เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ มามองมวยเด็ด7สี กับเอ๋คู้บอนกันครับ คู่ที่1ไก่ชนพบกับ เพชรรุ่งเรือง *  (อ่าน 13446 ครั้ง)

เทพปราบมาร

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
สวัสดีครับ มามองมวยเด็ด7สี กับเอ๋คู้บอนกันครับ
คู่ที่1ไก่ชนพบกับ เพชรรุ่งเรือง
ไก่ชน มวยคงต้องตั้งเชิงรับ มวยตัวนี้จังหว่ะฝีมือดี
รอดักเตะดักแทง วงในไล่แขนดี
เป็นมวยฟอร์มสด ชกช่องนาว ช่อง3ชนะตลอด
จนได้มาชิงแชมป์กับกระดูกเหล็ก 102 ปอนด์ที่7สี
แต่ก็พลาดโดนหมัดแพ้น็อคไป
ส่วนเพชรรุ่งเรือง มวยเดินรัดคอตีแข็งแกร่งแข็งแรง แต่กว่าจะถึงตัว คงต้องฝ่าอาวุธมวยฝีมือ อย่างไก่ชน
ราคาก็ออกนำไปแล้วครับ ต้นๆเข้าไปเลยครับไก่ชน
ยก4/5 ถ้าเพชรรุ่งเรืองเดินติดวงในได้ขึ้นคอได้ ก็ไม่แน่ครับเกมส์อาจเปลี่ยน เลือกจังหว่ะเข้าเล่นเอาครับคู่นี้
มีดีกันทั้งคู่ครับ
------------------------------------
คู่ที่2 ชอบเดชกุญชร หมอนี่มวยฝีมือได้ใหญ่ต่อยแล้วได้ทรงมวยชนะ เจอกับ เพชรบางแสน มวยวงในแข็ง จำได้เคยแพ้ยกสวน100/1ช่อง7 สี ต้นๆเข้าเดชกุญชรไปก่อน ดักโต้ดักแทง มีราคาก็บังไว้ กว่าเพชรบางแสนจะชนะก็ออกตัวบังทุนสบายแล้ว
-----------------------------------
คู่3 ดีเซลน้อย มวยเชิงตั้งรับดีเตะล่างต่อยหมัด แต่ก็พลาดโดนพลังชัย ป.พีรภัทรเตะก้านคอลง พลิกแพ้น็อคไป มาเที่ยวนี้ คงระวังตัวแจ อาศัยจังหว่ะฝีมือ ราคาออกนำก่อน ได้เปรียบแน่นอน ถ้าดาวไฟ จะชนะก็คงเล่นวงในที่พอจะเบียดชนะได้ เข้าดีเซลน้อยไปก่อนบังทุนกินสบาย
ต้นๆเข้าไปเลย ดีเซลน้อย รับรองได้กินสบายๆ
---------------------------------
คู่4 ซุปเปอร์เจ๋ง-สายฝน
คู่นี้น่าจะเล่นง่ายน่ะครับ
หลังจากสายฝนถอนคราที่แล้วคราวนี้ซ้อมมาเต็มถัง
คู่นี้อยากให้เล่นรอง ซุปเปอร์เจ๋งครับ ท้ายๆยก4/5
อาศัยเหลี่ยมเข่ากินได้ บิดออกข้าง ตีๆๆๆๆ
คว้าชัยท้ายๆครับ ต้นๆน่าเสื่อสายฝนมาก่อนแน่
------------------------------
แค่คาดการณ์ แพ้ชนะอยู่บนเวที
เข้าออกซื้อขายได้กำไรชัวร์ โชคดีครับทุกๆท่าน
จากใจ เอ๋ คู้บอน
--------------------------------

Pattara

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 5

เทพปราบมาร

jongkol

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

เทพปราบมาร

:Onion-s-163[1]:เข้าออกบังทุนสบายครับ คู่เอกน่าจะชูสวนน่ะ คงอิ่มน่าดู

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal