เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: (((((...มวยน่าเล่นวันนี้ที่ช่อง 7...)))))  (อ่าน 11119 ครั้ง)

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
(((((...มวยน่าเล่นวันนี้ที่ช่อง 7...)))))
« เมื่อ: เมษายน 01, 2018, 10:32 »
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:
  คู่ที่ 1. รอง จักรเพชร  ซ้อมค่ายใหญ่....น่ารอง...3-2
  คู่ที่ 2. เสมอ เฮอริเคน  ชกในเมืองกรุงมากกว่า....คู่คี่....มวยอาวุธน้อย...
  คู่ที่ 3. ศรนารายณ์ เคลื่อนไหวอยู่เสมอ คู่ชกห่างสนามไปนาน......
  คู่ที่ 4. กุหลาบดำทุกราคา เสมอมา ไม่นับ น็อก จ่ายเขาไป....
 มวยน่าเล่นวันนี้   ศรนารายณ์  ร่างกายดีกว่า
                     กุหลาบดำ ไม่นับ ไม่น็อก ก็ให้มันรู้ไป....
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
Re: (((((...มวยน่าเล่นวันนี้ที่ช่อง 7...)))))
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 2018, 10:53 »
ท่านครับ ถามหน่อย จักรเพชร กับคู่ชก กระดูกมวยใครดีกว่าครับ เอาทั้ง 3 คู่ก็ได้ครับ 1-3 ครับ ขอบคุณ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

NEW มวยหมัด

Re: (((((...มวยน่าเล่นวันนี้ที่ช่อง 7...)))))
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 01, 2018, 21:18 »
 ท่านเสือดำ
           คู่ 1. กระดูกมวยของประดู่เงินดีกว่า ท่านคงเห็นแล้วเวลาปะทะ จักรเพชรจึงแผ่ว ขึ้นมาเรตเป็นรองประดู่เงิน
           คู่ 2. เฮอริเคน ดีกว่านิด ๆ  วันนี้ต่อยไปโดนศอกเลยแผ่ว มวยตัวนี้กลัวศอก กลัวหมัดครับท่าน  เกือบชนะ....เพชรมงคลก็แผ่วปลาย แต่ได้ลูกหลักเหลี่ยมมวยเลยชนะ...เฉือนไปแบบเส้นยาแดงผ่าแปด....ท่านคงเห็น...
           คู่ 3. กระดูกศรนารายณืเหนือกว่าเยอะ ศรนารายณ์เจอมวยแข็ง ๆ มาทั้งนั้น วันนี้ต่อย 126  แต่เพชรพันณัฐต่อย 122  ปล่อยน้ำหนักมา เลยโดนน็อค ผมเลยให้ศรนารายณ์ เป็นมวยน่าเล่นที่สุด ข้อมูลเรื่องน้ำหนักนี้ หากคนดูประวัติมวยสองตัวนี้จะวิเคราะห์ได้เหมือนผม...
           คู่ 4.  กุหลาบดำ มวยมีระดับกว่า ดาร์กี้  คู่นี้ กุหลาบดำมาต่อยอุ่นเครื่องเท่านั้นครับ  ดาร์กี้มวยเข่า แต่เปิดหน้าเวลาจับ กุหลาบดำมวยหมัด หากมองดูลึก ๆ จะเห็นว่าคนจัดเขาต้องการให้กุหลาบดำชนะมากกว่า  มวยมันเข้าทางกุหลาบดำ ต่อยเมื่อไหร่หล่นเมื่อนั้น  ท่านคงเห็นยก 4 ต่อย 3 ยก ดาร์กี้เป็นต่อ 3-2 ขึ้นมายก 4 โดนหมัดชุดเดียวเท่านั้นออกอาการเลย.....
         มวยยรอบวันนี้ ประดู่เงินแข็งสุดครับท่าน  รองลงมา จักรเพชร  เฮอริเคน และ เพชรมงคล  จักรเพชรซ้อมดีซ้อมค่ายใหญ่ แต่ห่างสนามไปนานต่อยน้อย ก็เลยออกมาเป็นอย่างที่เห็น มวยแก้เกมไม่เก่งครับ...
    ผมมองตามสายตาผมนะ........คนอื่นไม่รู้ ว่าจะมองยังไง.....ประดู่เงินเจอเพชรมงคล ก็คงชนะรอเข้ารอบ   จักรเพชร เจอ เฮอริเคน คิดว่าน่าจะย้ำแค้นชนะอีกครั้ง   จักรเพชรเจอเพชรมงคล ก็คงจะชนะเพราะแกร่งกว่า.....แต่อนาคตไม่แน่นอนหรอกท่าน แต่ผมมองไปอย่างนี้   ขออภัยที่ไม่ได้ให้ทัศนะท่านเสือดำก่อนมวยชก เพราะผมต้องออกไปตู้มวยก่อนครับ ใช้เวลาเดินทาง 1 ชม. ผมให้ทัศนะไว้แล้วก็ออกเดินทางทันที....

เสือดำ 104

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 08:49 »
ครั้งต่อไป ท่านลงก่อนมวยชกหน่อยครับ ติดตามเสมอครับ ขอบคุณ :dookdik_smile-circle_48[1]:

เสือดำ 104

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 08:50 »
สำหรับคู่กุหลาบดำ ตัดไปเลย หน้าตู้ ไม่มีนรองครับ นั่งดูกันเฉยๆ :dookdik_smile-circle_83[1]:

NEW มวยหมัด

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 21:02 »

คู่กุหลาบดำ ผมต่อ 2-1 มีนับ มีน็อก  ราคาต่อ 5-2  ยก 1 เลยครับ ราคาน้ำเงินตีตื้นขึ้นมาเรื่อย ๆ ครับ หมดยก 3  นง เป็นต่อ 3-2  แต่ผมได้เสมอมาต้นยก 3 หลายพัน เลยไม่ได้รองครับ  ลึก ๆ ผมมั่นใจว่าต้องมีนับ มีน็อกครับท่านคู่นี้ เพราะหากไม่นับไม่น็อกนี่ ผมก็จ่ายไปเยอะเหมือนกันครับ  แต่เชื่อในกุหลาบดำ เลยเล่นไปครับ  ผมไม่ได้เล่นมวยหูนะครับ ผมเล่นมวยตามความเชื่อในข้อมูลของผมเองครับ....

เสือดำ 104

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 03, 2018, 18:45 »
ตู้ผมเล็กๆ เล่นยากครับ ส่วนมากจะเน้น ผูกขาดฝังไปเลย แต่ก็เล่นเยอะครับ ถ้าได้ตัวเด็ดๆ ชนะแน่ ก็พอได้ครับ เข้าไปในเฟสผมหน่อยนะ ตามชื่อ ลงละเอียดในนี้ไม่ได้พี่แดง (ไฟหนาว) จะว่าเอาครับ

NEW มวยหมัด

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 04, 2018, 18:59 »
  ด้วยความยินดีครับท่าน....เล่นเหมือนผมเลย  ฝังแล้วจบได้เสียไปเลย  ไม่มีออกตัว..ได้เป็นได้ เสียเป็นเสียครับ.....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal