เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนไม่ทิ้งเพื่อน อามมีื้ื้และคนเสีอเขียวช่องสามวันนี  (อ่าน 6482 ครั้ง)

จ่าปานเมืองคอน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 165
อาร์มมี...ศูนย์เก้าสอง แปดร้อยหกสิบห้า สามพันแปดร้อยหกสิบสาม
คนเสื้ิเขียว ...ศูนย์เก้าแปด สามร้อยแปดสิบสอง เก้าพันห้าร้อยเจ็ดสิบสี่

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
คอมผมป่วยเลยต้องให้จ่าปานลงให้ ขอบคุณมากครับจ่าคนเก่ง   
ผมออกมาปากซอยอาศัยร้านคอมเอา
2มวยใช่ ผมชอบทนายเค กับ เรืองหลวง  เล่นแล้วสบายใจกว่า เพราะเป็นมวยสู้ทั้งคู่  ส่วนคูเอกต่อไปครับ พญาหลวง วันนี้ผ่านฉลุย ยังงัยคู่ชกก็สู้ไม้ได้แน่นอน   โชคดีครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

จ่าปานเมืองคอน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 165
มวยชอบมวยเด้ดช่อง 3 สี

🔵น้อตใหม่**** ผมดุน่ารองมากๆครับ รองมาไว้ซื้อขายน่ะๆๆๆ  พลิกไปมาได้ซื้อขายแน่นอ  ไม่มีม้วนเดียวแน่ๆ ไฟร์ที่แล้ว น่าจะชนะไปแล้ว ยก5 ไปถอยรับแข้งมากไป เลยพลิกแพ้ราคาแพง
วันนี้ยังดุว่าน่ารองน้อตใหม่ มาก่อนน่ะ ไม่มีม้วนเดียวแน่นอน
ได้ออกตัวขยับขยายแน่ๆ ถ้าไม่โดนนับน้อคก่อน ยังงัยก้อดีกว่า

🔵เรือหลวง****มวยเคยชนะมา เรี่ยวแรงมั่นคงกว่า มีแข้งดัก วงในเข่าเหนียวแน่นกว่า เดินบดเดินเบียดขยันออกอาวุธตลอด เป้นรองแค่น่าเสื่อเท่านั้นครับ น่าเล่นเรือหลวง ครับ

🔴พญาหลวง***ทั้งน่าเสื่อตัวเงินที่ดีกว่า ฝีมือมวยพัฒนาขึ้นมาเยอะ
อีกอย่าง ช่วงหลังๆอาวุธมวยดุหลากหลาย มีหมัดมีศอกเสริมตลอด
ที่สำคันเลยวันนี้ กระแสเรตตัวเงินดีมากๆ เรตเปิดไว้แพงพอสมควร เข้าไปก่อน ขยับขยายเอาครับ***ข้อมน้ออาร์มมีครับ***

เด็กหลังตู้มวยบ้านดุง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 5
ขอซิกมวยครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ซำจั๋ง

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 3
ขอซิกด้วยครับท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal