เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง..7สีวันนี้ดู2มวยใช่ และมวยเด็ดโดดๆของโคตรเซียนขั้นเทพที่นี่!!  (อ่าน 14659 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มวยใช่ให้มวยบู๊ สู้เต็มที่ น่าลงทุน..เท่านั้น..    จดไปเบอร์อาร์มี่(เรต,ขี้โกงเล่นใคร)  เบอร์คนเสื้อเชียว(ซิกอู๋+ชาตรี)
     ดูมวยเด็ดโคตรเซียนขั้นเทพ ได้เงินใช้นะ..ขอบอก..
กรุณาโพสต์ให้กำลังใจพวกเรา แค่นี้ก็พอครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ลุ้นระทึก สายๆจะเอามาฝาก ห้ามพลาดนะครับพี่น้อง
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

2มวยใช่วันนี้
      คนแรก ผมมองไปที่เทิดเกียรติ  ส.ส.ปกรณ์ มวยปูนเสือที่จะชกกับไทยคม นายกเอท่าศาลา    ไฟต์แรกเทิดเกียรติแพ้ธงชัย เพราะเก๋าส์เป็นรอง  เทิดเกียรติ บู๊สู้ดี อาวุธเยอะหลากหลาย เตะเข่ารุนแรง ส่วนไทยคม ก็สู้ดี มีหมัดต่อยได้แม่น ประเภทฝีมือ วันนี้เสียเปรียบตัวเล็กกว่า เยิ่นกันไป ทีต่อที ผมว่าเทิดเกียรติหนักหน่วงกว่า ครบยกน่าจะเป็นผู้ขนะ  คู่นี้ ใครแพ้ตกรอบครับ  เล่นเด็ก ส.ส.ปกรณ์ นักสู้พันธุ์ข้าวเหนียวได้ลุ้นกว่าครับ
      คนที่2..ผมออกไปที่ธนะศักดิ์ ศิษย์ผู้พันอ๊อด  บู๊สู้ดีเดือด เตะเข่าดี แก้ปัญหาเฉพาะหน้าเก่ง เจอกับสามสิงห์มวยเตะเข่าหนัก รูปร่างสูงกว่า  แต่ผมว่าธนะศักดิ์ไม่กลัวมวยทรงนี้นะ  ธนะศักดิ์เข้าออกเร็วกว่าเห็น  เข้าไว้ก่อน มวยไม่ห่าง สูสีมาก  กดฟังอาร์มี่ด้วยนะครับ  เข้าธนะศักดิ์ได้เปรียบที่เก๋าส์กว่าครับ

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านครับ วันนี้ลุ้นกันตื่นเต้นเร้าใจกับมวยฟันธง

ไฟหนาว

กำลังใจมาแล้ว ขอบคุณครับ..ลุยไปพี่ใหญ่สั่ง...
คู่1
มวยเล่นได้เงินไม่ช็อต  จาก  บอส มวยตู้

ไฟหนาว

คู่2
มวยเด่นเล่นได้  จาก  หงอคง

ไฟหนาว

คู่3
4จิตอาสาฟันธงตรงกัน..ธนะศักดิ์..จะเป็นผู้ชนะ..
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่เอก
4จิตอาสาฟันธงตรงกัน..กรังด์ปรีซ์น้อย..จะชนะ.. :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

คู่เอก
3จิตอาสาฟันธงตรงกัน..เพชรกัณทัศน์..จะเป็นผู้ชนะ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

เอามาฝากครับ ก่อนตัดสินใจลงทุน
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ต.น้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
ซิกอู๋
ช่อง 7 สี
คู่ที่ 1,2,4,5
ปิดเสื้อ..แดง
เปิดเสื้อ..น้ำเงิน
คู่ที่ 3 สลับ
ราคา
มือซ้ายถือกระดาษหรือจับคาง..แพง
มือขวาถือกระดาษหรือจับคาง..ขาด
ผ้า..ไล่ลง

ซิกอู๋
ช่อง 5
คู่ที่ 1,2
ปิดเสื้อ..แดง
เปิดเสื้อ..น้ำเงิน
คู่ที่ 3,4,5 สลับ
ราคา
มือซ้ายถือกระดาษหรือจับคาง..แพง
มือขวาถือกระดาษหรือจับคาง..ขาด
ผ้า..ไล่ลง

..ดูแล้ว จดไว้ด้วย ครับ....

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal