เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง11....เวทีมวยบลูอารีน่า สมุทรปราการแนะตัวได้เปรียบ  (อ่าน 6462 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
1.เพชรขวัญชัย เชิงมวยเป็นรอง จะแพ้ ก.ไก่เล็ก รูปร่างดีมวยเข่าหนักแรงท้ายๆตีผ่านได้แน่
2.เพชรยะหา จ่าจิตรจะนะเตะต่อยศอกอันตรายวงในปล้ำตีดียืนระยะท้ายๆได้เปรียบวันนี้ชิงแชมป์118บลูอารีน่า ดีกว่าสดใสกว่า จะชนะ เก้าล้าน ศิษย์บุญมี นอกได้ในดีแต่สภาพแวดล้อมเสียเปรียบ
3.ขวานฟ้า ลูกมหาธาติหรือเจ้าประกายเพชรผมดูมาตั้งแต่ยังเล็กๆรุ่น40กว่าโลที่ลุมพินีวิกสังกะสีเป็นมวยทรงบู๊ดุดันเตะต่อยแรงวงในพอมี วันนี้อยู่ในทีมคนจัดเล่นไว้ถือไว้ก่อนมีโอกาสรับทรัพย์แบบไม่ครบยก เกมระยะยาวดูว่าเข่าในสู้ได้ก็วัดใจไปเลยอาวุธมวยผมดูว่าขยันออกขยันทำซ้อมมาดีด้วยเที่ยวนี้เพราะชิงแชมป์122ปด้วย ซ้อมที่เชียงใหม่โดยมีไทยแลนด์ ปิ่นสินชัยควบคุมการฟิตซ้อม เข้าไปก่อนครับ จะชนะ เพชรพะงัน เพชรสี่หมื่น(ทีเด็ด99)มวยเข่าบู๊ดุดันยัน5ยกประเภทจับตีเหนียวแน่น แต่หลักเหลี่ยมดูเป็นรอง วงนอกโดนแข้งหน้าเจ้าประกายเพชรกินเปล่า
*มวยที่น่าเล่น ก.ไก่เล็ก
*เพชรยะหา
*****ประกายเพชร*****

เล่นมวยอยู่หน้าตู้ต้องรอบรู้ข้อมูล
รู้ราคาต่อรองในสนาม พวกเขี้ยวๆพวกหลักๆขาใหญ่ๆมันเข้าใคร ต้องมีตัวช่วยนะครับ อย่างทีมงานส่งราคาของมวยไทยบางบอนติดต่อไปครับไม่เสียเปรียบใครในการเล่น

ได้เปรียบแล้ว ซื้อขายบังทุนเอา
หมัดมวยไม่มีอะไรแน่นอน แต่ถ้าเล่นซื้อขายจะอยู่ได้นานครับ คนมีข้อมูล รู้จักมวยย่อมเข้าตัวถูก

ton321

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal