เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยากได้มวยไปเล่น...เม้นข้อความโดนๆใจป๋ามา อาทิตย์นี้  (อ่าน 29790 ครั้ง)

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
สวัสดีครับสมาชิก อาทิตย์นี่มีให้4คู่ครับ เม้นท์มาโดนใจเอาไปเลย

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
[size=24pt]ดูมีน้ำใจนะขาใหญ่ แต่ก็ดูจะชอบคนเอาใจด้วย 55555  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:]

ชาวเฝ้าไร่

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
มวยยุคนี้ ต้องหูไว ตาไว เล่นมวยได้เปรียบ คนอื่น ห้อง มวยหูมังกร  ครับ..เยี่ยมจริงๆ

ณภัทร

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
พูดไรไม่เป็น บอกได้คำเดียวว่า รอ

หมูป่าดอย

• มวยดาวรุ่ง
ผมติดตามท่านมาตลอดครับ😊

ขาใหญ่

เอาไปคู่เดียวก่อน ไปที่คู่เอกเลยก็แล้วกัน เวท118 ปอนด์ จักรดาว ท.เทพเกษม หรือ เพชรเกียรติเพชร
เอาน้ำจิ้มไปแค่นี้ก่อน

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ห้ามแพ้นะ อาจารย์ จักรดาว :dookdik_smile-circle_56[1]:

ขาใหญ่

เป็นไงของแท้ สวนตัวเงินสายใต้ซ่ะด้วย หูมังกรของบแท้ต้องพากษ์สดๆหน้าตู้เท่านั้น

ขาใหญ่

แจ่มหรือเปล่าสมาชิก

ขาใหญ่

อาทิตย์นี้ผมมีมวยพิเศษให้เล่น1ตัว รีบสมัครหูมังกรให้ไวขอบอก
ส่วนคนที่ขอทดลองไปแล้วปรากฎว่ามวยเข้า6 แพ้1 เสมอ 1 ได้ฟังไปแล้วแต่ยังไม่ติดต่อใช้หู
ผมก็ขอถอดซิมทดลองฟังโยนทิ้งน่ะครับ ท่านไม่ใจนักเลงเลยจริงๆ ผมทดสอบใจท่านไปแล้วและก็ได้คำตอบไปแล้ว
ตามนั้นครับ สนใจค้นหาผมในเฟส สมคิด ถ้าท่านมีวาสนาคงเจอผมเองหูมังกร ของแท้เล่นเองส่งเองหน้าตู้

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
อย่างงี้ต้องบอกว่า....มันทุกเม็ด

konsaidan

• มวยใหม่
  • **

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58

ขาใหญ่

กลางอากาศสุดยอดเหมือนเดิม ล่อเราเล่นไอ้อ้วนแต่ไหลรองไอ้ผอม หลังจากนั้นเราดูไอ้อ้วนหนักแรงกว่า เลยรองไอ้อ้วนไปก่อน
ไอ้อ้วนได้นับ จะช้าอยู่ใยโยนทิ้ง7/1 ไป อย่างน้อยก็ประกันเสีย แต่แปลกหลังได้นับราคาไหลรองผิดธรรมชาติ แต่ผมไม่สนใจเพราะใครแพ้ชนะผมก็ได้เงินทั้งสองมุม
การเล่นมวยพยายามบังทุนเสมอน่ะครับ อย่าโลบมากแล้วเราจะรอดจากวงการนี้

ขาใหญ่

มวยเด็ดกินปลายๆชอบม่ะๆๆๆๆๆรอหลังชั่งครับ

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
รอครับ.....อา...จารย์...จารย์.....จารย์......จารย์...จารย์

ณภัทร

• มวยใหม่
  • **
รอครับท่าน

ขาใหญ่

ขออภัยลืมเข้ามาบอก
 :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:
 :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

ขาใหญ่

บอกก่อนเลยก็แล้วกัน กันลืมอาทิตย์หน้า
กุหลาบขาว ศิษย์สท.ณรงค์
สามสิงห์ ป.พิณภัทร
นวพล โชคปราณีฟาร์ม

ขาใหญ่

ลืมอีกตัว ลำน้ำมูล.....แจ่มครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal