เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยเด็ด7สี เทพปราบมาร  (อ่าน 8501 ครั้ง)

เทพปราบมาร

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
มวยเด็ด7สี เทพปราบมาร
« เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 07:03 »
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

เทพปราบมาร

Re: มวยเด็ด7สี เทพปราบมาร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 10:40 »
มอร์นิ่งครับชาวบางบอน รอผมนานนิสนึง ติดธุระครับ
วันนี้จะพาพี่น้องรวยกันไปที่ 7สีน่ะครับ
เริ่มที่คู่แรกน่ะครับ  เพชรเมืองศรี ศ.จารุวรรณ พบกับ ฉลามขาว ต.หมอศรี
วันนี้ถ้าทรงมวย  ฉลามขาวเดินเริ่มต้นๆ อาศัยความเร็วการออกอาวุธซัก123
น่าเล่นฉลามขาวครับ เพราะวันนี้เรตมาเป็นรอง (ตามจริงน่าต่อครับฉลามขาว)
เข้าไปเลยครับราคาเป็นรอง เดินเข้าทำสมองมวยดีกว่า 45ออกมาอาศัยพลิ้วฝีมือกินเต็มๆครับ
พิทักษ์ บอกมา วันนี้จะรองซัก3กำปั้น ตัวเดียวกลับบ้านไปเลย

เทพปราบมาร

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 10:52 »
คู่ที่2 วันชัยน้อย ระเบียงฟุู๊ดนครพนม พบกับ เพชรรุ่งเรือง อ๊อดตึกแดง
ต้นๆมองเสียเปรียบน่ะครับ เพชรรุ่งเรือง คิดช้าทำช้าหน่อย ราคา วิ่งปรู๊ด ไปที่ วันชัยน้อย
รองไปครับที่ เพชรรุ่งเรือง สูงยาวกว่า เดี๋ยวจะมีลูกเฮครับถีบเตะๆ  คู่นี้ผมชอบมวยรอง ให้รองเป็นทีเด็ดเลยครับ อาทิตย์นี้
คู่นี้ป๋า สังข์ เตรียมกระเป๋าใส่ตังค์เลย รองทีเด็ด

เทพปราบมาร

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 11:01 »
คู่3.ทะเลทอง ส.ธนาเพชร 154 ป.(ชิงแชมป์)
เพชรมะกอก อีมิเน้นท์แอร์
มวยคู่นี้เคยชนะกันมา 154 ปอน ชิงแชมป์มวยไทยอาชีพโลก ทะเลทองชนะมา ได้แชมป์ไป
วันนี้ มีเข็มขัด 154 ปอนแชมป์ 7 สี น่าคิดครับ ใครว่าเป็นมวยโบ๋ กันทั้งนั้น
รอรองราคาลึกๆครับ เพชรมะกอก วันนี้ จะมีหมัดพลิกเกมส์ให้ท่านได้ชม น่ารองอีกตัวครับ
วันนี้มีหมัดพลิกเกมส์ เต็มที่เหมือนกัน เพื่อแชมป์

เทพปราบมาร

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 11:03 »
คู่เอก น่าจะเทพบุตรหล่ะครับหน้าเดียว
ต่อเก็บเลยครับคู่นี้ สมองมวยมันต่างกว่ากันเยอะ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal