เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่ากันถึงเหนือเพชร  (อ่าน 4805 ครั้ง)

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ว่ากันถึงเหนือเพชร
« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2017, 20:18 »
เหนือเพชร  ศิษย์ลมหนาว **** ตัวนี้ถ้าเป็นรองยิ่งชกดีมากครับ และ เป็นมวยหมัดหนักได้ลุ้นตลอด เข่าก็ตีสู้ได้ไม่เขลาจนเกินไป กินมวยเด็ดประจำวันมามากแล้ว ประกอบกับ มังกรทอง ตัวนี้โดนหนักไม่ได้ครับพี่น้อง ให้ระวังแล้วกัน อย่าหลงกระแสจนเกินไป คาดว่ามังกรทองเรตเปิดต่อแน่นอนครับ แต่ขอให้พี่น้องดูดีๆ เหนือเพพชร จะหักปากกาเซียนอีกครั้งครับ ฝากเป็นข้อคิดเล็กน้อย ผมไม่มีเวลาสืบที่ฝึกซ้อม สืบความพร้อมนักมวยหรอกครับ แต่ผมอาศัยพอมีเวลาว่างศึกษาจากการชกในแต่ละครั้ง ในแต่ละ น้ำหนักของมวยแต่ละตัวครับ ไม่รู้มากครับเพราะผมไม่ค่อยได้ดู ตนอชกจริง (หาเวลาว่างยากแต่ใจรัก) เลยอาศัยยูทูป ครับพี่น้อง ชายหล้า + เหนือเพชร ชกจริงอาจจะเด็ดกว่าความเป็นจริงนะครับ

วีรศักดิ์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 36
Re: ว่ากันถึงเหนือเพชร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 17:30 »
 :Onion-s-163[1]:
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal