เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง 7 ชอบจริงๆ ไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 3552 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
ช่อง7

1 สรยุทธ แครี่บอย   คู่นี้ดูประกอบไปคับลูกบ้าลูกชน ดีเดือดไม่มีหมดคับรูปร่างเสียเปรียบ มีหมัดหวังผลได้แต่สะภาพร่างกายเป็นรอง ดูประกอบไปน่าจะได้ลุ้นคับคงไม่มีม้วนเดียว ค้ากำไรดีกว่าคับรองไปก่อนราคาดีค้าขายคับ

2 ฟ้าคำราม ปราสาทวิทยาคาร    น่าลุ้นน่าวัดคับ ดูแล้วสู้ได้ทุกลูกทุกดอก แต่หน้าเสื่อแรงเชียเป็นรองความเป็นมวยไม่เป็นรองทำเห็นๆออกลูกฉลาดนิดๆพาเข้าวินได้คับ

3  ยอดสยาม ช.โชคอำนวย   มวยปั้นกันมาก้อคงได้ดีอีกครั้ง มวยในแผนจัดเขาคับอนาคตสดใส ไม่น่ามีปันหาเล่นยาวๆคับ ของเขาดีจริงๆ

4 รุ่งเพชร ว.รุ่งนิรันดร์
   รักเกียรติ์ เกียรติ์ประภัสร์   มวยประกบไม่น่าชิงกันได้คับ แต่อย่าลืมคับช่อง7 เป็นไปได้หมดมันไม่มีอะไรแน่นอน เราเคียงข้าง รักเกียรติ ใว้บ้างก้อดีนะคับเพื่อค่ายของเขาได้กลับมายิ่งไหญ่อีกครั้ง ต่อเยอะระวังดูกันดีๆแล้วอย่าแช่นานๆอันตราย

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
Re: ช่อง 7 ชอบจริงๆ ไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2012, 11:59 »
มีเด็ดสุดๆซัก 1 ตัวไหมครับ

Nanchaikun

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
Re: ช่อง 7 ชอบจริงๆ ไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2012, 12:27 »
รุ่งเพรช *****

ลูกพญานาค

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2012, 12:38 »
ชอบส่วนครับ
1 หนึ่งพืชิต
2 ยอดสยาม
3 รุ่งเพชร
  ขอให้โชคดีครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal