เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ยิ่งเป็นรองยิ่งน่ารอง คู่รองอาทิตย์นี้ท่านชอบใคร  (อ่าน 14756 ครั้ง)

แสนฝาง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 28
มวยไทย 7 สีอาทิตย์นี้ มองไปที่คู่รอง ท่านชอบใคร ระหว่าง โล่ห์เงินเล็ก VS ค้างคาวแดง โดยเฉพาะอย่างยิ่งโล่ห์เงินที่ ลุ้นเสื้อสามารถ จะได้หรือไม่ ต้องติดตามกันต่อไปนะครับ ครั้งก่อนวัชรพล พลาดไปแล้ว

แสนฝาง

ถอนแล้ว สำหรับโล่หาเงิน เสียดายจริงๆ ผมกะเล่นค้างคาวแดงเลยนะถ้าเป็นรองผมยิ่งชอบ

แสนฝาง

มวยชอบช่อง 7
คู่ 1ถ้าได้รอง น่ารองเอกลักษณ์นะครับ 1-3 ถ้าไม่หล่นน่าจะเข้าวิน
คู่ 2 คู่นี้น่าจะพลิกไปพลิกมา เล่นซื้อขายดีกว่า เพตรตะลุงได้หนัก เพชรบางแสนหลากหลายกว่า
คู่ 3 เรตแพงต้องระวัง ส่วนตัวชอบค้างคาวแดง แต่ถ้าได้รองราคาดีๆจัดไปที่เพชรสมิหราเลยครับ
คู่ 4 เรตแพง แบบนี้ยิ่งน่ารอง ถ้าท่านชอบมวยรอง รองไปเลยครับ มนัสชัย ฝีมือ 
ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีนะครับ

แสนฝาง

รู้สึกว่าช่วงนี้เข้าเวปยากนิดนึงนะครับ กว่าจะเข้าได้นานพอดู
ช่อง5 เล่นปังตอ ตัวเดียวครับ

แสนฝาง

มวยรองราคาแพงกินเต็มไปแล้ว 1 ตัว เพชรสมิหลา
ยังมีมวยน่ารองอีกตัวครับ คู่เอก รองไปเลยครับ ได้ออกตัวแน่นอน

แสนฝาง

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal