เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่แรกทำทุนที่7 สี  (อ่าน 19354 ครั้ง)

เทพปราบมาร

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
คู่แรกทำทุนที่7 สี
« เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 12:59 »
มองมวย 7 สี กับ เอ๋ คู้บอนกันครับ
คู่ที่1.เพชรเอก สิงมณี พบกับ ฉลามขาว ต.หมอสี
เพชรเอก มวยขวามวยเดินบุกเดินชน ออกหน้าซ้ายได้ดี
วงใน คล้องไล่แขนตี เรียกได้ว่าบู๊ครบ5ยก
ส่วนฉลามขาว มวยตั้งรับดักเตะขวา ออกอาวุธโต้เร็ว
วงในล็อคคอตี ถือว่าจับดีตีสวยงาม ออกอาวุธสวยงาม
มองเกมส์คู่นี้ ชอบฉลามขาวครับ น่าจะล็อคคอตี มีถอยถีบ
มีโต้ กินสบายๆครับ คู่นี้ ชอบฉลามขาวครับเข้าไปเลยครับวางยาวๆ
เล่นมวยถอยตั้งรับทำใจหน่อยครับ ถอยแล้วทำได้ก็โอเค
ถ้าถอยแล้วทำไม่ได้ตัวใครตัวมัน เดี๋ยวจะเกิดเหตุเหมือนลุมพินีอีกคู่นี้อิๆๆๆ
อย่าลืมบังทุนหล่ะถ้าราคามา มวยถอยเขาชอบชูสวนอยู่ที่7สี

เทพปราบมาร

Re: คู่แรกทำทุนที่7 สี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 14:24 »
มองมวยกับ เอ๋ คู้บอน กันครับ
คู่ที่2 มองไปที่ เดชพิชัยครับ เจอกับ ไท พรัญชัย
ต้นๆเข้าไปเลยครับ เดชพิชัย ชิงจังหว่ะเตะซ้าย
คิดว่าเร็วกว่า ไทกิ๊กหนึ่ง ดูวงในเดชพิชัยก็ดีกว่า
ไล่แขนดี มีล็อคตีดึงตี เหลี่ยมตัวเดชพิชัยก็ดูดีกว่า
ยก4/5 ถอยคุมเชิง แต่ก็ระวังหมัดของไท ด้วยน่ะครับ
มีราคาก็อย่าลืมบังทุน

เทพปราบมาร

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 22:42 »
มองมวยคู่ที่3 กับเอ๋  คู้บอน
ผมเองมองไปที่ ธนศักดิ์หล่ะครับ
ไม่ว่าจะวงนอกวงในได้เปรียบหมดครับ
แต่เสียเปรียบช่วงชกหน่อย  ไม่ใช่ปัญหาครับ
มองแล้วกระดูกใหญ่ได้เปรียบ วงในไล่แขนดี
ตีได้ทุกลูก จงอางดำลำบากครับรอบนี้
เจอไล่แขนจงอางดำก็ขึ้นคอลำบาก ยิ่งโดนโหนตีตีคงสู้ยาก
เล่นไปครับ  ธนศักดิ์ เข้าก่อนได้เปรียบ

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 27, 2018, 11:12 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เทพปราบมาร

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 28, 2018, 04:56 »
คู่เอก จอมโหด กับ วัชรพล
ต้นๆจอมโหด อาศัยเก่าประสบการณ์ดักเตะซ้ายคา
อยากให้เข้าไปที่ วัชรพลครับเดินบู๊เดินเบียด
ยืนระยะดีกว่า เอาชนะได้ครับปลายๆ
เป็นรองก็ต้องรอง หนุ่มสดกว่าหนักแรงกว่า

เบส ไก่พม่า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 28, 2018, 09:29 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณสำหรับทัศนะช่อง7ครับผม

เทพปราบมาร

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 08:15 »
ไม่ถือว่าพลาด จัดว่าได้กินอยู่ครับอาทิตย์นี้

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal