เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มองมวย7สีอาทิตย์นี้  (อ่าน 13387 ครั้ง)

เทพปราบมาร

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
มองมวย7สีอาทิตย์นี้
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2018, 18:30 »
มวยคู่แรกมองไปที่ สุรินทร์ แป๊ะมีนบุรีครับ ครั้งก่อนเจอกันมาแทนได้เปรียบน้ำหนัก1 ปอนด์ ยก3ได้นับก่อน ยก4 โดนเข่าทำท่าไม่ดี พอยก5 ตีขาด เหมือนๆกับดีงราคายังไงไม่รู้ จริงๆแล้วมวยตัวนี้กระดูกแข็งโป๊กเชิงสูงน่ะครับ เป็นมวยหมัดหนักศอกแรง อาวุธครบเครื่อง แนะนำให้เข้าไปก่อนครับได้เปรียบ โอกาศแจ้งเกิดสูงที่ 7 สี
คู่2 ให้มองที่เพชรตะลุงครับ มวยตัวนี้หัวใจใหญ่กว่าตับ สถานการณ์ตกเป็นรอง ยก3/4 ก็จะมีหมัดต่อยท้องลำตัว พลิกเกมส์ได้ตลอด ตัวนี้มาสู้ดีครับ รอรองเลยครับยก3 ชอบครับมวยตัวนี้สู้เกินร้อยจริงๆ
คู่3 มวยเปลี่ยนมวยถอนอีกแล้วมองยากไปนิดถ้าเวต120 ป .เพชรสมิหลาต่อยไม่เกิน117 แต่ก็น่าลุ้นครับปลายๆ เพชรสมิหลาวงในหนึบกว่ามาก รองได้ครับมวยมาแทนตัวนี้ จัดเป็นทีเด็ดมวยรองอาทิตย์นี้ครับ เคยชกกันมาแล้วที่ช่องนาว เพชรสมิหลา ชนะกันที่วงในปลายๆ
คู่เอก ชอบมวยรองอย่าง มนัสชัยครับ ออกอาวุธรวดเร็วกว่า พงษืศิริ ฝีมือมวยดีกว่าครับรองไปครับคู่นี้ รอเข้าราคางามๆซักนิดแล้วค่อยบังทุนครับ
โชคดีครับทุกๆท่าน

เทพปราบมาร

Re: มองมวย7สีอาทิตย์นี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2018, 16:33 »
เข้าตามจังหว่ะ ถ้าไม่ติดบังคงอิ่มนานเลย เจอกันใหม่อาทิตย์หน้าครับ

เจ้ลักษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2018, 17:57 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

เทพปราบมาร

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 04:35 »
ยอดธงคู่แรกน่าจิ้มที่ ยอดธงครับอาทิตย์นี้ จังหว่ะฝีมือ มีหมัดเด็ด ออกอาวุธรวดเร็วหนักแรง มีโอกาสได้นับก่อน เพชรเอกมีแต่วงใน เดินไปก็คงคงสวาปามแข้งหมัดอิ่ม ดูเอาเล่นเอาน่ะครับ ต้นๆจังหว่ะฝีมือ ยอดธงดูดีกว่าแต่จะเสียเปรียบช่วงชกหน่อย ปลายๆดูแล้วถ้าเจ้าเพชรเอกเกาะได้ตีได้รีบข้ามฝั่ง ถ้าเกาะไม่ได้แช่ยาวๆ

เทพปราบมาร

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 04:46 »
คู่2 กุหลาบขาวมวยจังหว่ะฝีมือ อาวุธแข้งซ้ายหนักแรง  เพชรน้ำหนึ่งมวยเดินเข้าหา ต้นๆเข้าไปก่อนครับ กุหลาบขาว ออกตัวก่อน เพชรน้ำหนึ่งมวยเข่าแรงปลาย ดูเล่นครับคู่นี้ เข้าไปครับ กุหลาบขาวได้เปรียบ แต่ปลายชอบหมดประจำ คู่นี้เล่นซื้อขายน่ะครับมีราคาอย่าแช่

เทพปราบมาร

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 04:48 »
คู่3จิ้มไปไม่ต้องรอ ธนศักดิ์  ศิทย์เฉียบ นอกในกินเรียบไม่ต้องห่วง มองตัวนี้วัดชั้นชิงแชมป์ศิวกรได้เลย แต่คงไม่ได้ชิงแล้ว มงคลชัยเอาไปกินแล้ว เน้นๆคู่นี้ ธนศักดิ์  ศิทย์เฉียบ

เทพปราบมาร

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 04:51 »
เพชรมีโอกาสชนะ80เปอร์เซน ถ้าต่อยแบบที่เจอกับฟ้าเป็นหนี่งที่เจ็ดสี เด็ดมวยรองอาทิตย์นี้เตรียมแซบบบบบบ ฝีมือเก๋าประสบการณ์ ดีกว่าแน่นอน ชัชชัย เกาะในตีคงยากครับ

เทพปราบมาร

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 20:21 »
ได้ตังค์กันมั่งมั๊ยครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal