เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง..3วันนี้รอง1ลุ้น1 ดูตัวเดียวโดดๆโคตรเซียนที่นี่ครับ !!  (อ่าน 10701 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มวยใช่ให้มวยสู้เท่านั้น ไม่สู้อย่าแหยม... :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:
      ดูเบอร์เรตจากอาร์มี และเบอร์ซิกคนเสื้อเขียว ได้ที่นี่เช่นกัน
    ดู..มวยเด็ดตัวเดียวโดดๆของโคตรเซียนขั้นเทพ..วันนี้น่าลงทุนตัวไหนแล้วได้เงิน
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
        พวกเราเป็นแค่จิตอาสา ทำหน้าที่เป็นตัวช่วยให้คุณตัดสินใจก่อนที่จะลงทุน วัดตัวไหนแล้วได้เงิน
 :dookdik_smile-circle_51[1]:
กรุณาโพสต์ให้กำลังใจแก่พวกเรา แค่นี้ก็ดีใจแล้ว.. :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

2มวยใช่วันนี้
     คนแรกผมออกไปที่มวยน่ารอง..ก้าวมงคล เพชรยินดีอะคาเดมี ใหม่ต่อสายตา แต่ชกเวทีมาตรฐานตลอด เป็นมวยจังหวะฝีมือเตะต่อยรุนแรง เข่าในขวางแทงสู้ เข้าออกรวดเร็ว วันนี้เข่าในเป็นรองเพชรวิชิต ส.จ.วิชิตแปดริ้วแน่  หากขยันออกตีน วันนี้ได้ลุ้น เรตเปิดเป็นรองแน่  รองไปครับไม่มีม้วนเดียว  กดฟังอาร์มี่ขาใหญ่ในเวทีเข้าตัวไหน  มวยคู่นี้ไม่ห่าง มีจังหวะออกตัวบังทุนได้  ไม่เสียเปรียบ  รองครับทั่นรอง..
     คนที่2..ผมออกไปที่กุมารทอง จิตรเมืองนนท์   ระยะนี้ฟอร์มเก่งเข้าฝัก เป็นมวยเตะขาต่อยหมัด้แม่นยำ  เข่าในพอมี ดูว่าวันนี้จะกินคู่ชกที่เล่ห์เหลี่ยม  คู่ชก สมิงดำ ไมอามีคอนโดบางปู ตัวนี้ก็เก่งใช้ได้ เตะหนักเข่าดี  แต่ชกในถิ่นกุมารมอง  คงเสร็จไปตามระเบียบ ลุ้นไปที่..กุมารทองครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ผมลงรูปกุมารทองผิดที่เห็นข้างบนเป็นกุมารเงินคู่แฝดกัน กุมารทองต้องตัวนี้ครับ    แฝดคู่นี้ต่างกันที่รอยสัก ต้องสังเกตดีๆ

ไฟหนาว

รออัศวินม้าขาว...ใครหนอจะเข้ามาโพสต์....
 :Onion-s-2[1]:

ไฟหนาว

จิตอาสาฟันธงมวยเด็ดมาครบทุกคน  รอแค่มีคนโพสต์   เราจะ ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง ทันที
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ยังไม่โพสต์ให้กำลังใจเข้ามาเลย ไม่เป็นไร   ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง...
คู่1
มวยชัดจัดให้  จาก  อบต.น้อย

ไฟหนาว

คู่2
3จิตอาสาฟันธงตรงกัน ให้..ก้าวมงคล..จะเป็นผู้ชนะ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
ขอขอบคุณจิตอาสาทุกท่านที่ฟันธงมวยเด็ดให้ครับ
ขอขอบคุณจากจิตและวิญญาณ :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ขอขอบคุณจิตอาสาทุกท่านที่ฟันธงมวยเด็ดให้ครับ
ขอขอบคุณจากจิตและวิญญาณ :dookdik_smile-circle_48[1]:
ขอบคุณมากครับ
คู่2
4จิตอาสาฟันธงตรงกัน..เพชรวิชิต..จะเป็นผู้ชนะ..

ไฟหนาว

คู่3
5จิตอาสาฟันธงตรงกัน..กุมารทอง..จะเป็นผู้ชนะ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่3
มองอย่างเซียน จาก แป๊ะ เดชอุดม

เบส ไก่พม่า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:1กำลังใจครับ ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านที่ให้มวยเล่น แพ้ชนะอีกเรื่องนึงครับ

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:1กำลังใจครับ ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านที่ให้มวยเล่น แพ้ชนะอีกเรื่องนึงครับ
ขอบคุณครับ
     คู่4...ฝากมวยรองไปตัวครับ..ขุมทรัพย์  สีโอปอ  เรตขณะนี้เป็นรองคมเพชร จิตรเมืองนนท์ 11-8    รองไป..พี่ใหญ่สั่ง..
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

tonkhong

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณพี่ๆจิตอาสาครับ :Onion-s-160[1]:

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal