เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง..ช่อง3วันนี้ ชอบมวยรอง..เอาน่าไอ้น้องไม่รองนอนไม่หลับ..  (อ่าน 9657 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มวยใช่ให้มวยสู้ ช่อง3รองไว้ได้ออกตัวซำบาย.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
    แจ้งน้องๆ พี่ขอยุบกระทู้วันนี้พี่สั่งลุย ตั้งแต่สัปดาห์นี้เป็นต้นไป พบกับกระทู้ใหม่..ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง..เนื้อหาสาระเข้มข้น เต็มพิกัด จัดไปเพื่อพวกเรา โอเคนะครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

นี่คือทีมงาน..ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง...   
        ขอแนะนำจิตอาสาคนล่าสุด ได้แก่ ขิง พิจิตร  มวยไลน์ในเฟซบุ๊ค  ผมได้เชิญหนุ่มน้อยคนนี้ร่วมทีมด้วย ถึงแม้ประสบการณ์ในวงการมวยจะไม่มาก แต่เขาก็มองมวยได้เข้าท่า น่าติดตาม    หนุ่มพิจิตรคนนี้เขายินดีร่วมฟันธงเพื่อเป็นอีกทางเลือกหนึ่ง ก่อนลงทุนลุ้นมวยตู้ ฝากติดตามผลงานเขาด้วยครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ก่อนอื่นขอกำลังใจจากพวกเรา ช่วยกันโพสต์หน่อยครับ...กำลังใจเท่านั้นที่จิตอาสาต้องการ เชิญครับเชิญ

ไฟหนาว

จิตอาสาพร้อมฟันธง รอแค่โพสต์ให้กำลังใจ ใครหนอจะเข้ามาเป็นคนแรกของพี่ใหญ่ ?
 :Onion-s-26[1]:

ชาวเฝ้าไร่

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
น้ำใจงาม ปรบมือให้ดังๆครับ

ไฟหนาว

น้ำใจงาม ปรบมือให้ดังๆครับ
มาแล้วกำลังใจที่พวกเราต้องการ  งั้นพี่ใหญ่สั่งเลยนะ...
คู่1
มวยติดดาวเอาไปลุย จาก แป๊ะ เดชอุดม

ไฟหนาว

คู่2
มวยเด่นเล่นได้ จาก หงอคง

ไฟหนาว

คู่2
4จิตอาสา ฟันธง..คมเพชรเล็ก..วันนี้จะได้รับการชูมือ..

ไฟหนาว

คู่3 คู่เอกมวยรอบอีซูซุ ครั้งที่28
5จิตอาสาฟันธง..คนหลวง..จะเป็นผู้ชนะ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

สำหรับมวยใช่คนแรก ผมออกไปที่คู่2  ยังมองว่า คมเพชรเล็ก ทีเด็ด99(ส.จ.มนตรี,น.ศรีผึ้ง) ดูรูปร่างเมื่อเช้าได้เปรียบ สภาพดูดีกว่า ดาวพระศุกร์  มวยคู่นี้ใครแพ้ตกรอบ   ผมว่าเกมคู่คี่นะ ดาวพระศุกร์ได้เก๋า แต่หายไปนานมาก   ส่วนคมเพชรเล็ก ใหม่กว่าหน่อย  ดูแล้วน่าจะกินกันที่ร่างกาย  ผมว่าน่ารองคมเพชรเล็กนะ   ระหว่างเกมการชกกดฟังอาร์มี่ด้วย กระแสการเล่นไปทางไหน ขาใหญ่เข้าใคร   ยังงัยเข้าคมเพชรเล็กไว้ก่อนได้เปรียบครับ

ไฟหนาว

มวยใช่คนที่2..ผมออกไปทางมวยรอง ฉลามเพชร(ไข่หวานเล็ก) ต.หลักสอง เปลี่ยนชื่อใหม่ไฉไลกว่าเดิม เดินบู๊สู้ดี จังหวะฝีมืออาจเป็นรอง คนหลวง(รุ่งรัตน์) พุ่มพันธ์ม่วง  แต่บดเบียดเสียดสีกันไปท้ายๆ ผมยังชอบการยืนระยะของ ฉลามเพชร วันนี้เป็นรองแน่ ผมว่าน่ารอง  ยังงัยก็ขอแนะนำว่าให้กดฟังอาร์มี่ทุกยก จะได้รู้ว่าขาใหญ่เล่นใคร   รองไปครับ..ฉลามเพชร..ได้เฮแน่

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
ขอบคุณจิตอาสาทุกครับ

tonkhong

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-90[1]:ขอบคุณจากใจเลยจร้าาา

บินหลา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15

ไฟหนาว

วันนี้ใครวางตามพี่ใหญ่สั่ง ไม่รวยให้มันรู้ไป..555
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

...ถึงคิวพี่ใหญ่แล้ว...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal