เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง..3วันนี้ลุ้น2 ดูมวยเด็ดโคตรเซียนขั้นเทพที่นี่ !!  (อ่าน 9374 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มวยใช่ให้มวยสู้ ดูแล้วเข้าตา2 ส่องแล้วยิงเลย... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
        ดูเบอร์อาร์มี่ และคนเสือเขียว ใช้ให้คุ้ม ของฟรี..ดีก็แล้วกัน
        ดู..ตัวเด็ดโดดๆของโคตรเซียนขั้นเทพ จัดให้ไปเอาเงิน...
กรุณาโพสต์ให้กำลังใจพวกเราด้วยครับ FC :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ไอ๊ยะ..ยังไม่มีพระเอกขี่ม้าขาวเข้ามาโพสต์เลยเหรอ
 :Onion-s-26[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
..กำนัน  เบอร์เรตมวย อันที่ 1 ผิด 1 ตัว ครับ..
สายตรงที่เขาให้ผมมา นะครับ...

..ศูนย์หกสอง  สี่ร้อยแปดสิบสาม  หนึ่งพันแปดร้อยยี่สิบสาม  นะครับ..

ไฟหนาว

..กำนัน  เบอร์เรตมวย อันที่ 1 ผิด 1 ตัว ครับ..
สายตรงที่เขาให้ผมมา นะครับ...

..ศูนย์หกสอง  สี่ร้อยแปดสิบสาม  หนึ่งพันแปดร้อยยี่สิบสาม  นะครับ..
   ขอบคุณมาก  สมาชิกกรุณาแก้ไขด้วย[/b][/font][/size][/color]
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง...
คู่2
4จิตอาสาฟันธงตรงกัน..สุมาอี้..วันนี้จะเป็นผู้ชนะ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่3
มวยติดดาวเอาไปลุย   จาก  แป๊ะ เดชอุดม
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
ขอขอบคุณจากจิตและวิญญาณ จิตอาสาทุกท่านครับ

ไฟหนาว

มวยคู่3
6จิตอาสาฟันธงตรงกัน..พลเอก..จะเป็นผู้ชนะ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่4
มวยคัดต้นจัดให้  จาก ต้น พระตะบอง

ไฟหนาว

คู่3
ส่องกล้องมองมวย จาก เซียนวุฒิ ดินแดง

ไฟหนาว

เรตขณะนี้
คตร
สุมาอี้ ต่อ  5-3
พลเอก ต่อ 3-2
ก้องเมืองตรัง รูปร่างสูงยาวกว่าเป็นวา ต่อ 5-4   ผมอยากให้รอง ซันเดย์ครับ..จิ๋วแต่แจ๋ว
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
ซิกอู๋
ช่อง 3
คู่ที่ 1 ส่งเป็นยก
ยก 1,2,3
เปิดเสื้อ..แดง
ปิดเสื้อ..น้ำเงิน
ราคา
มือซ้ายจับคาง..ถูก
มือซ้ายถือกระดาษ..แพง
มือขวาถือกระดาษ..ขาด
ยก4,5
ราคา
ถือกระดาษ..แดง
จับคาง..น้ำเงิน
ราคา
มือวา..ถูก
มือซ้าย..แพง
ปิดเสื้อ..ขาด
คู่ที่ 2,3,4,5
ปิดเสื้อ..แดง
เปิดเสื้อ..น้ำเงิน
ราคา
มือซ้ายถือกระดาษหรือจับคาง.แพง
มือขวาถือกระดาษหรือจับคาง..ขาด
ผ้่า..ไล่ลง

ช่องNOW26
คู่ที่ 1
ปิดเสื้อ..แดง
เปิดเสื้อ..น้ำเงิน
คู่ที่ 2,3,4,5 สลับ
ราคา
มือซ้ายถือกระดาษหรือจับคาง.แพง
มือขวาถือกระดาษหรือจับคาง..ขาด
ผ้่า..ไล่ลง

..ช่องที่เหลือจะทยอยลงให้อีกครั้ง ครับ..

ไฟหนาว

2มวยใช่ คนแรกผมออกไปทาง พลเอก ชกมวยรอบนี้ยังไม่แพ้ใครเลย  ตั้งใจชกหวังคว้าแชมป์ให้ได้ เพราะรางวัลเป็นล้าน  เตะเข่ารุนแรง เดินบู๊เดินเบียดตลอด  วันนี้ชกตัดเชือกกับ ฉลามเพชร ต.หลักสอง  ตั้งแต่เปลี่ยนชื่อมาฟอร์มดีตลอด มาพลาดไฟต์ล่าสุดโดนไฟป่าน็อค วันนั้นผมดูว่าเจ็บตัวมาก  ฉลามเพชรเพชรต่อยหมัด คม รุนแรง เข่าในดี  แต่ดูว่าหัวใจเป็นรองพลเอก   เข้าพลเอกไว้สบายใจกว่าครับ  ระวังแค่ 3 ยกแรกเท่านั้น เพราะฉลามเพชรหมัดหนักน่าดู
     คนที่2..ผมออกไปทางมวยรอง ซันเดย์ บูมเด็กเซียน ตัวเตี้ยกว่าก้องเมืองตรังเยอะ  แต่ความเป็นมวยเหนือกว่าเห็นๆ  ซันเดย์ ดีกรีแชมป์3เส้นจากเชียงใหม่ น่าจะพลิ้วเอาตัวรอดได้  รองไป..รองไป..เสียวแน่ละเพราะเล็กกว่า..จบเกมผมยังว่าวันนี้ซันเดย์จะได้รับการชูมือครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สวัสดีครับ พี่แดง 

ขอบคุณข้อมูล มวย ครับผม

รักเคารพ ด้วยใจ

บินหลา

• ชอบกด Like + 15

ไฟหนาว

ก้องเมืองตรัง แก้วสัมฤทธิ์..สูงกว่า 170 ซ.ม.  เป็นมวยเข่าคนเดียวในค่ายแก้วสัมฤทธิ์  กอดรัดฟัดตีดี  แต่วันนี้เจอมวยตัวเตี้ยกว่าเยอะ จังหวะฝีมือดี  อยู่ที่จะเข้าจับตีได้หรือเปล่าเท่านั้น  เรตเปิดเป็นต่อ 5-4  ผมเองยังชอบมวยรอง ซันเดย์ ไอคิวดี น่าพลิ้ว หลอกเตะ ดักแทงเข่า  กินกันท้ายๆครับ 

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58

bg rangsitair

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณครับผม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal