เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณมาเตือน ยังอยู่ไม่ครับ ผมอยากคุยด้วย  (อ่าน 4927 ครั้ง)

ไพโรจน์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
ถ้าผมพูดอะไร ไม่ดีกับคุณผมขอโทษด้วยนะครับ
และทุกๆที่ผมพูดไม่ดี (บางคำคุณมาเตือนก็พูดถูกจริงๆๆ)
ผมนั้งอ่านหัวข้อในห้องตังแต่ต้นจนถึงปัตจุบัน
ที่ผมมาในนี้ผมอย่าให้คนที่มาโพสหาข้อมูลที่รู้มาจริงมาลง
ผมก็ไม่เก่งมาจากไหน

แต่ที่ผมสังเกตุ ชื้อที่เกาๆหายไปหลายคน(หรือไปเปลียนกันมาไหม่)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
Re: คุณมาเตือน ยังอยู่ไม่ครับ ผมอยากคุยด้วย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2012, 08:55 »
คู่นี้คิดว่าขุมทรัพย์ขึ้นมาต่อแน่นอน

ไพโรจน์

Re: คุณมาเตือน ยังอยู่ไม่ครับ ผมอยากคุยด้วย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2012, 10:09 »
คู่นี้ขุมทรัพย์น่าเล่นมากครับ(มาเกิด)ครั้งหลังชนะกรังปรีซ์น้อยได้สวยมาก  อีกอย่างเพื่อนรวมค่ายมาชนะที่ช่อง9ไว้สวย  แต่ก็ไม่แน่ เกิดยอดสยาม หนกยก1จะทำอย่างไรละ ค่าตัวคงแพง  ขึ้น555     (เล่นขุมทรัพย์สบายใจกว่า)  คู่นี้ถ้าชกที่ใต้ต้องต่อแพงมาก(ปิดประตูแพ้ที่ใต้) มวยคนละเรื่องกัน

ไพโรจน์

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2012, 10:57 »
สวนคู่ที่3  วันอาทิตร์ที่ผ่านมา(ทีเด็ดของใครหลายคน)ใครบอกว่าไอ้... เล่นเป็นแสน  คุณไม่สังเกตุบ้างหรอ คนที่ถอดมงคลคือ...(ที่จริงมีแต่คนแย่งกันขึ้น ได้คุมหน้าเสื้อ-ต้องให้คนดังๆ)แต่ถ้าใครไม่อยู่ในวงการมวยจริงจะไม่รู้ว่าที่ผมพูดเป็นเรื่องจริง(ยิ่งตอนมวยชกเส็รดแล้วเป็นตัวชนะแล้วยิ่งใหญ่)
พวกผมพอเห็นไอ้...ขึ้นถอดมงคล (มวยคู่นี้ผมก็บอกคนที่มาอ่านของผมแล้วว่าผมไม่หลอก)
แล้วมีคนมากทักผม  ผมก็บอกว่าวันนี้ให้ตามสักที  บางเรื่องเราก็พูดในนี้ไม่ได้

ที่สำคัน*บางที*เล่นมวยอย่าเล่นตัวชอบ ให้เล่นตัวที่เราจะได้ตังบางคนทำมวยหู-ขายมวย (ไม่รู้อะไรเลยเอาจากที่นู้มาลงที่นี้ไปลงที่นั้น)+555อัศจรรย์ใจจริงๆๆ***ผมไม่รู้ทุกคู่ แต่บ้างคู่ผมรู้จริง**

คนหนองคาย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 22:36 »
ผมจะตาม  ท่านไพโรจน์  ทุกคู่ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal