เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เพชรดำ ส.จเล็ก ถอยจนแพ้.งงงงงงงง  (อ่าน 4960 ครั้ง)

thawee

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
เพชรดำ ส.จเล็ก ถอยจนแพ้.งงงงงงงง
« เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2017, 19:39 »
ต่อยอย่างนี้ ชนะก็ไม่ถูกตลาด. พี่เลี้ยงสอนยังไงสอนให้มวยตัวเองถอย. ตัวใหญ่ถอย ถอยแล้วราคาไม่ดียังสั่งถอยอีกยังงี้บอกตรงไม่อยากชนะหรือไม่ก็ไม่มีสมอง คนด่าทั่วประเทศมวยแพ้ยังสั่งให้ถอยบ้าหรือเปล่าว่ะมาแทนได้ใหญ่อีก บิดตรงช่องนี้มวยแปลกแปลกน่ะบางตู้มีหน้าใหม่มาเล่นเล่นน่าเดียวมากด้วยและก็ตรงจริง อันตรายแล้วชางนี้

วีรศักดิ์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 36
Re: เพชรดำ ส.จเล็ก ถอยจนแพ้.งงงงงงงง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2017, 11:10 »
พี่เลี้ยงสั่งถอย
ถ้าจะบอกว่า พี่เลี้ยงนั่นล่ะ อยากให้มวยตัวเองแพ้
ก็คงจะมีคน ด่าว่า บ้าหรือ ใครจะอยากให้มวยตัวเองแพ้ 555
มีสิครับ เพราะ...มันมีอะไรในกอไผ่ มากกว่า หน่อไม้ 555
เมื่อมวยตัวเองเป็นต่อ.... ยกท้ายๆ พี่เลี้ยง เลือกเป้า ครับ
นักมวยเอง ยังไม่รู้ตัวเลยครับ ว่ากำลัง..........
หมากเกมนี้ ก็ใช้กันบ่อยเท่าที่เคยเห็นครับ เนียนๆ

มีนักมวยระดับซือแป๋ ขอยกชื่อ แสนชัย ครับ
พี่เลี้ยงไม่ต้อง หัวหน้าค่ายไม่เกี่ยว ปลดแอกบนเวทีตัวเองคนเดียว ไม่เชื่อใคร
สมกับเป็นยอดมวยครับ
 :Onion-s-163[1]:

ประกิตสุรวงค์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 18
Re: เพชรดำ ส.จเล็ก ถอยจนแพ้.งงงงงงงง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2017, 12:43 »
ถูกต้องครับที่ท่านกล่าวมา แต่มีบางคู่บางค่ายหลงเหลี่ยมเซียนมวยฝ่ายตรงข้ามโบกให้ถอยติดซึ่ง 555 หลงกล หรือ มวยต่่างจังหวัดได้ปลายยก 4 นิดหน่อย ออกมายก5 พี่เลี้ยงมักจะให้ถอยวน รับอาวุธจนพลิกแพ้มีมากมายครับ เลยติดนิสัยมาต่อยในกรุงด้วย  :Onion-s-10[1]: :Onion-s-14[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal