เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนไม่ทิ้งเพื่อน อาร์มี คนเสื้อเขียว 7สี วันนี้  (อ่าน 14067 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
   อาร์มี่..ศูนย์เก้าสอง แปดร้อยหกสิบห้า สามพันแปดร้อยหกสิบสาม

คนเสื้อเขียว..ศูนย์เก้าแปด สามร้อยแปดสิบสอง เก้าพันห้าร้อยเจ็ดสิบสี่

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คอมผมใช้ไม่ได้ เลยมาใช้บริการร้านคอมหน้าปากซอย ชั่วโมงละ 15 บาท   หากมีปัญหาโทรหาผมเบอร์เดิมนะครับ   เมื่อวานมวยช่อง3.. 4คู่ พลิกหมด  ช่อง7วันนี้ เล่นแบบระวังนะครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

2มวยใช่ 7 สีวันนี้  คนแรก ผมมองไปที่ เทพน้ำมูล ลำน้ำมูลมวยไทย เด็กสร้างของขุนเข่าจอมเซิ้งลำน้ำมูล  วงนอกมีสิทธิโดนเตะเถิดเทิง แต่เกาะได้เมื่อไหร่พ่อตีระเบิด  เกมคู่คี่ต้องทำใจ   อีกคนชอบไปที่ ตี๋เล็ก ราชานนท์ เก๋าส์กว่าคู่ชกเยอะ ดูเนื้อตัวเมื่อเช้าเข้าท่า  เข้าไว้ก่อนได้เปรียบ  ยังงัยก็อย่าแช่ หาทางขยับขยายออกตัวบังทุน ช่วงพักยกให้กดฟังอาร์มี่ด้วย  หวังว่ามวยคงไม่พลิกเป็นบ้าเหมือนเมื่อวานนะ  โชคดีครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับผม

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
 7 สีอู๋(เสื้อขาวดำ)
คู่ 1เปิด แดง ปิด น้ำ 2345(สลับ) สลับ
ซ้ายแพง ขวา ขาด
คู่3 ดูให้ดีนะครับ น่าจะเปลี่ยน ตี๋ พรัญชัย เป็นตี๋เล็ก ราชานนท์ แพงๆ น่ารอง

ไฟหนาว

ซิกดูยากหน่อย สังเกตดีๆ เพราะคนในเวทีใส่เสื้อดำ อย่าลืมกดฟังอาร์มีนะครับ

ไฟหนาว

ตี๋เล็กเรตเป็นรอง..รองไปครับ ผมวาเก๋าเอาอยู่ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal