เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลมวยไทย 7 สี เบื้องต้น 5 พฤศจิกายน 2560 โดยซอยบ้านพลเมืองดี!!!  (อ่าน 9605 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
คู่มวยไทย 7 สี ล่วงหน้าพร้อมฟอร์มหลัง
5 พฤศจิกายน 2560 โดยซอยบ้านพลเมืองดี!!

พยัคฆ์จิ๋ว กีล่าสปอร์ต
แพ้คะแนนเพชรตะวัน ต.เพชรละคร ลพน.
ชนะคะแนนชาละวัน ส.ธนาเพชร ลพน.
แพ้คะแนนแสนศักดิ์ ส.บุญเยี่ยม ลพน.

พบกับ

ชาละวัน ส.ธนาเพชร
แพ้TKOยก5ขาวสนิท ส.เดชะพันธ์ ลพน.
แพ้พยัคฆ์จิ๋ว กีล่าสปอร์ต ลพน.
แพ้คะแนนจ้าวจ๋อ ดาษสงทางหลวง ลพน.
พิกัด 110 ป.

แสนศักดิ์ ส.บุญเยี่ยม
ชนะคะแนนหนุ่มตรังน้อย สิงห์ป้อมปราบ
แพ้คะแนนก้องศึก ศิษย์สารวัตรเสือ
ชนะคะแนนพยัคฆ์จิ๋ว กีล่าสปอร์ต ลพน.

พบกับ

เพชรท่าเรือ ซีด้ากบวัสดุฯ
เสมอเพชรพันธ์ฤทธิ์ ทนายมิเชล
ชนะะคะแนนอินทรี สมภพรุ่งเรือง
ชนะคะแนนมหาหิน ศิษย์หนุ่มน้อย
พิกัด 109 ปอนด์

ชิงแชมป์มวยรุ่น 108 ป.
ของสนามมวยช่อง 7 สี
เนเงิน พี.เค.แสนชัยฯ
ชนะคะแนนเด่นสุรินทร์ ป เชิดชัย
เสมอแพรวพราว เพชรยินดีอะคาเดมี่
แพ้TKOยก4แพรวพราว เพชรยินดีฯ

พบกับ

คมเพชร ศิษย์สารวัตรเสือ
ชนะคะแนนโดมทอง ลูกเจ้าพ่อโรงต้ม
ชนะคะแนนไชโย เพชรยินดีอะคาเดมี่
ชนะคะแนนเพชรพันธ์ฤทธิ์ ศิษย์หนุ่มน้อย
พิกัด 108 ป.

เทพบุตร ศิษย์อุ๊อุบล
ชนะะคะแนนเพชรมรกต ทีเด็ด 99
แพ้คะแนนเพชรวสรณ์ อ.ดาวกระจาย
ชนะคะแนนเพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง

พบกับ

เจมศักดิ์ เพชรเกียรติเพชร
แพ้คะแนน ซุปเปอร์บอล ตี๋เมืองเลย 30 พ.ค.59 รดน.
ชนะคะแนน สิบแสน ต.เอี๋ยวเจริญทองฯ 3 ก.ค.59 ช่อง7สี
แพ้คะแนน หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ 30 ส.ค.59ลพน.130
แพ้น๊อคยก 2 ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยูเด็น ช่อง 7 สี 130/4/12/59
ชนะน๊อคยก 1 พลพล พุ่มพันธ์ม่วง ช่อง 7 สี 9/4/60
ชนะคะแนนปฎักเทพ ซินบีนมวยไทย ช่อง 7 สี
พิกัด 130 ป. ต่อ 131 ป.

......เล็กๆๆๆๆน้อยๆๆๆๆครับ เอามาให้ดูเล่น ครับ คู่มวยอาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา ขนาด บางคู่ชั่งน้ำหนักผ่านแล้วไม่ได้ต่อยก้อมี ครับ ยังมีเวลาอีกหลายอาทิตย์นะครับกว่ามวยจะได้ต่อยตามปกติ เน้น นะครับว่า..คู่มวยอาจมีการเปลี่ยนแปลง ทีมงานผู้จัดอาจเปลี่ยนแปลงคู่มวยได้ตลอดเวลา..ต้องติดตามยาวๆๆๆต่อไปครับ..

พลเมืองดี

คู่มวยไทย 7 สี 5 พฤศจิกายน 2560
โดยซอยบ้านพลเมืองดี!!!!
ปรับเปลี่ยนล่าสุด

เดชพิชัย ก.การุณ
น๊อคยก4ก้องศักดิ์ ชำนินาบอน
แพ้คะแนนเพชรบางแสน ส.จ.เล็กเมืองนนท์
ชนะคะแนนหินลาดเล็ก ลูกหินลาด

พบกับ

แก่นพิทักษ์ ส.สุนทรพิทักษ์
(รองแชมป์ฯมวยรอบไทยประกัน)
ชนะคะแนนชัยมงคล พุ่มพันธ์ม่วง
ชนะTKOยก3 เอกไพรินทร์ ส.ศักดิ์เจริญ
แพ้คะแนนลูกขวัญ ส.จ.เหว่าแปดริ้ว
พิกัด 112 ป.

เพชรน้ำมูล ลำน้ำมูลมวยไทย
เพชรน้ำมูล ลำน้ำมูลมวยไทย
ชนะน๊อคขุนช้าง ขวัญใจศรีโคตร
เสมอเบิกบาน ลูกเมืองเพชร ช่อง 11
ชนะคะแนนภาคิน ต.ละงู ช่อง 3
ชนะคะแนนคมเพชร เกียรติจรูญ ช่อง 7

พบกับ

ยอดโกศล ภูหงษ์ทอง
ชนะคะแนนอรรคชัย ต.หมอศรี โคราช
ชนะคะแนนเพชรสาเกตุ หม้อน้ำคอนเฟิร์ม
ชนะTKOยก3ก้องไกร แก้วสัมฤทธิ์ ช่องNOW
พิกัด 129 ป.

วุฒิชัย เกียรติจำรูณ
ชนะคะแนนจ้าวอินทรี เกียรติเจริญชัย
ชนะคะแนนรุ่งเพชร เพชรเจริญ
ชนะคะอนนเอกวายุ ม.กรุงเทพธนฯ

พบกับ

เพชรเขาวัง เอ๋สะพานสูง
(มังกรทอง ต.หมอศรี)
ชนะคะแนนเผด็จศึก ช.พัชรพล ช่อง7
แพ้คะแนนวันมีโชค ภูหงษ์ทอง โคราช
ชนะคะแนนเพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัยNOW
พิกัด 122 ป.

ชิงแชมป์รุ่น 108 ป. ที่ว่าง
เนเงิน พี.เค.แสนชัยฯ
ชนะคะแนนเด่นสุรินทร์ ป เชิดชัย
เสมอแพรวพราว เพชรยินดีอะคาเดมี่
แพ้TKOยก4แพรวพราว เพชรยินดีฯ

พบกับ

คมเพชร ศิษย์สารวัตรเสือ
ชนะคะแนนโดมทอง ลูกเจ้าพ่อโรงต้ม
ชนะคะแนนไชโย เพชรยินดีอะคาเดมี่
ชนะคะแนนเพชรพันธ์ฤทธิ์ ศิษย์หนุ่มน้อย
พิกัด 108 ป.

....คู่มวยอาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา ขนาด บางคู่ชั่งน้ำหนักผ่านแล้วไม่ได้ต่อยก้อมี ครับ ยังมีเวลาอีกหลายอาทิตย์นะครับกว่ามวยจะได้ต่อยตามปกติ เน้น นะครับว่า..คู่มวยอาจมีการเปลี่ยนแปลง ทีมงานผู้จัดอาจเปลี่ยนแปลงคู่มวยได้ตลอดเวลา..ต้องติดตามยาวๆๆๆต่อไปครับ..

พลเมืองดี

คู่เอกมวยไทย 7 สี
12 พฤศจิกายน 2560

ป้องกันแชมป์มวยไทยรุ่น 126 ป.
ศิวกร เกียรติเจริญชัย(แชมป์)
มงคลชัย ค วายทองยิม
พิกัด 126 ป.

พลเมืองดี

มวยไทย 7 สี
อาทิตย์ 5 พ.ย.60
ป๋าชุ้น..คลอดคู่เอก
คมเพชรชิงแชมป์ 108 กับ เนเงิน

พลเมืองดี

คมเพชร  ศิษย์สารวัตรเสือ
1 ปี กับอีก  2 เดือน ไม่เคยแพ้ใคร
ตั้งแต่เดือนสิงหาคม  2559 ไม่เคยแพ้ใคร
ฟอร์มหลัง
ชนะคะแนนคมไผ่  มหาชัยพัฒนา
ชนะคะแนนคมไผ่  มหาชัยพัฒนา อีกครั้ง
ชนะคะแนนกระดูกเหล็ก ก.กลมเกลียว
ชนะTKOยก4ศักดิ์ศรี เกียรติหมู่9
ชนะคะแนนบางคล้าน้อย ม.รัตนบัณฑิต
ชนะคะแนนปานเพชรเล็ก เกียรติเจริญชัย
ชนะคะแนนยอดพยัคฆ์ ภงเจริญแพทย์
ชนะคะแนนไชโย   เพชนยินดีฯ
ชนะคะแนนเพชรพันฤทธิ์ ศิษย์หนุ่มน้อย

วันที่ 5 พย.60  ชิงแชมป์รุ่น 108 ที่ว่าง
คมเพชร  ศิษย์สารวัตรเสือ  VS  เนงิน  พีเค.แสนบัยฯ  ใครจะได้แชมป์ ?

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal