมนะครับ
      มวยใช่คนที่2  ผมยังชอบความเก๋าส์ของมงคลชัย กระดูกแข็งโป๊ก การผ่านมวยเหนือกว่าตะวันฉายเยอะแยะ  เสียเปรียบตรงสภาพร่างกายและหน้าเสื่อเท่านั้น   วันนี้หากไม่แผ่วโอกาสชนะมีสูง  ส่วนตะวันฉาย เด็กสร้างอีกคนของเสี่ยแขก เป็นมวยจังหวะฝีมือดี เตะเข่าหนัก เข้าออกเร็ว ไอคิวมวยดี ฟอร์มหลังๆสดมาก ผ่านมวยดีมาหลายคน  ไฟต์นี้เสี่ยแขกประกาศอัดฉีดสร้อยคอทองคำ 7 เส้น หากตะวันฉายเอาชนะมงคลชัยได้    เกมคงแลกเตะกันเป็นส่วนใหญ่ วงในแลกเข่าอุตลุต     ช่วงพักยกคุณต้องกดฟังอาร์มี..จำเป็นมากครับ  หากเกมคู่คี่สูสี มงคลชัยมีสิทธิแพ้ได้เลย ต้องออกอาวุธให้ชัดเจน เอาชนิดว่าเข้าตากรรมการจริงๆ  เพราะหยั่งที่รู้ๆกัน หน้าเสื่อเสี่ยแขกที่ 7 สีแข็งมากๆ  ผมแนะนำว่าเล่นมงคลชัยอย่าแช่ก็แล้วกัน ต้องออกตัวบังทุนนะครับ

niksamit

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
ขอบคุณทุกๆข้อมูลครับติดตามผลงานเสมอ

ไฟหนาว

จิตอาสาพร้อมฟันธง...
คู่1
มวยชัดจัดเต็ม  จาก  อบต.น้อย

ไฟหนาว

คู่2
มวยน่าเล่น  จาก ต้น เมืองพระตะบอง(มวยไทย)

ไฟหนาว

คู่3 รองคู่เอก
มวยเด่นเล่นได้  จาก  หงอคง

ไฟหนาว

คู่3 รองคู่เอก
2จิตอาสาฟันธง..วันมีโชค..จะเป็นผู้ชนะ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่4 คู่เอก
5จิตอาสาฟันธง..มงคลชัย..วันนี้จะชนะเตะฝ่าหน้าเสื่อเสี่ยแขก... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่2
ดอกฝิ่นฟันธง  จาก ดอกฝิ่น อิ่มน้ำ

ไฟหนาว

2คู่แรก น่าเล่นใคร..เอามาฝากครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal