เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เพชรพันณัฐ หจก.สงวนชัย จะถึงแชมป์หรือไม่ ต้องติดตาม  (อ่าน 22768 ครั้ง)

แสนฝาง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 28
สำหรับผม มองว่ามีโอกาสสูง อาทิตย์นี้ โล่ห์เงินจะให้คำตอบ

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ยากส์

เป็นต่อ ขั้นเทพ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
ผ่านโล่ห์เงินให้ได้ก่อนคับ

คนน่าน

• ชอบกด Like + 22
ผมว่าต้นๆถ้าทนได้ ปลายๆลูกลู่ลมจุกจิกทรงมวยเพชรพันณัฐปลายๆน่าจะดีกว่าตัวนี้ม้ามืด อาจได้เข้าชิงกับสามสี

แสนฝาง

งานยากเลยที่เดียวครับ กับการเจอกับโล่ห์เงินเล็ก แต่ผมดูการแก้เกมส์ของนักมวยและทีมงาน 123 ถ้าไม่หล่น สนุกแน่นอนครับ  และถ้าหากผ่านไปได้เจอกับกุหลาบขาวอีกครั้งละก็น่าคิดนะครับ ความแน่นอนคือความไม่แน่นอน ติดตามกันต่อไปครับ

wichai

• ชอบกด Like + 18

เพชรพันณัฐ อาทิตย์นี้น่าเล่นสุดๆปลายๆมีราคาแน่ครับ

prointer

• ชอบกด Like + 23
ผ่านยาก

แสนฝาง

เห็นสถิติ โล่หาเงิน แล้วก็น่าห่วงนะครับ แต่เพชรพันณัฐยิ่งชกยิ่งเก่ง จากมวยนอกสายตาผมเลยนะครับ ถ้ายิ่งเป็นรองมากๆผมว่ายิ่งน่ารอง

wichai

• ชอบกด Like + 18
     มวยจังหวัดเดียวกันอำเภอก็ใกล้กันตอนนี้กำลังโหวตคะแนนเสียงใครจะชนะครับ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

mid2015

• ชอบกด Like + 7
กลัวเหมือนอาทิตย์นู้น ไม่รู้ปั่นราคาป่าวให้แดงเกือบทุกสำนัก พอขึ้นชกจริงมาเสมอน้ำเงิน สุดท้ายน้ำเงินชนะขาด

เปาบุ้นจิ้น

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ถ้าไม่มีเซียนใหญ่อุ้มราคานะ.....ฝันกลางวันชะงั้น ที่ชนะมาเพราะมีอย่างที่...ช่วยอุ้มยุแต่ครั้งนี้เค้าบอกว่าไม่ยุ่งเป็นกลาง ลองเดาเอาครับจะออกมายังไง..ถ้าเค้าไม่เล่นจริง..อย่าเชื่อใครง่ายๆๆ..ใครบอกมวยล้มมาให้สวนตรงข้ามทันที

แสนฝาง

อาทิตย์นี้มีมวยน่ารองหลายตัวเลยครับ แต่ละตัวได้ลุ้นทั้งนั้น อะไรก็ไม่แน่ติดตามสถานการณ์กันต่อไปครับ

แสนฝาง

คาดการณ์วันพรุ่งนี้
1.น่ารอง เพชรพันณัฐ
2.คตร ดูอีกทีครับ (แนวโน้มน่าเล่นไปทางสามสิงห์ ยังไม่ชัวร์ครับ )
3.น่ารอง ปิ่นเพชร
4.เสื่อเฒ่ายังไงต้องมีลาย ศึกษาเทปจากประกายเพชรมาเป็นอย่างดีแต่ดูเหมือนกรอบๆยังไงก็ไม่รู้ อยากเล่นมวยสด เดชฤิทธิ์จึงน่าเล่นกว่า
พรุ่งนี้รอฟันธงอีกทีครับ

mid2015

• ชอบกด Like + 7
รอครับ ท่านแสนฝาง :dookdik_smile-circle_48[1]:

แสนฝาง

คู่1.ต้องเล่น เพชรพันณัฐ ยิ่งเป็นรองยิ่งน่ารอง ขอแค่ไม่หล่นเท่านั้น
คู่2.รักพี่เสียดายน้อง 50-50 ชอบสามสิงห์ครับจัดไป
คู่3.รองปิ่นเพชร ยิ่งเป็นรองยิ่งน่ารอง
คู่4.รองเดชฤิทธิ์ ยิ่งเป็นรองยิ่งต้องรอง ขอแค่ไม่หล่นเท่านั้น
ฟันธงครับ ขอให้รวยๆทุกท่านนะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal