เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยเด็ด7 สี เข้าก่อนได้เปรียบ  (อ่าน 10440 ครั้ง)

เทพปราบมาร

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
มวยเด็ด7 สี เข้าก่อนได้เปรียบ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 12:43 »
รอก่อนน่ะครับ เจอกันเช้าวันอาทิตย์ :Onion-s-163[1]:

เทพปราบมาร

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
Re: มวยเด็ด7 สี เข้าก่อนได้เปรียบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2018, 06:02 »
คู่ที่1มองไปที่ จักรเพชร วิษณุกลการ
มวยฝีมือจังหว่ะ2 วงในมีขวางแทง มีศอกเสริม ออกอาวุธได้หนักแรงกว่า เฮอริเคน ฟอร์มยังไม่เข้าตาเท่าไหร่ ออกอาวุธจะเบาๆไปซักนิด วงในก็เทียบกันไม่ได้ จัดไปครับ จักรเพชร
กระดูกมวยน่าจะดีกว่า
คู่ที่2 ชอบเพชรศักดาครับมวยฝีมือครบเครื่อง เหลี่ยมดีกว่าหมัดศอกแรง วงในเพชรศักดา ชิงไล่แขนได้ดีมากครับแย่งสอดในเก่งมวยตัวนี้  ขึ้นคอตีลำบากครับ ต้นๆเข้าไปเลย ที่เพชรศักดาออกตัวไปก่อนครับมวยเหลี่ยมเชิงสูงได้เปรียบเห็นๆครับวัดกันที่ปลายๆอีกทีมีราคาก็บังทุนน่ะครับ
คู่ที่3ชอบ ยอดขุนพล สิงห์มนัสศักดิ์
มวยฝีมือจัดจ้านแข้งซ้ายแรงหลักเหลี่ยมดีขวางหน้าแทง ศอกอันตราย
วันนี้เสียเปรียบช่วงชกเตี้ยสั้นกว่า
ปฏักเพชร ซิมบีมวยไทยมวยจังหวะฝีมือครบเครื่องสาดแข้งเข่าในเหนียวแน่นยัดใส้แรงบีดุดัน ปลายมีฮึด
ต้นๆก็เข้าไปก่อนครับ มวยฝีมืออย่าง ยอดขุนพล จังหว่ะหลักเหลี่ยมดีกว่า
ออกแข้งซ้ายหนักแรง กว่า ปฏักเพชร จะถึงตัวคงโดนไปก่อน
ดูวงใน ยอดขุนพลก็ไล่แขนดีกว่า อาจมีศอกสั้นๆ ทำให้ปฏักเพชรหน้าสบัดได้ ใส่เข้าไปเลยครับ ยอดขุนพล เข้าก่อนได้เปรียบ
คู๋เอก ชอบสท้านฟ้าครับ เวต122 สบายๆทรงมวยสท้านฟ้าเดินก่อนมวยขวา ชิงเตะออกหมัดขู่ไปก่อน ยก123 ก่อนจะมาถอยตั้งรับเปลี่ยนการ์ดเป็นมวยซ้าย มีลูกรัดเอวตีอุ้มเทเผลอสท้านฟ้าศอกหล่นขณะเดินเข้าหา
ดูได้เลยว่า120ชายหล้าชนะเพชรเมืองแพร่/ชนะเพชรภูซาง/ชนะวิว เพชรโกศล 
มาดู122ที่ชายหล้าต่อยก่อนหน้านั้น โดนเดชฤทธิ์ ศ.เพ็ญประภาต่อยยืนหลับคามุมที่7สี ไปแพ้เพชรนิรันดร์ 122 ปอนที่ลุมพินี
 เล่นไปครับ สท้านฟ้า

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal