วันศุกร์
ศึกมวยสันส์วันศุกร์ ช่องทรู4u งด1นัด
ศึกคนสู้คน ช่อง 5 สัญจร (สวนนงนุช พัทยา) เวลา 20.45น.
1.ชัย สจ.ต้อยแปดริ้ว. 132
พัฒนา ส.พรชัย. 134
2.ทะเลเงิน ป.อ่าวทะเลสำเสร่
แสนเชิงน้อย นายกสายปัญญา 133
3.อีที ทีเด็ด99
คชสาร ว.วิวัฒนานนท์ 129
4.ลำน้ำมูล ส.อัฉรยะ 126
ชนะศึก ก.กัมปนาท 127
****************************************
วันเสาร์
ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง3 วันเสาร์ที่ 14 เมษายน 2561
เวลา 12.15 น.
1.แรมบ๊อง ลีซอการค้า
เสือมิตร ม.ภูวนา 122
2.เพชรจริง โอ๋บางนา
เขี้ยวเพชร เกียรติไพรสณฑ์ 109
3.อรุณเดช เอ็ม16
พลเอก อ.ขวัญเมือง 147
4.อินทรีเหล็ก ทีเด็ด99
ศรราม เจ๊รสบางแสน 115
*********************************************
ศึกลุมพินี TKO ช่อง9 เสาร์ที่ 14 เมษายน 2561
เวลา 16.00 น.
1.บัญชาชาติ ศิษย์หนุ่มน้อย
ขาวผ่อง พ.เพชรมณี 114
2.เพชรสยาม ศิษย์แม็ก
เพชรมรกต เพชรเจริญ 112
3.ชิโร่ เพชรเกียรติเพชร
จ้าวเสือใหญ่ ส.เดชะพันธ์ 123
4.วันมีโชค ศักดิ์บุรีรัมย์
เพชรเมืองแพร่ อาหย่งยิม 119
************************************************
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร ช่องเนชั่น 22
เสาร์ที่ 14 เมษายน 2561
เวลา 18.25 น.
1.เดชณัฐวุฒิ ศ.ธนบวร
สะเดาหวาน ศิษย์ก้องสยาม 103
2.ศักดิ์ศรี ศักดิ์บุรีรัมย์
เฟส เอราวัณ 113
3.กิตติชัย สาทิสซีดี
เพชรอัศวิน ศิษย์สารวัตรเสือ 116
4.จงอางดำ ศิษย์หนุ่มน้อย
กุหลาบขาว ศ.กุลวงศ์ 124
******************************************************
วันอาทอตย์
ศึกมวยดีวิถีไทย ช่อง3sd อาทิตย์ที่ 15 เมษายน 2561
เวลา 12.00 น.
1แชมป์ ดาบกรก้องฟ้า
เพชรพลายงาม พลายงามรีสอร์ท 126
2.คชสาร ท็อดมวยไทย
ก้องนภา อ.ขวัญชัย 112
3 เพชรเมืองไทย ส.จ.วิชิตแปดริ่้ว
เด่นสยาม ศักดิ์วิเชียร 130
4.ก้องโนนทอง อบต.โนนทอง
ฉลามเพชร พลายงามรีสอร์ท 124
**************************************************
ศึกมวยไทย7สี ช่อง7 อาทิตย์ที่ 15 เมษายน 2561
เวลา 14.15น.
1.ไทยคม นายกเอท่าศาลา
เทอดเกียรติ ส.ส.ปกรณ์ 115
2.ฟ้าประธาน ดาบรันสารคาม
ธงชัย ภ.เจริญแพทย์ 115
3.ธนะศักดิ์ ศิษย์ผู้พันอ๊อด
สามสิงห์ ป.พีณภัทร 126
4.กรังด์ปรีซ์น้อย เพชรเกียรติเพชร
เพชรกัณทัศน์ เอ็มยุเด็น 140
**********************************************
ศึกมวยไทย ททบ.5 อาทิตย์ที่ 15 เมษายน 2561 เวลา 16.05 น
1ยอดขุนพล ศิษย์ครูเยี่ยม
เพชรนาย่า นาย่าปาร์ควิว 100
2.ก้องเมธี ศักรุ่งเรือง
เทพบุตร แดงเขาทราย 100
3.ดีที ลูกบ้านใหม่
หนุ่มสุรินทร์ ช.เกตุวีณา 113
4.ยอดเพชร แป๋งกองปราบ 118
เพชรรภา ส.โสพิศ 120
*********************************************
ศึกคมชัดลึกมวยไทย ช่องnow26(สัญจร)
อาทิตย์ที่ 15 เมษายน 2561 เวลา 18.25น.
1.เพชรดำ วิสูตรเจริญยนต์
เพชรศักดา นายกทวีปตะพงษ์ 119
2.โชคกุญชร นายกทวีปตะพงษ์
เดชกุญชร บ้านช้างยิม 115
3.เหนือเพชร ศิษย์ลมหนาว
ทรงชัย ส.สามเรือน 122
4.เพชรสุริยา เอ็มยุเด็น
ลมหวล ศิษย์ลมหนาว 133