เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง..7สีวันนี้ น่าลุ้นทั้งคู่ เข้าไว้ก่อนไอ้น้อง ได้เปรียบน่า  (อ่าน 17337 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มวยใช่ให้มวยสู้..ถึงคู่คี่ก็มีลุ้นกะแล้วกัน.. ติดตามด้วยอาร์มีและคนเสื้อเขียว  พร้อมทีมงานจิตอาสาชุดใหญ่ไฟกระพริบ  กรุณาโพสต์ให้กำลังใจพวกเราด้วยครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

บัวนา บัวทอง

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 6
ฝากเชีย.วันมีโชค.ศักดิบุรีรัมย์
กรเพชรพญาไท.คมเพชร.ศิษสารวัตรเเสือเด็ด

ไฟหนาว

มาแล้วกำลังใจ  รอแป๊บหนึ่ง เดี๋ยวลุยกันเลย...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

จิตอาสาพร้อมครับ..ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง
คู่1
มวยกินดิบ จาก น้าตรี

ไฟหนาว

คู่2
2จิตอาสารุ่มใหม่ไฟแรง ฟันธง..โชคกุญชร..จะเป็นผู้ชนะ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่3
มวยกินขาด จาก พลเมืองดี

ไฟหนาว

คู่3
ส่องกล้องมองมวย จาก เซียนวุฒิ ดินแดง

ไฟหนาว

คู่เอก ชิงแชมป์ 108 ปอนด์ สนามมวย 7 สี
6จิตอาสาฟันธงตรงกัน..คมเพชร..วันนี้จะได้คาดเข็มขัดแชมป์คนใหม่..

ไฟหนาว

คู่1
มวยชัดจัดไป จาก อบต.น้อย

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
อากาศเปลี่ยนแปลง จิตอาสาทุกท่านดูแลสุขภาพด้วยนะครับ
ที่สำคัญ ขอขอบคุณจากจิตและวิญญาณ ทีคัดสรรค์มวยเด็ดมาให้ครับ

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก ผมมองไปที่ ซื่อสัตย์ แป๊ะมีนบุรี ชื่อเสียงเป็นรองวันมีโชคที่เป็นแชมป์มวยปูนเสือ   แต่ซื่อสัตย์นั้นมีโปรแกรมชกต่อเนื่องตลอด มีแป๊ะเทรนเข้มไว้ใจได้  ส่วนวันมีโชค จังหวะฝีมือเจ๋งแต่ดูว่าไม่ชอบมวยตีนซ้ายซักเท่าไหร่ ชกกับชายหล้ายังโดนตีนซ้ายอ่วม   วันนี้เกมเบียดคู่คี่ แต่ผมยังชอบสภาพร่างกายซื่อสัตย์ อีดกันไปทีต่อที การยืนระยะดีกว่า  น่าลุ้นน่ารองครับ  ช่วงพักยกกดฟังอาร์มี่ด้วยจะได้รู้ว่าขาใหญ่และกระแสการเล่นในเวทีเป็นอย่างไร  เล่นอย่าแช่ มวยคู่นี้ ราคาพลิกไปพลิกมาแน่...

ไฟหนาว

อากาศเปลี่ยนแปลง จิตอาสาทุกท่านดูแลสุขภาพด้วยนะครับ
ที่สำคัญ ขอขอบคุณจากจิตและวิญญาณ ทีคัดสรรค์มวยเด็ดมาให้ครับ
ขอบคุณแทนจิตอาสาทุกคนครับ
     สำหรับมวยใช่คนที่ 2  ผมยังชอบมวยฟอร์มสด คมเพชร ศิษย์สารวัตรเสือ ที่ชกมาเป็นปีไม่แพ้ใครเลย กินเดิมพันเป็นว่าเล่น ไอคิวมวยดี จังหวะฝีมือเยี่ยม วันนี้ชิงแชมป์ 108ป.ช่อง7สี กับ เนเงิน พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม(ลูกจ้าวแม่สายวารี) จอมเก๋าส์เด็กเสี่ยแขก สไตล์บู๊เดินหน้าชนอาวุธมวยเยอะ เก๋าส์เกม ชกมานานมาก แต่ไม่ไปไหนซักที วันนี้หน้าเสื่อได้เปรียบแน่   แต่เจอมวยรุ่นน้องไอคิวสูง ผมว่าเบียดกันนะ แต่ท้ายๆคงโดนเตะโดนเข่าคมเพชรยอม  น่าลุ้นน่ารองคมเพชร จัดไปครับ

ไฟหนาว

คมเพชร อยู่มุมแดง นะครับ

ไฟหนาว

เรตช่อง7 เวลา 11.30 น.
กร ต่อ 5-3
โชคกุญชร ต่อ 11-8
คตร
คมเพชร ต่อ 3-2 บางโต๊ะ 5-3
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

เรตช่อง11
มาลัยทอง ต่อ 11-8
ประกายเพชร ต่อ 5-4
คตร
กัปตันเคน ต่อ 10-9
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ใครลุยตามพี่ใหญ่สั่งบ้างครับ อิอิ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal