เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์นี้มาเอาคืนครับทบต้นทบดอกถ้าไม่เปลี่ยน....  (อ่าน 4274 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
คู่แรก มวยรอบ สดบดเก๋า สรยุทธ โดนบดหนักๆอาจมียุบให้เห็น คู่นี้ผมชอบหนึ่งพิชิต ส.ศักดิ์มีชัย มวยจังหวะดักเตะดักแทง
คู่สอง มวยรอบ ฟ้าคำราม มวยอาวุธครบเครื่องเข่าในดีเจอกับยอดกฤษดา ลูกเหนือปฐพี มวยทรหดปล้ำตีคู่นี้น่ารอง ยอดกฤษดา
คู่สาม คาดว่าคงยังจำกันได้กับยอดสยาม ซ้ายยาวๆได้รูปร่างสูงยาวกว่าวันนี้จัดให้มาเจอกับขุมทรัพย์ สุวิทย์ยิม มวยจังหวะครบเครื่องเตะต่อยศอกรุนแรง คู่นี้ขุมทรัพย์ สุวิทย์ยิม เก๋ากว่าน่าจะได้รับการชูมือคู่นี้จัดไป ขุมทรัพย์ ครับ
คู่สุดท้าย คู่เอก เก๋าทั้งคู่ อาวุธ ดูแล้วรุ่งเพชรดีกว่าทีต่อทีรักเกียรติมีสิทธิยุบปลายๆ คู่นี้ชอบรุ่งเพชร
***เด็ดๆ ขุมทรัพย์-รุ่งเพชร**
ทั้งหมดเป็นการชอบส่วนตัวครับ ชอบไม่ชอบยังงัยเชิญสวนได้เลยครับ ไม่ว่ากัน แต่อาทิตย์นี้ผมมั่นใจมากๆครับโดยเฉพาะ ขุมทรัพย์-รุ่งเพชร

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
มวยคู่ที่ 3 ใครต่อรองแต่ผมชอบมวยซ้ายยาวๆ(มวยซ้ายได้เปรียบมวยขวาตามธรรมชาติ)อย่างยอดสยาม ถ้าซ้อมเต็มที่แถมยังได้เปรียบรูปร่างอีก) แต่รุ่งเพชรท่าทางจะต่ออยู่แล้วแพงยังไงก็ต้องต่อ(น่าจะได้แชมป์สักที*****)

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
ขอสวนคู่3 คู่เดียวครับ ยอดสยามแข้งซ้ายยาว ว ว ว

ไพโรจน์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
คุณคนใต้ฟ้า-คุณเป้งปากน้ำ คุณ2คนเล่นมวยช่อง11ไม่ครับตอบด้วย

kanokpong

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอสวนคู่3 คู่เดียวครับ ยอดสยามแข้งซ้ายยาว ว ว ว
ผมว่า..วันนั้น หาญนทีเล็กตัวเล็กเรื้อเวทีดว้ย จัดไปครับขุมทรัพย์

ไพโรจน์

[colorช่อง11ให้เล่นมวยของจ่าสิง(ถ้าใครไม่รู้ก็ไปหาเอาเอง)ถ้าใครรู้แล้วจัดไห้นักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ถ้าบอกตรงๆไม่ดี  ใครที่รู้จัดให้นักๆๆๆๆๆๆๆผมไม่มาหลอกคนที่มาอ่าน

ไพโรจน์

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังนะครับ(จัดให้นักๆๆๆๆๆๆแพ้ไม่เป็นก็ว่าได้)ถ้าแพ้ผมอายมากเลย(ผมก็จัดหนักจริงไม่ใช่ดีแต่ให้เพื่อนเล่น)คนที่ตามผมได้แน่นอนจำไว้เลยได้เเน่นอน

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
เล่นครับขอเด็ดๆหน่อยครับ(จ่าสิง)

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
มวยจ่าสิง...คู่ไหนครับ

ไพโรจน์

คุณธีรพล บางที่ถ้าผมเขียนตรงๆคนมันมีหลายแบบในนี้

ธีรพล

• มวยคู่เอก
ส่งทางmailได้มั๊ยครับ...ผมไม่มีข้อมูลจริงๆครับ

ไพโรจน์

จัดมา

ธีรพล

• มวยคู่เอก
theerapon_651@hotmail.com ขอขอบคุณมากครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal