เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: จะสดข้ามปีมั๊ย  (อ่าน 6198 ครั้ง)

เทพปราบมาร

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
จะสดข้ามปีมั๊ย
« เมื่อ: มกราคม 30, 2018, 05:42 »
ฟอร์มหลัง ศิวกร เกียรติเจริญชัย
ปี2560 ยังไม่เคยแพ้ใคร
ชนะช่อง7สีมา 3ไฟท์
รอบนี้ มงคลชัย จะให้คำตอบ
ประเดิมไฟท์แรกปี61
เสมอ สกุลชัย เอ็กซินดิคอนยิม
ชนะคะแนน วายุน้อย เพชรเกียรติเพชร
ชนะคะแนน เพชรดำ เพชรเกียรติเพชร
ชนะคะแนน เจนเชิง อ.พิริยะภิญโญ
ชนะคะแนน ดีเซลเล็ก เกียรติชัชนันท์
ชนะคะแนน ดาวเด่น ศิษย์หนุ่มน้อย
เสมอ เพชรนิรันดร์ ดาบรันสารคาม
ชนะคะแนน ดีเซลเล็ก เกียรติชัชนันท์
ชนะคะแนน ดาวเด่น ศิษย์หนุ่มน้อย
ชนะคะแนน เหนือเพชร ศิษย์ลมหนาว

เทพปราบมาร

Re: จะสดข้ามปีมั๊ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 30, 2018, 12:07 »
อาทิตย์นี้ มามองคู่ที่2ก่อนครับ คู่แรกหาคลิปหาฟอร์มไม่เจอขอข้ามก่อนครับ
เพชร เพชรบัญชา กับ ดาบเงิน  ดาบรันสารคาม
ปล่อยหางออกมา ยกแรก ดูกันที่วงนอกก่อนเลยครับ
ระหว่างหน้าซ้ายของเพชร กับ ขวาของดาบเงินว่าใครเร็วกว่า
ผมเองมองว่า เพชรน่าจะเร็วกว่า ชิงออกหน้าซ้าย ตามด้วยหมัด123
ซึ่งเสต็ปหมัดเขาดีมาก คู่นี้หมัดดีกันทั้งคู่  แต่ดูแล้วต้นๆเพขรดีกว่าหน้าเข้าก่อน
ยก4/5 ต้องดูวงใน ดาบเงินจะเกาะตีได้รึเปล่า เพราะ เพชรเองก็เหลี่ยมมวยดี
ดาบเงินเกาะไม่ได้ก็จัดไปยาวๆ ที่ เพชร เพชรบัญชา
ปล.มีราคาอย่าลืมบังทุน มวยไม่ค่อยได้ต่อยกลางวัน
****ร่วมแสดงความคิดเห็นได้ครับพี่น้อง*****

เทพปราบมาร

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 30, 2018, 19:22 »
มองมวยคู่ที่ 3.ปิ่นเพชร ศิษย์เจ้แดงพบกับ
โลตัส ส.จุลเสน พิกัด 140 ปอนด์
ปิ่นเพชร ตัวเล็กกว่าค่อนข้างเยอะ แต่ก็อาวุธมวยหลากหลายกว่า
โลตัส ได้ช่วง แข้งซ้ายยาวๆ แต่อาวุธก็ไม่ได้หลากหลายอะไร
ต้นๆเข้าไปครับปิ่นเพชร ลูกหนักครบเครื่องดีกว่า ยิ่งวงในแล้วไม่ต้องพูดถึง
ดีกว่าเห็นๆ ใส่กันยาวๆเลยครับ ปิ่นเพชร ศิทษ์เจ๊แดง มองว่าใสที่สุดอาทิตย์นี้
ชอบก็ตามมาครับ

เทพปราบมาร

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2018, 04:41 »
  มองมวยคู่แรก รักษ์ เอราวัณ พบกับ ยอดนักรบ ภ.บุญสิทธิ์
รักษ์มวยขวา ยอดนักรบมวยซ้าย  ชอบรักษ์ เอราวัณครับ
เปิดเกมส์เดินชน ชิงออกแข้ง มีหมัดมีศอก วงในก็ปล้ำแข็งแรง
ความไวการออกอาวุธมวยเร็วกว่า เข้าก่อนได้เปรียบ

เทพปราบมาร

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2018, 06:30 »
มองคู่เอกครับ มงคลชัย-ศิวกร
เมื่อคราวศิวกรได้แชมป์มองดูฝีมือดี เพชรดำสู้ไม่ได้
เพราะเพชรดำเดินทื่อเจอซ้ายแย๊ปๆๆๆออกตีนหน้าซ้ายโครม
อย่าคิดว่าจะทำได้แบบนี้กับมงคลชัยน่ะ มงคลชัยเขายาวกว่า
มีแต่จะโดนมงคลชัยแย๊ปหล่ะ 123เล่นฝีมือกับมงคลชัยยากอยู่ครับ
มองว่ามงคลชัยขย่มตียก4ยกเดียวพอ ราคาบังทุนสบาย
เข้าไปครับมงคลชัยได้กินครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal